20.07.2017 21:46

Ráslisti Landstólpagæðingamót Smára og Loga

Ráslist 

Landstólpagæðingamót Smára og Loga

B-flokkur gæðinga

nr Hönd Hestur Knapi Litur
1 V Kotra frá Steinnesi Guðjón Örn Sigurðsson Brúnn
2 V Veigar frá Sauðholti 2 Árni Sigfús Birgisson Brúnn
3 V Stjörnufákur frá Bræðratungu Guðrún Magnúsdóttir vindóttur
4 V Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Pernille Lyager Möller Rauður-einl
5 V Smyrill frá Vorsabæ II Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Brúnn-stjörn
6 V Sæmundur frá Vesturkoti Hanne Oustad Smidesang Brúnn
7 V Brák frá Stóra-Vatnsskarði Sara Rut Heimisdóttir Rauður-einl
8 V Njála frá Kjarnholtum I Sindri Sigurðsson Rauður-einl
9 V Léttir frá Húsanesi Bjarki Freyr Arngrímsson Jarpur-skjótt
10 V Dalur frá Ytra-Skrörðugili Ólafur Ásgeirsson Rauðstjörn
11 V Móri frá Norður-Nýjabæ Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Brúnn
12 V Dáð frá Jaðri Glódís Rún Sigurðardóttir Rauður-einl/glóf
13 V Skör frá Hemlu 1 Sólrún Einarsdóttir Móálóttur-mósótt
14 V Sproti frá Ytri-Skógum Nína María Hauksdóttir Brúnn
15 V Hnoss frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson Jarpur
16 V Leikur frá Glæsibæ 2 Vilborg Smáradóttir Móálóttur-mósótt
17 V Silfurtoppur frá Vesturkoti Þórarinn Ragnarsson Brúnskjóttur
18 V Hreyfing frá Þóreyjarnúpi Elin Sara Færseth Móálóttur-mósótt
19 V Katla frá Fornusöndum Elvar Þormarsson Rauður
20 V Styrkur frá Kjarri Stella Björg Kristinsdóttir Móálóttur-mósótt
21 V Þytur frá Gegnishólaparti Birgitta Bjarnadóttir Jarpur
22 V Kamba frá Ragnheiðarstöðum Smári Adolfsson Grár/brúnn
23 V Hektor frá Þórshöfn Glódís Helgadóttir Brúnn tvístj.
24 V Saga frá Brunnum Ásta Loa My Madslund Rauðstjörn
25 V Óðinn frá Áskoti Finnur Jóhannesson Jarpur
26 V Lyfting frá Þykkvabæ Arnar Heimir Lárusson Brúnn
27 V Hrímnir frá Hvítárholti Ragnheiður Þorvaldsdóttir Grár/brúnn
28 V Neisti frá Strandarhjáleigu Alma Gulla Matthíasdóttir Rauðstjörn
29 V Órnir frá Gamla-Hrauni Helgi Magnússon Brúnn
30 V Hera frá Hábæ Sólrún Einarsdóttir Rauðskj
31 V Barónessa frá Ekru Elías Þórhallsson Rauður
32 V Dreyri frá Hjaltastöðum Vilborg Smáradóttir Rauðstjörn
33 V Pálína frá Gimli Sævar Leifsson Brúnn
34 V Sævar frá Ytri-Skógum Ingi Guðmundsson Móálóttur-mósótt
35 V Sóllilja frá Hamarsey Helga Una Björnsdóttir Bleikál.stjörn
36 V Helena fagra frá Akureyri Elin Sara Færseth Rauðstjörn
37 V Djákni frá Ormsstöðum Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Jarpur
38 V Líf frá Breiðabólsstað Jóhannes Magnús Ármannsson Bleikur
39 V Vákur frá Hvammi I Erna Óðinsdóttir Rauður
40 V Vökull frá Hólabrekku Arnar Heimir Lárusson Brúnn
41 V Lexus frá Vatnsleysu Ævar Örn Guðjónsson Brúnn stj.nös

