Færslur: 2009 Ágúst

25.08.2009 21:41

Myndir

Núna eru komnar nokkrar myndir frá gæðingamótinu og æskulýðsdeginum hérna á síðuna. Þær má finna undir hlekknum myndaalbúm hér til hægri á síðunni eða með því að smella HÉR

Einnig væri gaman að fá fleiri myndir til að setja hérna á síðuna, hvort sem er frá mótum, skemmtunum eða öðrum viðburðum í félagsstarfinu og vil ég því hvetja þá sem vilja deila með okkur myndum sem teknar voru á mótinu eða á eldri viðburðum félagsins að hafa samband í síma 8666507 eða senda mér mail á smari@smari.is 

Um leið vil ég líka hvetja félagsmenn og velunnara þess að senda inn fréttir um það sem um er að vera í sveitunum, skemmtilega pistla eða bara það semykkur dettur í hug og viljið koma á framfæri og deila með okkur hinum.





20.08.2009 19:14

Æskulýðsdagur

Æskulýðsdagur Smára

Á laugardaginn nk. 22. ágúst ætlum við að halda æskulýðsdag Smára í Torfdalnum á Flúðum.

Dagskráin hefst kl. 14:00 og reynum við að hafa þetta létt og skemmtilegt eins og síðastliðin ár.

Við byrjum dagskránna með atriðinu "Teymt undir börnunum" þetta atriði er fyrir þau allra yngstu þar sem pabbi/mamma/afi/amma hjálpa til.

Hópreið  barna og unglinga

Töltkeppni barna og unglinga - Skráning á staðnum

Mjólkurreið

Þrautakeppni

skipt verður í hópa eftir aldri, þau eldri fá krefjandi þrautabraut svo það er eins gott að þjálfa reiðhestana vel !

Hlökkum til að  sjá ykkur

Bestu kveðjur, Stefanía, Vigdís, einar Logi, Maja og Kolbrún

Æskulýðsnefnd Smára

15.08.2009 22:04

Úrslit Gæðingamót 2009

Gæðingamót Smára 2009 var haldið á Flúðum laugardaginn 15 ágúst á glæsilegum nýjum velli félagsins. Mikil uppbygging er á svæðinu sem verður til fyrirmyndar þegar framkvæmdum og frágangi verður lokið og hestamannafélagin til mikils sóma.

Góð skráning var á mótið og hestakostur góður.

Viljum við byrja á að þakka sérstaklega öllum þeim sem lögðu okkur lið við framkvæmd mótsins,  frábært starfsfólk og allir þeir sem að mótinu komu eiga hrós skilið.

Efsti hestur í B flokki hlaut í verðlaun folatoll undir 1. verðlauna hestinn Hróa frá Skeiðháholti sem er undan þeim Hrynjanda frá Hrepphólum og Brúðu frá Gullberastöðum, Efsti hestur í A flokki hlaut í verðlaun folatoll undir. 1. verðlauna hestinn Stíganda frá Stóra-Hofi sem er undan þeim Aron frá Strandarhöfði og Hnotu frá Stóra-Hofi og Efsti hestur í tölti hlaut í verðlaun folatoll undir 1. verðlauna hestinn Mjölni frá Hlemmiskeiði 3 sem er undan þeim Krák frá Blesastöðum 1A og Bliku frá Nýjabæ. Þökkum við eigendum þessara hesta alveg sérstaklega fyrir.

Í dag var einnig veittur sérstakur afreksbikar Smára sem hlotið hefur nafngiftina Blæsbikarinn. Bikarinn er gefinn af Katrínu Jónsdóttur, Langholtskoti til minningar um Hermann Sigurðsson bónda í Langholtskoti og afrekshestinn Blæ frá Langholtskoti. Er hann veittur þeim sem þykir skara framúr í afrekum fyrir hönd Smára og þennan glæsilega bikar hlaut fyrir árið 2008 Birna Káradóttir og óskum við henni innilega til hamingju.

