22.03.2009 20:45

Annað punktamót og staðan í stigakeppninni

Var haldið laugardaginn 21. mars. Þátttaka var mjög góð, tæplega 40 skráningar. Gaman er að sjá hve margir leggja leið sína í Torfdalinn hvort sem er til að taka þátt eða fylgjast með. Hestakostur var góður og mjög gaman að sjá framfarir hrossanna frá því á síðasta móti. Þess má til gamans geta að efsti hestur í unghrossaflokki og fullorðinsflokki voru báðir undan Hrafnssyninum Forseta frá Vorsabæ II.

Veitingasala var í reiðhöllinni til styrktar æskulýðsnefndar. Gekk það mjög vel og þar gátu gestir og keppendur fengið sér kaffi og köku, rædd málin og farið yfir úrslitin.

Nú er aðeins eitt vetrarmót eftir og verður það haldið 18 apríl næstkomandi. Sviptingar voru í sætaröðun og því er óhætt að segja að stigasöfnun verður spennandi því vonumst við til að sjá sem flesta mæta og reyna að næla sér í stig.

 

Úrslit voru eftirfarandi :

 

Pollaflokkur

 

Birgit Snorradóttir og Maístjarna frá Syðra Langholti, 10v grá

 

Barnaflokkur

 

  1. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Freydís frá Blesastöðum, 12v. rauðblesótt
  2. Björgvin Ólafsson og Skuggi frá Hrepphólum, 16v. brúnn
  3. Gylfi Dagur Leifsson og Sæla frá Barkarstöðum, 7v. móbrún
  4. Guðjón Hrafn Sigurðsson og Grettir frá Hólmi, 17v. brúnn
  5. Kjartan Helgason og Þokki frá Hvammi, 8v. jarpur

 

Unglingaflokkur

 

  1. Karen Hauksdóttir og Gára frá Blesastöðum, 7v. grá
  2. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Evita frá Vorsabæ II, 6v. brún
  3. Guðmunda Ellen Sigurðardóttir og Flauta frá Hala, 7v. rauðstjörnótt
  4. Gunnlaugur Bjarnason og Arnar frá Blesastöðum, 5v. brúnn
  5. Katrín Ólafsdóttir og Gígja frá Hrepphólum, 6v. brúnnösótt
  6. Guðjón Örn Sigurðsson og Víga Skjóni frá Flögu, 10v. rauðskjóttur

 

Ungmennaflokkur

 

  1. Matthildur María Guðmundsdóttir og Djarfur frá Ytri Bægisá II, 9v. brúnn

 

Fullorðnir

 

  1. Björn Jónsson og Árvakur frá VorsabæII, 6v. rauðblesóttur
  2. Gústaf Loftsson og Vífill frá Dalsmynni, 13v. móálóttur
  3. Unnsteinn Hermannsson og Prins frá Langholtskoti, 6v. jarpur
  4. Sigmundur Jóhannesson og Frakki frá Syðra Langholti, 8v. móálóttur
  5. Grímur Sigurðsson og Krákur frá Skjálg, 7v. brúnn
  6. Einar Logi Sigurgeirsson og Stjarna frá Kálfsstöðum, 6v. brúnstjörnótt
  7. Guðmann Unnsteinsson og Prinsessa frá Langholtskoti, 7v. brún
  8. Kristbjörg Kristinsdóttir og Halla frá Vatnsleysu, 8v. grá
  9. Jóhanna Ingólfsdóttir og Runni frá Hrafnkelsstöðum, 6v. rauður
  10. Rosemarie Þorleifsdóttir og Jarl frá Vestra Geldingaholti, 7v. brúnn

 

 

Unghross (fædd 2004 og 2005)

 

  1. Gústaf Lofsson og Úlfur frá Jaðri, fæddur 2004, bleikálóttur
  2. Guðmann Unnsteinsson og Breki frá Reykjadal, fæddur 2005, brúnn
  3. Einar Logi Sigurgeirsson og Gjöf frá Kýrholti, fædd 2004, brún
  4. Kristbjörg Kristinsdóttir og Dís frá Jaðri, fædd 2004, jarpskjótt