Barnaflokkur

nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur 
1 1 V Þórey Þula Helgadóttir Topar frá Hvammi 1 Rauður 12
2 2 V Magnús Þór Vignisson Pandra frá Reykjavík Brúnn 7
3 3 V Sara Dís Snorradóttir Dimmir frá Hellulandi Brúnn 7
4 4 V Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður 9
5 5 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Andvari frá Kvistum Brúnn 11
6 6 V Oddur Carl Arason Svali frá Hvítárholti Jarpur 10
7 7 V Þórey Þula Helgadóttir Kraki frá Hvammi 1 Grár 10
8 8 V Kolbrún Sif Sindradóttir Völur frá Hófgerði Rauður 12
9 9 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Aron frá Eystri-Hól Grár 19
10 10 V Jón Ársæll Bergmann Gola frá Bakkakoti Jarpur 7
11 11 V Sara Dís Snorradóttir Náttdís frá Ytri-Bægisá I Brúnn 9
12 12 V Þórey Þula Helgadóttir Gjálp frá Hvammi 1 Brúnn 8
13 13 V Þórdís Birna Sindradóttir Kólfur frá Kaldbak Jarpvind 18
14 14 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Dáð frá Eyvindarmúla Rauður 6
15 15 V Guðný Dís Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum Gbæ Jarpur 6

Unglingaflokkur

nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur 
1 1 H Herdís Lilja Björnsdóttir Bylur frá Hrauni Brúnn 9
2 2 H Sölvi Freyr Freydísarson Elddís frá Sæfelli Brúnn 10
3 3 V Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú Brúnn 8
4 4 H Hekla Salóme Magnúsdóttir Nn frá Blesastöðum Brúnn 5
5 5 V Aron Ernir Ragnarsson Váli frá Efra Langholti Jarpur 9
6 6 V Stefanía Hrönn Stefánsd Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður 14
7 7 V Agnes Sjöfn Reynisdóttir Náma frá Grenstanga Grár 10
8 8 V Þorvaldur Logi Einarsdóttir Stjarni frá Dalbæ II Rauður 8
9 9 V Melkorka Gunnarsdóttir Rún frá Naustanesi Rauður 11
10 10 V Helga Stefánsdóttir Hákon frá Dallandi Rauðskj 9
11 11 V Kári Kristinsson Draumur frá Hraunholti Bleikur 7
12 12 V Katla Sif Snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn 10
13 13 V Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn 9
14 14 V Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn 9
15 15 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Kolbrún frá Rauðalæk Brúnn 7
16 16 H Herdís Lilja Björnsdóttir Glaumur frá Bjarnastöðum Jarpvind 11