Hér meðfylgjandi eru úrslit mótsins

Barnaflokkur

1. Björgvin Ólafsson og Skuggi frá Hrepphólum                                         8,13

2. Ragnhildur S. Eyþórsdóttir og Glói frá Hömrum II                                   7,97

3. Helgi Valdimar Sigurðsson og Ósk frá Skollagróf                                   7,86

4. Gunnhildur Guðmundsdóttir og Hugur frá Efri Þverá                                7,76

5. Vilborg Eva Guðmundsdóttir og Blíða frá Kjarnholtum II                           6,38

Björgvin Ólafsson hlaut ásetuverðlaunin í barnaflokki

Unglingaflokkur

1. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Blossi frá Vorsabæ II                             8,31

2. Gunnlaugur Bjarnason og Tvistur frá Reykholti                                       8,27

3. Bryndís Heiða Guðmundsdóttir og Blær frá Vestra-Geldingaholti             8,01

4. Guðjón Örn Sigurðsson og Kenning frá Skollagróf                                  7,87

5. Sóley Þórsdóttir og Gustur frá Vestra-Geldingaholti                               7,53

Sigurbjörg Bára Björnsdóttir hlaut ásetuverðlaunin í unglingaflokki

Ungmennaflokkur

1. Hólmfríður Kristjánsdóttir og Þokki frá Þjóðólfshaga                             8,14

B Flokkur

1. Guðmann Unnsteinsson og Árborg frá Miðey                                         8,44

2. Cora Claas og Andi frá Ósabakka 2                                                      8,37

3. Gústaf Loftsson og Aðall frá Flagbjarnarholti                                          8,25

4. Hólmfríður Kristjánsdóttir og Agni frá Blesastöðum 1A                            8,14

    (knapi í forkeppni var Cora Claas)

5. Hjálmar Gunnarsson og Vígaskjóni frá Flögu                                         8,05

     (knapi í forkeppni var Guðmann Unnsteinsson)