 Fjölmargir áhorfendur fylgdust með keppninni

Nokkrar myndir frá mannlífinu og efstu hestum í hverjum flokki má nú finna í myndaalbúm hér til hliðar eða með því að smella hér

Og svona er staðan í stigakeppninni eftir tvö mót

 

Barnaflokkur

 

1. Hrafhildur Magnúsdóttir og Freydís frá Blesastöðum                                 20 stig

2. Björgvin Ólafsson og Skuggi frá Hrepphólum                                           18 stig

3. Guðjón Hrafn Sigurðsson og Grettir frá Hólmi                                          15 stig

4. Kjartan Helgason og Þokki frá Hvammi                                                   13 stig

5. Gylfi Dagur Leifsson og Sæla frá Barkarstöðum                                        8 stig

6. Sólveig Arna Einarsdóttir og Rúbín frá Skarði                                            6 stig

 

Unglingaflokkur

 

1. Karen Hauksdóttir og Gára frá Blesastöðum                                             20 stig

2. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Evita frá Vorsabæ II                                  17 stig

3. Gunnlaugur Bjarnason og Arnar frá Blesastöðum                                      16 stig

4. Katrín Ólafsdóttir og Gígja frá Hrepphólum                                                13 stig

5. Guðjón Örn Sigurðsson og Víga Skjóni frá Flögu                                       11 stig

6. Guðmunda Ellen Sigurðardóttir og Flauta frá Hala                                       8 stig

7. Hugrún Hjálmsdóttir og Ormur frá Borgarási                                               5 stig

8. Ingibjörg Sæunn Jónsdóttir og Fursti frá Skeiðháholti                                  4 stig

 

Ungmennaflokkur

 

1. Matthildur María Guðmundsdóttir og Djarfur frá Ytri Bægisá II                 19 stig

2. Hólmfríður Kristjánsdóttir og Þokki frá Þjóðólfshaga                               10 stig

 

Fullorðnir

 

1-2. Gústaf Loftsson og Vífill frá Dalsmynni                                                            18 stig

1-2. Unnsteinn Hermannsson og Prins frá Langholtskoti                                          18 stig

3. Sigmundur Jóhannesson og Frakki frá Syðra Langholti                                        15 stig

4. Einar Logi Sigurgeirsson og Stjarna frá Kálfsstöðum                                            11 stig

5. Björn Jónsson og Árvakur frá Vorsabæ II                                                            10 stig

6. Grímur Sigurðsson og Krákur frá Skjálg                                                               9 stig

7. Unnar Steinn Guðmundsson og Clinton frá Reykhól                                              7 stig

8. Jón Vilmundarson og Hrói frá Skeiðháholti                                                           5 stig

9-10. Guðmann Unnsteinsson og Prinsessa frá Lnagholtskoti                                   4 stig

9-10. Björn Jónsson og Segull frá Hátúni                                                                4 stig

 

 

 

Unghross

 

1. Einar Logi Sigurgeirsson og Gjöf frá Kýrholti                                                     16 stig

2-3. Gústaf Loftsson og Úlfur frá Jaðri                                                                  10 stig

2-3. Gústaf Loftsson og Framtíð frá Vestur Meðalholtum                                       10 stig

4-5. Elsa Ingjaldsdóttir og Björk frá Syðra Langholti                                               9 stig

4-5. Guðmann Unnsteinsson og Breki frá Reykjadal                                              9 stig

6-7. Guðmann Unnsteinsson og Neisti frá Langholtskoti                                        7 stig

6-7. Kristbjörg Kristinsdóttir og Dís frá Jaðri                                                         7 stig

8. Jóhanna Ingólfsdóttir og Sitra frá Hrafnkelsstöðum                                            6 stig

9. Sigurður H. Jónsson og Gola frá Skollagróf                                                      5 stig

10. Gestur Þórðarson og Dís frá Kálfhóli                                                             4 stig


Flettingar í dag: 172
Gestir í dag: 53
Flettingar í gær: 1738
Gestir í gær: 65
Samtals flettingar: 2017037
Samtals gestir: 290028
Tölur uppfærðar: 19.10.2019 07:50:55