A-flokkur gæðinga

nr Hönd Hestur Knapi Litur Aldur 
1 V Magni frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson Móálóttur-mósótt 10
2 V Sólon frá Lækjarbrekku Hafdís Arna Sigurðardóttir Brúnn 17
3 V Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 Ævar Örn Guðjónsson Brúnstj. 7
4 V Hekla frá Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson Brúnn 8
5 H Hildingur frá Bergi Þórarinn Ragnarsson Brúnn-stjörn 7
6 V Flauta frá Kolsholti 3 Þorgils Kári Sigurðsson Rauðskj 10
7 V Fossbrekka frá Brekkum III Þorsteinn Björn EinarssonMóálóttur-mósótt 8
8 V Ester frá Eskiholti II Jóhannes Magnús Ármannsson Vindótt-jarpstj 9
9 V Magnús frá Feti Sara Rut Heimisdóttir Jarpur-stj.nös 9
10 V Örvar frá Gljúfri Jón Óskar Jóhannesson Brúnnös 9
11 V Narfi frá Áskoti Jóhannes Kristinn Ragnarsson Brúnn 8
12 V Elding frá Laugarvatni Ragnheiður Bjarnadótti Rauður bles 12
13 V Glymur frá Hofsstöðum, Garðab Friðdóra Friðriksdóttir Rauðbl. 9
14 V Jörfi frá Efri-Brúnavöllum Hermann Þór Karlsson Brúnn 12
15 V Eyrún frá Strandarhjáleigu Elvar Þormarsson Brún 7
16 V Katla frá Ósabakka 2 Kristín Magnúsdóttir Brúnn 7
17 V Kylja frá Stóra-Vatnshorni Hans Þór Hilmarsson Rauðbl. 6
18 V Kápa frá Koltursey Hrafndís Katla Elíasdóttir Brúnskj. 9
19 V Platína frá Miðási Inken Ludenmann Brúnn 9
20 H Logadís frá Múla Vilfríður Sæþórsdóttir Rauðstjörn 10
21 V Ísdögg frá Miðfelli 2 Þorvaldur Logi Einarsson Grár/brúnn 9
22 V Stekkja frá Brimnesi Þórarinn Ragnarsson Brúnn 7
23 V Flögri frá Efra-Hvoli Árni Sigfús Birgisson Brúnn 9
24 V Lister frá Akureyri Helgi Þór Guðjónsson Brúnskj. 6
25 V Gyllir frá Skúfslæk Katrín Eva Grétarsdóttir Rauðtvstj 13
26 V Álfrún frá Egilsstaðarkoti Helga Una Björnsdótti Brúnskj. 7
27 V Roka frá Hallsstöðum Eimar Hólm Friðjónsson Brúnn 6
28 V Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Vilborg Smáradóttir Grár/brúnn 9
29 V Sproti frá Sauðholt 2 Jóhann Kristinn Ragnarsson Rauður 10
30 V Rauðskeggur frá Kjarnholtum Ólafur Ásgeirsson Rauður-glóf 6
31 V Hríma frá Gunnlaugsstöðum Dagbjört Hjaltadóttir Brúnskj. 10
32 V Engill frá Ytri-Bægisá I Snorri Dal Rauðbl. 7
33 V Snoddas frá Ósabakka 2 Svavar Arnfjörð Ólafsson Brúnn 9
34 V Elding frá Hvoli Maiju Maaria Varis Rauður 9
35 V Klemma frá Koltursey Elías Þórhallsson Rauðbl. 8

Ungmennaflokkur

nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur 
1 1 V Einar Hólm Friðjónsson Eygló frá Arnarholti Brúnn 6
2 2 V Dagbjört Hjaltadóttir Magni frá Höfðabakka Rauður 9
3 3 H Marín Lárensína Skúladóttir Hafrún frá Ytra Vallholti Brúnn 8
4 4 V Bríet Guðmundsdóttir Kolfinnur frá Efri Gegnishólum Brúnn 12
5 5 V Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða Norðurkoti Brúnn 9
6 6 V Eva María Arnarsdóttir Þróttur frá Kolsholti 2 Bleikur 15
7 7 V Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum Rauður 11
8 8 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Jarpvind11
9 9 V Björgvin Viðar Jónsson Þráinn frá Selfossi Rauður 10
10 10 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu Grund Rauður 11
11 11 V Hrafnhildur Magnúsdóttir Hrafnkell frá Hrafnkelsstöðum 1 Jarpur6
12 12 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður 9
 