A Flokkur

1. Bjarni Birgisson og Stormur frá Reykholti                                                8,21

2. Guðmann Unnsteinsson og Stæll frá Efri-Þverá                                        8,21

3. Gústaf Loftsson og Snikkur frá Eyvindarmúla                                           8,17

4. Cora Claas og Þytur frá Syðra-Fjalli I                                                      8,02

5. Hermann Þór Karlsson og Þota frá Húsatóftum                                        7,63

Tölt

B úrslit

1. Hólmfríður Kristjánsdóttir og Þokki frá Þjóðólfshaga 1                              6,67

2. Smári Adolfsson og Máni frá Fremri-Hvestu                                            6,17

3. Vilmundur Jónsson og Bríet frá Skeiðháholti                                           5,94

4. Jón Kristinn Hafsteinsson og Styrmir frá Reykjavík                                  5,93

5. Gunnlaugur Bjarnason og Tvistur frá Reykholti                                        5,89

A úrslit

1. Guðmann Unnsteinsson og Árborg frá Miðey                                         6,78

2. Hólmfríður Kristjánsdóttir og Þokki frá Þjóðólfshaga 1                             6,67

3. Cora Claas og Andi frá Ósabakka 2                                                       6,67

4. Höskuldur Ragnarsson og Örk frá Kárastöðum                                       6,61

5. Hannes Sigurjónsson og Linda frá Feti                                                   6,06

6. Magnús Magnússon og Glæsir frá Ásatúni                                             5,89

14.08.2009 14:40

Dagskrá og Ráslistar

Gæðingamót 2009

Dagskrá

Kl. 9.00                      Forkeppni A flokkur gæðinga

10.15                      Forkeppni Barnaflokkur

10.50                     Forkeppni Unglingaflokkur

11.20                     Forkeppni Ungmennaflokkur

11.30                     Forkeppni B flokkur gæðinga

                                   HÁDEGISHLÉ

Kl. 13.00                    Opnunaratriði

13.30                          Úrslit Barnaflokkur

14.00                     Úrslit Unglingaflokkur

14.30                    Úrslit B flokkur

15.00                    Úrslit A flokkur

16.00                    Forkeppni Tölt

17.30                           B úrslit Tölt

18.15                    A úrslit Tölt

Allar tímasetningar eru birtar með fyrirvara um breytingar

A flokkur

  1. Stormur IS1999188582 frá Reykholti, Jarpur/rauð-einlitt , 10 vetra

Faðir: Randver IS1994187611 frá Nýjabæ

Móðir: Aría IS1992287657 frá Selfossi

Eigandi: Bjarni Birgisson

Knapi: Bjarni Birgisson

  1. Snikkur IS1997184846 frá Eyvindarmúla, Brúnn/mó-einlitt , 12 vetra

Faðir: Spuni IS1992158707 frá Miðsitju

Móðir: Stelpa IS1990284848 frá Eyvindarmúla

Eigandi: Gústaf Loftsson

Knapi: Gústaf Loftsson

  1. Helmingur IS1990188371 frá Hvammi I, Rauður/milli-stjörnótt , 19 vetra Faðir: Stígandi IS1984151101 frá Sauðárkróki

Móðir: Frekja IS1981288370 frá Hvammi I

Eigandi: Helgi Kjartansson

Knapi: Helgi Kjartansson

  1. Stæll IS2000155224 frá Efri-Þverá, Jarpur/milli-einlitt , 9 vetra

Faðir: Óskar IS1994165100 frá Litla-Dal

Móðir: Stroka IS1988255224 frá Efri-Þverá                  

Eigandi: Guðmundur Sigurhansson, Margrét Runólfsdóttir

Knapi: Guðmann Unnsteinsson

  1. Þytur IS1996166672 frá Syðra-Fjalli I, Jarpur/milli-einlitt , 13 vetra

Faðir: Otur IS1982151001 frá Sauðárkróki

Móðir: Perla IS1986266580 frá Höskuldsstöðum

Eigandi: Cora Jovanna Claas, Marver ehf

Knapi: Cora Claas

  1. Þota IS2001287879 frá Húsatóftum, Brúnn/milli-einlitt , 8 vetra

Faðir: Þjótandi IS1995125029 frá Meðalfelli

Móðir: Þrenning IS1993287956 frá Húsatóftum

Eigandi: Valgerður Auðunsdóttir

Knapi: Hermann Þór Karlsson

  1. Vífill IS2000187910 frá Skeiðháholti 3, Bleikur/álóttureinlitt , 9 vetra

Faðir: Keilir IS1994158700 frá Miðsitju

Móðir: Rakel IS1980288575 frá Kjarnholtum I

Eigandi: Bjarni Gunnlaugur Bjarnason

Knapi: Gunnar Jónsson

  1. Tylft IS1992287465 frá Egilsstaðakoti, Jarpur/milli-einlitt , 17 vetra

Faðir: Júlí IS1985187011 frá Syðri-Gróf 1

Móðir: Kolbrún IS1975225121 frá Vík

Eigandi: Gústaf Loftsson

Knapi: Gústaf Loftsson

  1. Panda IS2002288370 frá Hvammi I, Moldóttur/gul-/m-einlitt , 7 vetra

Faðir: Oddur IS1987187700 frá Selfossi

Móðir: Hulda IS1985288370 frá Hvammi I

Eigandi: Björg Björnsdóttir, Kjartan Helgason

Knapi: Helgi Kjartansson

  1. Prins IS2000188035 frá Vestra-Geldingaholti, Brúnn/milli-einlitt , 9 vetra Faðir: Þytur IS1996188031 frá Vestra-Geldingaholti

Móðir: Hrafnakló IS1985288151 frá Vestra-Geldingaholti

Eigandi: Rosemarie Þorleifsdóttir, Sigfús Guðmundsson

Knapi: Sigfús Guðmundsson

  1. Glæsir IS1999188266 frá Ásatúni, Brúnn/mó-einlitt , 10 vetra

Faðir: Þór IS1994185027 frá Prestsbakka

Móðir: Nótt IS1973288266 frá Ásatúni

Eigandi: Grímur Guðmundsson

Knapi: Magnús Magnússon

   

     B flokkur

  1. Agni IS2001187807 frá Blesastöðum 1A, Brúnn/milli-einlitt , 8 vetra

Faðir: Nagli IS1996184553 frá Þúfu

Móðir: Dúfa IS1992287907 frá Skeiðháholti 2

Eigandi: Cora Jovanna Claas

Knapi: Cora Claas

  1. Aðall IS1999186836 frá Flagbjarnarholti, Bleikur/álóttureinlitt , 10 vetra Faðir: Fengur IS1996186833 frá Flagbjarnarholti

