06.04.2014 22:44

Úrslit frá þriðja vetrarmóti og samanlögð stig

Börn:                                                                                                                       

 

1. Þorvaldur Logi Einarsson/Brúður frá Syðra-Skörðugili   10v                    

2. Einar Ágúst Ingvarsson/Punktur frá Fjalli   9v                                              

3. Aron Ernir Ragnarsson/Þyrnir frá Garði   17v                                             

4-5 Valdimar Örn Ingvarsson/Prins frá Fjalli   8v                                             

4-5 Laufey Ósk Grímsdóttir/Iðunn frá Ásatúni 10v   

 
 

Unglingar:

 

1. Hrafnhildur Magnúsdóttir/Eyvör frá Blesastöðum 1A      7v                                  

2. Hekla Salóme Magnúsdóttir/Tinna frá Blesastöðum 1A    6v                      

3. Helgi Valdimar Sigurðsson/Hugnir frá Skollagróf   9v                                 

4. Viktor Máni Sigurðsson/Muggur frá Kaldbak    5v                 

 

                      

 

Ungmenni:

 

1. Eiríkur Arnarsson/Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti 7v                                

2. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir/Eining frá Vorsabæ 2  8v                              

3.Gunnlaugur Bjarnason/Flögri frá Kjarnholtum 10v                                      

4. Guðjón Hrafn Sigurðsson/Sóley frá Syðri-Hofdölum   7v                            

5. Björgvin Ólafsson/Sveipur frá Hrepphólum   7v                                          

6. Guðjón Örn Sigurðsson/Gerpla frá Skollagróf   5v  

 

                                     

 

II Flokkur:

 

1. Rosemarie B. Þorleifsdótir/Fursti frá Vestra-Geldingaholti   11v               

2. Guðbjörg Jóhannsdóttir/Fjóla frá Ásatúni 6v                                                

3. Sigfús Guðmundsson/Vonarneisti frá Vestra-Geldingaholti   7v                 

4. Atli Örn Gunnarsson/Ölur frá Túnsbergi   6v                                                

5. Unnsteinn Hermannsson/Neisti frá Langholtskoti   13v                              

6. Sigurður Haukur Jónsson/Grandi frá Skollagróf 7v                                     

7. Kari Torkildsen/Hylling frá Steinsholti 7v                                                     

8. Hjálmar Gunnarsson/Gæfa frá Litlu-Sandvík 9v      

 

 

                                     

 

 

I Flokkur:
 

1. Þór Steinsson/Glæta frá Hlemmiskeiði 7v                                                        

2. Berglind Ágústsdóttir/Reisn frá Blesastöðum 1A   6v                                  

3. Jón William Bjarkason/Framsókn frá Litlu-Gröf   8v                                    

4. Bjarni Birgisson/Andrá frá Blesastöðum 1A  9v                                           

5. Einar Logi Sigurgeirsson/Ísdögg frá Miðfelli   6v                                         

6. Erna Óðinsdóttir/Þöll frá Hvammi   8v                                               

7. Magga Brynjólfsdóttir/Hula frá Túnsbergi   6v                                            

8. Þorsteinn G. Þorsteinsson/Förðun frá Hólavatni 9v                                    
9. Helgi Kjartansson/Þótti frá Hvammi   7v                                                       

10. Gunnar Jónsson/Draupnir frá Skeiðháholti 3   9v                                      

11. Gunnar K. Eiríksson/Konsert frá Túnsbergi   6v       

 

                                 

 

Unghrossaflokkur:                        

  1. Ragnar Sölvi Geirsson                     Mökkur frá Efra-Langholti 5v

2.Berglind Ágústsdóttir                  Hera frá Efra-Langholti 5v

 

 

 

Stigasöfnun knapa Eftir 3 mót:

 

Barnaflokkur:                                stig:

1. Þorvaldur Logi Einarsson           29,5

2-3. Aron Ernir Ragnarsson                       17

2-3. Einar Ágúst Ingvarsson           17

4. Þórey Þula Helgadóttir                16

5. Valdimar Örn Ingvarsson                       13

6. Laufey Ósk Grímsdóttir               6,5

 

 

Unglingaflokkur:

 

1. Hekla Salóme Magnúsdóttir       28

2. Helgi Valdimar Sigurðsson         24

3. Viktor Máni Sigurðsson              23

4. Hrafnhildur Magnúsdóttir          20

 

           

 

Ungmennaflokkur

1. Eiríkur Arnarsson                                   30

2-3 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir  24

2-3 Gunnlaugur Bjarnason             24

3-4 Guðjón Hrafn Sigurðsson        20

3-4 Björgvin Ólafsson                      20

5. Guðjón Örn Sigurðsson               15

6. Björgvin Viðar Jónsson               6

 

II Flokkur:

1. Rosemarie B. Þorleifsdóttir        30

2. Sigfús Guðmundsson                   26

3. Atli Örn Gunnarsson                    14

4. Unnsteinn Hermannsson                        10

5. Kari Torkildsen                            12

6. Guðbjörg Jóhannsdóttir              9

7. Ása María Ásgeirsdóttir              8

8. Hörður Úlfarsson                        6

9. Nadia Barn                                               5

10. Sigurður Haukur Jónsson         5

11. Ingimar Ásgeirsson                   3

12 Hjálmar Gunnarsson                  3

 

 

I Flokkur:

1. Jón William Bjarkason                 28

2. Berglind Ágústsdóttir                  26

3. Erna Óðinsdóttir                          20

4. Þór Steinsson                               19

5. Bjarni Birgisson                           14

6. Magga S Brynjólfsdóttir              13

7. Einar Logi Sigurgeirsson            12

8. Gunnar Kristinn Eiríksson          8

9. Helgi Kjartansson                        6

10. Hermann Karlsson                    6

11. Guðmann Unnsteinsson                       4

12. Gunnar Jónsson                         3

13. Þorsteinn G. Þorsteinsson        3                    

 

 

Unghrossaflokkur:

Berglind Ágústsdóttir                      27

Ragnar Sölvi Geirsson                     20

Bjarni Birgisson                                9

Gunnlaugur Bjarnason                    9

 

 
Flettingar í dag: 427
Gestir í dag: 98
Flettingar í gær: 319
Gestir í gær: 80
Samtals flettingar: 1970294
Samtals gestir: 282903
Tölur uppfærðar: 16.7.2019 15:13:37