Tölt 17 ára og yngri

nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur 
1 1 V Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Rauð glóf 9
2 1 V Herdís Lilja Björnsdóttir Glaumur frá Bjarnastöðum vindótt/jarpur11
3 2 V Herdís BJörg Jóhannsdóttir Aron frá Eystri-Hól grár 19
4 2 V Thelma Dögg Tómasdóttir Jarl frá Lækjarbakka brúnn 10
5 3 H Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn 9
6 3 H Þórey Þula Helgadóttir Gjálp frá  Hvammi I brúnn 8
7 4 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd rauður 14
8 4 V Hekla Salmone Magnúsdóttir Tinna Frá Blesastöðum 1A Brúnn9
9 5 V Þorvaldur Logi Einarsson Stjarni frá Dalbæ II Rauðstjörn 8
10 5 V Kári Kristinsson Draumur frá Hraunholti Bleikstj 7
11 6 H Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurk.Brúnbl 11
12 6 H Melkorka Gunnarsdóttir Rún frá Naustanesi rauðbl 11
13 7 V Jón Ársæll Bergmann Gola frá Bakkakoti jarpur 7
14 7 V Helga Stefánsdóttir Hákon frá Dallandi rauðskj 9
15 8 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Hríma frá Hestabergi grár stj 12
16 8 V Þórey Þula Helgadóttir Kraki frá Hvammi I Grár 10
17 9 V Sölvi Freyr Freydísarson Elddís frá Sæfelli Brúnn 10
18 9 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Kolbrún frá Rauðalæk Brunn 7
19 10 H Katla Sif snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn 10
20 10 H Glódís Rún Sigurðardóttir Dáð frá Jaðri Rauðglóf 10
21 11 H Aron Ernir Ragnarsson Váli frá Efra-Langholti jarpur 9
22 11 H Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú brúnn 8

Tölt opin flokkur fullorðana

nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur 
1 1 H Helga Una Björnsdótti Þoka frá Hamarsey Bleikur 6
2 1 H Erna Óðinsdóttir Vákur frá Hvammi I Rauður 7
3 2 H Sara Sigurbjörnsdóttir Trú frá Eystra-Fróðholti Bleikur skjótt 8
4 2 H Pernille Lyager Möller Þjóð frá Skör Jarpur 8
5 3 V Hans Þór Hilmarsson Kylja frá Stóra-Vatnshorni Rauðbl. 6
6 3 V Aldís Gestsdóttir Þór frá Selfossi Rauðbl. 15
7 4 V Ólafur Ásgeirsson Hildur frá Unnarholti Rauðskj. 6
8 4 V Elvar Þormarsson Katla frá Fornusöndum Rauður 8
9 5 H John Sigurjónsson Æska frá Akureyri Jarpur- 7
10 5 H Helgi Þór Guðjónsson Stefna frá Dalbæ Brúnstj. 7
11 6 H Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurk.Brúnn 9
12 6 H Larissa Silja Werner Sólbjartur frá Kjarri Vindótt/mó 7
13 7 V Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur 11
14 7 V Larissa Silja Werner Bomba frá Kjarri Rauður-glóf 6
15 8 V Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli bleikál 7
16 8 V Guðjón  Sigurðsson Freydís frá Kolsholti 3 Rauðbl. 9
17 9 H Benjamín  Sandur Ingólfsson Freri frá Veteifsholti 2 grár/jarp 6
18 9 H Arnar Bjarki Sigurðsson Rjóð frá Jaðri Rauð 8
19 10 H Björgvin Viðar Jónsson Vísa frá Högnastöðum 2 Rauð-glóf. 6
20 10 H Guðjón  Örn Sigurðsson Kotra frá Steinnesi Brúnn 9
21 11 H Elías Þórhallsson Barónessa frá Ekru Rauður 9
22 11 H Ólafur Ásgeirsson Dalur frá Ytra-Skörðugili Rauðstjörn 10
23 12 V Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauð 8
24 12 V Eimar Hólm Friðjónsson Vakri-Skjóni frá Högnastöðum 2 Rauðskj.10
25 13 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Vegur frá Kagaðarhóli Brúnstj. 7
26 13 V Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Rauðstjörn 15
27 14 H Stella Björg Kristinsdóttir Rák frá Þjórsárbakka rauð 7
28 14 H Helga Una Björnsdótti Hafrót frá Ásbrú jarpur 6
29 15 V Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauðstjörn 9
30 15 V Guðjón  Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum jarp 10
31 16 V Sigurður Rúnar Guðjónsson Arion frá Vatnsholti Brúnn 7
32 16 V Marín Lárensína Skúladóttir Hafún frá Ytra-Vallholti Brúnn 8
33 17 V Lára Jóhannesdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn 8
34 17 V Theódóra Þorvaldsdóttir Grunnur frá Hólavatni grár skj 9
35 18 H Árni Sigfús Birgisson Veigar frá Sauðholti 2 Brúnn 9
36 18 H Jón Ó Guðmundsson Draumur frá Hofsstöðum Brúnn 11
37 19 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Fortíð frá Koltursey Brúnn 7
38 19 H Alma Gulla Matthíasdóttir Neisti frá StrandarhjáleiguRauðstjörn 8
39 20 H Guðrún Magnúsdóttir Stjörnufákur frá Bræðratungu vindóttur6
40 20 H Bríet Guðmundsdóttir Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn 12
41 21 H Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrímnir frá HvítárholtiGrár/brúnn 6
42 21 H Jóhannes M. Ármannsson Líf frá Breiðabólsstað Bleikur 11
43 22 V Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyvör frá Blesastöðum 1A Brúnn 10
44 22 V Smári Adolfsson Kemba frá Ragnheiðarstöðum Grár 10
45 23 V Ævar Örn Guðjónsson Dynur frá Dísarstöðum 2 Bleikskj. 11