Móðir: Þyrla IS1987286832 frá Flagbjarnarholti

Eigandi: Gústaf Loftsson

Knapi: Gústaf Loftsson

  1. Klakkur IS2003187875 frá Blesastöðum 2A, Brúnn/milli-einlitt , 6 vetra Faðir: Forseti IS1996187983 frá Vorsabæ II

Móðir: Aría IS1992287657 frá Selfossi

Eigandi: Bjarni Birgisson

Knapi: Bjarni Birgisson

  1. Árborg IS2003280339 frá Miðey, Brúnn/milli-stjörnótt , 6 vetra

Faðir: Dropi IS1999188047 frá Haga

Móðir: Rispa IS1990284528 frá Miðey

Eigandi: Guðmann Unnsteinsson, Hjálmar Gunnarsson

Knapi: Guðmann Unnsteinsson

  1.  Gjörð IS2002288214 frá Hrafnkelsstöðum 1, Jarpur/rauð-einlitt , 7 vetra Faðir: Kormákur IS1991158626 frá Flugumýri II

Móðir: Spöng IS1991288207 frá Hrafnkelsstöðum 1

Eigandi: Jóhanna Bríet Ingólfsdóttir

Knapi: Maja Roldsgaard

  1. Ilmur IS2004288339 frá Jaðri, Brúnn/mó-stjörnótt , 5 vetra

Faðir: Snjall IS1997187982 frá Vorsabæ II

Móðir: Gyðja IS1997257333 frá Gýgjarhóli

Eigandi: Jörðin Jaðar 2 ehf

Knapi: Kristbjörg Kristinsdóttir

  1. Andi IS1999187956 frá Ósabakka 2, Rauður/milli-einlitt , 10 vetra

Faðir: Andvari IS1990184730 frá Ey I

Móðir: Glóra IS1995287958 frá Ósabakka 2

Eigandi: Björn Rúnar Magnússon, Jökull Helgason

Knapi: Cora Claas

  1. Alda IS2003288158 frá Haukholtum, Rauður/dökk/dr.einlitt , 6 vetra

Faðir: Gári IS1998187054 frá Auðsholtshjáleigu

Móðir: Fjöður IS1991288158 frá Haukholtum

Eigandi: Haukholt I ehf

Knapi: Magnús Helgi Loftsson

  1. Gljá IS1998288251 frá Ísabakka, Rauður/ljós-einlitt , 11 vetra

Faðir: Galdur IS1989188802 frá Laugarvatni

Móðir: Kolskör IS1994288250 frá Ísabakka

Eigandi: Auður Kolbeinsdóttir

Knapi: Auður Kolbeinsdóttir

  1. Hrefna IS2004287903 frá Skeiðháholti, Brúnn/milli-einlitt , 5 vetra

Faðir: Orri IS1986186055 frá Þúfu

Móðir: Una IS1995287900 frá Skeiðháholti

Eigandi: Guðrún Helga Þórisdóttir

Knapi: Tanja Rún Jóhannsdóttir

  1. Blær IS1997188031 frá Vestra-Geldingaholti, Brúnn/milli-einlitt , 12 vetra Faðir: Víkingur IS1990184419 frá Voðmúlastöðum

Móðir: Hrafnhetta IS1977288031 frá Vestra-Geldingaholti

Eigandi: Rosemarie Þorleifsdóttir, Sigfús Guðmundsson

Knapi: Bryndís Heiða Guðmundsd.

  1. Styrkur IS2003187988 frá Vorsabæ II, Brúnn/mó-einlitt , 6 vetra

Faðir: Snjall IS1997187982 frá Vorsabæ II

Móðir: Píla IS1990235085 frá Akranesi

Eigandi: Hermann Þór Karlsson

Knapi: Hermann Þór Karlsson

  1. Vígaskjóni IS1998156161 frá Flögu, Rauður/milli-skjótt , 11 vetra

Faðir: Glampi IS1993156162 frá Flögu

Móðir: Perla IS1991256162 frá Flögu

Eigandi: Hjálmar Gunnarsson

Knapi: Guðmann Unnsteinsson

  1. Linda IS2003286919 frá Feti, Brúnn/milli-einlitt , 6 vetra

Faðir: Sveinn-Hervar IS1994184553 frá Þúfu

Móðir: Filipía IS1995286919 frá Feti

Eigandi: Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos, Per S. Thrane

Knapi: Hannes Sigurjónsson                      GESTUR

  1. Frakki IS2000188321 frá Syðra-Langholti, Móálóttur,mósóttur/milli..., 9 vetra Faðir: Spuni IS1992158707 frá Miðsitju

Móðir: Perla IS1981276001 frá Stóra-Sandfelli 2

Eigandi: Sigmundur Jóhannesson

Knapi: Cora Claas

Barnaflokkur

  1. Rosmarie Huld Tómasdóttir

Hetja IS2000288033 frá Vestra-Geldingaholti, Brúnn/milli-tvístjörnótt , 9 vetra Faðir: Nökkvi IS1990188031 frá Vestra-Geldingaholti

Móðir: Frostrós IS1991288033 frá Vestra-Geldingaholti

  1. Björgvin Ólafsson

Skuggi IS1991188174 frá Hrepphólum, Brúnn/milli-einlitt , 18 vetra

Faðir: Gnýr IS1988188170 frá Hrepphólum

Móðir: Brynja IS1973288501 frá Torfastöðum

  1. Gunnhildur Guðmundsdóttir

Hugur IS1999155229 frá Efri-Þverá, 10 vetra

Faðir: Hugi IS1991157345 frá Hafsteinsstöðum

Móðir: Hrafndís IS1991255225 frá Efri-Þverá

  1. Hildur G. Benediktsdóttir                             GESTUR

Geisli IS1986157320 frá Ögmundarstöðum, Leirljós/Hvítur/ljós-ble..., 23 vetra Faðir: Örvar IS19ZZ157072 frá Ögmundarstöðum

Móðir: Ljóska IS1976257490 frá Kjartansstaðakoti

  1. Helgi Valdimar Sigurðsson

Ósk IS2002288192 frá Skollagróf, Rauður/milli-stjörnóttgl..., 7 vetra

Faðir: Hróður IS1995135993 frá Refsstöðum

Móðir: Glóstjarna IS1986288192 frá Skollagróf

  1. Vilborg Eva Guðmundsdóttir

Blíða IS1992288576 frá Kjarnholtum II, Brúnn/milli-skjótt , 17 vetra

Faðir: Oddur IS1987187700 frá Selfossi

Móðir: Hrafnhetta IS1979288406 frá Kjarnholtum II

  1. Ragnhildur S Eyþórsdóttir

Glói IS1996188772 frá Hömrum II, Rauður/milli-tvístjörnót..., 13 vetra

Faðir: Ísak IS1991176161 frá Eyjólfsstöðum

Móðir: Gletta IS1974288781 frá Hömrum

Unglingaflokkur

  1. Bryndís Heiða Guðmundsd.

Blær IS1997188031 frá Vestra-Geldingaholti, Brúnn/milli-einlitt , 12 vetra Faðir: Víkingur IS1990184419 frá Voðmúlastöðum

Móðir: Hrafnhetta IS1977288031 frá Vestra-Geldingaholti

  1. Gunnlaugur Bjarnason

Tvistur IS1996188581 frá Reykholti, Rauður/milli-tvístjörnót..., 13 vetra

Faðir: Sproti IS1991188120 frá Hæli

Móðir: Snör IS1986235780 frá Snartarstöðum

  1. Heiðrún Kristmundsdóttir

Ósk IS2003225091 frá Hækingsdal, Vindóttur/móeinlitt , 6 vetra

Faðir: Óskasteinn IS1997186057 frá Oddhóli

Móðir: Muska IS1994235861 frá Kletti

  1. Sóley Þórsdóttir 

Gustur IS1998188032 frá Vestra-Geldingaholti, Jarpur/milli-einlitt , 11 vetra Faðir: Hörður IS1994188031 frá Vestra-Geldingaholti

Móðir: Rispa IS1982288032 frá Vestra-Geldingaholti

  1. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir

Blossi IS2003187985 frá Vorsabæ II, Rauður/milli-blesóttvagl ..., 6 vetra

Faðir: Snjall IS1997187982 frá Vorsabæ II

Móðir: Kolfreyja IS1986287981 frá Vorsabæ II

  1. Guðjón Örn Sigurðsson

Kenning IS2001288188 frá Skollagróf, Brúnn/milli-einlitt , 8 vetra

Faðir: Toppur IS1985176001 frá Eyjólfsstöðum

Móðir: Nótt IS1982287046 frá Skollagróf

  1. Katrín Ólafsdóttir

Gígja IS2002288173 frá Hrepphólum, Brúnn/mó-tvístjörnótt , 7 vetra Faðir: Hrynjandi IS1990188176 frá Hrepphólum