100 metra skeið

nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur 
1 1 V Bjarki Freyr Arngrímsson Alma frá Mosfellsbæ Grár 7
2 2 V Kári Kristinson Kamus frá Hákoti Jarpur 15
3 3 V Þorvaldur Logi Einarsson Ísdögg frá Miðfelli 2 Grár 9
4 4 V Glódís Helgadóttir Bjartey frá Ragnheiðarstöðum Rauður 10
5 5 V Sandra Pétursdóttir Jonsson Pandra frá Minni Borg Rauður 12
6 6 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Gnýr frá Brekku Brúnn 6
7 7 V Ingi Björn Leifsson Stjarna frá Vatnsleysu Jarpur 14
8 8 V Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta frá Hryggstekk Brúnn 11
9 9 V Þorgils Kári Sigurðsson Snædís frá Kolsholti 3 Móálótt 9
10 10 V Eva María Arnardóttir Móalingur frá Kolsholti 2 Móálótt 15
11 11 V Larissa Silja Werner Rúmba frá Kjarri Bleikur 9
12 12 V Thelma Dögg Tómasdóttir Blakkur frá Tungu Brúnn 15
13 13 V Ragnheiður Bjarnadóttir Hera frá Þóroddsstöðum Rauður 17
14 14 V Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum Brúnn 9
15 15 V Sara Rut Heimisdóttir Vorsól frá Stóra Vatnsskarði Rauður 9
16 16 V Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð Brúnn 8
17 17 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Kraflar frá Hvítárholti Brúnn 7
18 18 V Dagbjört Hjaltadóttir Hríma frá Gunnlaugsstöðum Brúnn 10
19 19 V Árni Sigfús Birgisson Flipi frá Haukholtum Rauður 12
20 20 V Guðjón Sigurðsson Hugur frá Grenstanga Brúnn 18
21 21 V Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum Brúnn 11
22 22 V Sigrún Rós Helgadóttir Spyrna frá Þingeyrum Grár 12
23 23 V Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti Móálótt 8
24 24 V Kristín Magnúsdóttir Blakkur frá Hemlu Brúnn 15
25 25 V Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum Bleikur 8
26 26 V Bjarni Birgisson Garún frá Blesastöðum 2A Bleikur 11
27 27 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálótt 12
28 28 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár 17






Flettingar í dag: 145
Gestir í dag: 32
Flettingar í gær: 370
Gestir í gær: 38
Samtals flettingar: 1621808
Samtals gestir: 238193
Tölur uppfærðar: 13.12.2017 16:55:16