Móðir: Hylling IS1988288175 frá Hrepphólum

Ungmennaflokkur

  1. Hólmfríður Kristjánsdóttir

Þokki IS2000181815 frá Þjóðólfshaga 1, Brúnn/milli-einlitt , 9 vetra

Faðir: Adam IS1979125040 frá Meðalfelli

Móðir: Baldursbrá IS1985255309 frá Hörgshóli

Tölt

  1. Cora Claas                                                                                                              V

Frakki IS2000188321 frá Syðra-Langholti, Móálóttur,mósóttur/milli..., 9 vetra Faðir: Spuni IS1992158707 frá Miðsitju                                                              

Móðir: Perla IS1981276001 frá Stóra-Sandfelli 2

  1. Smári Adolfsson                                                                                                     V

Spóla IS2003236520 frá Svignaskarði, Rauður/milli-stjörnótt , 6 vetra

Faðir: Þjótandi IS1995136525 frá Svignaskarði

Móðir: Muska IS1988236522 frá Svignaskarði

  1. Vilmundur Jónsson                                                                                                V

Bríet IS2001287900 frá Skeiðháholti, Bleikur/fífil-blesótt , 8 vetra

Faðir: Hrynjandi IS1990188176 frá Hrepphólum

Móðir: Brúða IS1986235707 frá Gullberastöðum

  1. Viktoría Rannveig Larsen                                                                                     V

Nn IS2000177174 frá Ási, Móálóttur,mósóttur/dökk-..., 9 vetra

Faðir: Glúmur IS1992125214 frá Reykjavík

Móðir: Freyja IS1983214052 frá Hafnarfirði

  1. Sigurður Sigurjónsson                                                                                           H

Léttir IS1995188400 frá Kotlaugum, Brúnn/milli-einlitt , 14 vetra

Faðir: Gustur IS1988188239 frá Grund

Móðir: Hetja IS1979288152 frá Kotlaugum

  1. Guðjón Örn Sigurðsson                                                                                         H

Kenning IS2001288188 frá Skollagróf, Brúnn/milli-einlitt , 8 vetra

Faðir: Toppur IS1985176001 frá Eyjólfsstöðum

Móðir: Nótt IS1982287046 frá Skollagróf

  1. Guðmann Unnsteinsson                                                                                        H

Stæll IS2000155224 frá Efri-Þverá, Jarpur/milli-einlitt , 9 vetra

Faðir: Óskar IS1994165100 frá Litla-Dal

Móðir: Stroka IS1988255224 frá Efri-Þverá

  1. Höskuldur Ragnarsson                                                                                          H

Örk IS2000257095 frá Kárastöðum, Rauður/milli-blesótt , 9 vetra

Faðir: Hugi IS1991157345 frá Hafsteinsstöðum

Móðir: Ör IS1985257095 frá Kárastöðum

  1. Cora Claas                                                                                                              H

Andi IS1999187956 frá Ósabakka 2, Rauður/milli-einlitt , 10 vetra

Faðir: Andvari IS1990184730 frá Ey I

Móðir: Glóra IS1995287958 frá Ósabakka 2

  1. Hannes Sigurjónsson                                                                                             H

Linda IS2003286919 frá Feti, Brúnn/milli-einlitt , 6 vetra

Faðir: Sveinn-Hervar IS1994184553 frá Þúfu

Móðir: Filipía IS1995286919 frá Feti

  1. Bjarni Birgisson                                                                                                     H

Stormur IS1999188582 frá Reykholti, Jarpur/rauð-einlitt , 10 vetra

Faðir: Randver IS1994187611 frá Nýjabæ

Móðir: Aría IS1992287657 frá Selfossi

  1. Jón Kristinn Hafsteinsson                                                                                     H

Styrmir IS1997125271 frá Reykjavík, Rauður/milli-stjörnótt , 12 vetra Faðir: Straumur IS1992158131 frá Vogum

Móðir: Tinna IS1993225270 frá Reykjavík

  1. Þorsteinn Loftsson                                                                                                 V

Stjarni IS1990188158 frá Haukholtum, Rauður/milli-stjörnóttgl..., 19 vetra Faðir: Vonarneisti IS1988188191 frá Skollagróf

Móðir: Brana IS19AC288528 frá Haukholtum

  1. Arna Snjólaug Birgisdóttir                                                                                    V

Sprengja IS1998288872 frá Útey 2, Rauður/sót-stjörnótt , 11 vetra

Faðir: Tývar IS1993187336 frá Kjartansstöðum

Móðir: Dagný IS1991237500 frá Litla-Kambi

  1. Inga Kristín Campos                                                                                             V

Hátign IS2001287738 frá Ragnheiðarstöðum, Moldóttur/gul-/m-einlitt , 8 vetra Faðir: Hróar IS1995187733 frá Ragnheiðarstöðum

Móðir: Höfðadís IS1990286845 frá Heiðarbrún

  1. Smári Adolfsson                                                                                                     V

Máni IS1993145037 frá Fremri-Hvestu, Brúnn/milli-skjótt , 16 vetra

Faðir: Dynjandi IS1988157802 frá Hólum

Móðir: Perla IS19AC246000 frá Fremri-Hvestu

  1. Cora Claas                                                                                                              H

Agni IS2001187807 frá Blesastöðum 1A, Brúnn/milli-einlitt , 8 vetra

Faðir: Nagli IS1996184553 frá Þúfu

Móðir: Dúfa IS1992287907 frá Skeiðháholti 2

  1. Guðmann Unnsteinsson                                                                                        H

Prins IS2002188262 frá Langholtskoti, Jarpur/ljóseinlitt , 7 vetra

Faðir: Hrynjandi IS1990188176 frá Hrepphólum

Móðir: Drottning IS1993288047 frá Langholtskoti

  1. Kristbjörg Kristinsdóttir                                                                                       H

Vífill IS1995188627 frá Dalsmynni, Móálóttur,mósóttur/milli..., 14 vetra

Faðir: Orri IS1986186055 frá Þúfu

Móðir: Litbrá IS1984287023 frá Dalsmynni

  1. Gunnlaugur Bjarnason                                                                                         H

Tvistur IS1996188581 frá Reykholti, Rauður/milli-tvístjörnót..., 13 vetra

Faðir: Sproti IS1991188120 frá Hæli

Móðir: Snör IS1986235780 frá Snartarstöðum

  1. Hólmfríður Kristjánsdóttir                                                                                   V

Þokki IS2000181815 frá Þjóðólfshaga 1, Brúnn/milli-einlitt , 9 vetra

Faðir: Adam IS1979125040 frá Meðalfelli

Móðir: Baldursbrá IS1985255309 frá Hörgshóli

  1. Hildur G. Benediktsdóttir                                                                                     V

Geisli IS1986157320 frá Ögmundarstöðum, Leirljós/Hvítur/ljós-ble..., 23 vetra Faðir: Örvar IS19ZZ157072 frá Ögmundarstöðum

Móðir: Ljóska IS1976257490 frá Kjartansstaðakoti

  1. Magnús Magnússon                                                                                               V

Glæsir IS1999188266 frá Ásatúni, Brúnn/mó-einlitt , 10 vetra

Faðir: Þór IS1994185027 frá Prestsbakka

Móðir: Nótt IS1973288266 frá Ásatúni

  1. Guðmann Unnsteinsson                                                                                        V

Árborg IS2003280339 frá Miðey, Brúnn/milli-stjörnótt , 6 vetra

Faðir: Dropi IS1999188047 frá Haga

Móðir: Rispa IS1990284528 frá Miðey

  1. Auðbjörg Helgadóttir                                                                                            V

Hrímnir IS2002187955 frá Ósabakka 2, Grár/brúnneinlitt , 7 vetra

Faðir: Töfri IS1996187670 frá Selfossi

Móðir: Gletta IS1987287976 frá Ósabakka

  1. Cora Claas                                                                                                              V

Þytur IS1996166672 frá Syðra-Fjalli I, Jarpur/milli-einlitt , 13 vetra

Faðir: Otur IS1982151001 frá Sauðárkróki

Móðir: Perla IS1986266580 frá Höskuldsstöðum

12.08.2009 23:41

Peysur

Þeir sem eiga pantaðar peysur geta fengið þær afhentar hjá Kollu í
Réttarholti frá kl 19-21 fimtudaginn 13.ágúst og hjá Helga Kjartanssyni á
Flúðum.
Hægt er að ná í Kollu í síma 8658173 og Helga í síma 8977623

Endilega látið þetta berast þeir sem lesa þessa og rekast á fólk sem á líka peysur :)

11.08.2009 19:34

Skráning á gæðingamót

Viljum minna á að skráningu á gæðingamótið þarf að vera lokið fyrir miðvikudagskvöldið 12 ágúst næstkomandi
á netfangið smari@smari.is eða í síma 8666507/4866707

Í skráningu þarf að koma fram nafn og kennitala knapa, is númer hests, nafn og litur, í hvaða flokki skal keppt og upp á hvora höndina skal riðið.

Keppt verður í eftirfarandi flokkum

Barnaflokkur (10-13 ára)
Unglingaflokkur (14-17 ára )
Ungmennaflokkur ( 18-21 árs)
A flokkur
B flokkur
Opin töltkeppni


Skráningargjald er 1500 kr. á fyrsta hest í A,B og Ungmennaflokki og 1000 kr á hvern hest eftir það.                            

Skráningargjald í BarnaogUnglingaflokk1000kr.                                                 

Skráningargjald í töltkeppni 2000 kr á hest


Skráningargjald greiðist inn á reikning

0325-26-39003 kt. 431088-1509

Sé greiðandi annar en knapi skal taka nafn knapa fram í skýringu


Dagskrá og ráslistar munu birtast á netmiðlum eftir að skráningu lýkur




04.08.2009 16:57

Stórmót á Hellu

Hestamannafélagið Smári hefur rétt til að senda einn fulltrúa í hvern flokk í opna gæðingakeppni sem fram fer á Hellu dagana 13-16 ágúst.
Dagskrá liggur ekki endanlega fyrir en fullyrt er að þessi keppni stangist ekki á við tímasetningar á gæðingamótinu okkar sem fram fer laugardaginn 15 ágúst.
Gaman væri að senda fulltrúa frá félaginu til að taka þátt í þessu stóra  og mikla móti og því eru þeir sem hafa áhuga eða geta bent á einhvern fulltrúa í alla flokka ( barna, unglinga og ungmennaflokk og a og b flokk) beðnir um að hafa samband við Guðmann í síma 8990772 eða senda línu á netfangið smari@smari.is fyrir næstkomandi fimmtudagskvöld, 6 ágúst.

Fyrirvarinn er stuttur svo ekki gefst kostur á að senda út dreifibréf svo endilega þið sem lesið þetta látið þetta berast um sveitirnar og til þeirra félaga sem þið hittið eða heyrið í.

03.08.2009 15:34

Gæðingamót 2009

Viljum minna á Gæðingamót Smára sem fram fer á Flúðum 15 ágúst næstkomandi.

Skráningu þarf að vera lokið fyrir miðvikudagskvöldið 12 ágúst í síma 8666507 eða á netfangið smari@smari.is

Í skráningu þarf að koma fram nafn og kennitala knapa, IS númer hest, nafn, litur og aldur, í hvaða flokki skal keppt og upp á hvora höndina skal riðið.

Keppt verður í hefðbundnum greinum og opinni töltkeppni þar sem vegleg verðlaun verða í boði.

 Skráningargjald er 1500 kr. á fyrsta hest í A,B og Ungmennaflokki og 1000 kr á hvern hest eftir það.                            

Skráningargjaldí BarnaogUnglingaflokk1000kr.                                                 

Skráningargjald í töltkeppni 2000 kr á hest

Dagskrá og ráslistar munu birtast á netmiðlum eftir að skráningu líkur, minnum líka á heimasíðuna smari.is

Vonumst til að sjá sem flesta

Mótanefnd Smára
  • 1
Flettingar í dag: 145
Gestir í dag: 32
Flettingar í gær: 370
Gestir í gær: 38
Samtals flettingar: 1621808
Samtals gestir: 238193
Tölur uppfærðar: 13.12.2017 16:55:16