Færslur: 2013 Júlí

20.07.2013 21:37

úrslit frá gæðingamóti 2013

Gæðingamót Smára fór fram á Flúðum 20 júlí 2013 í frábæru veðri. Þátttaka var ágæt og margar góðar sýningar litu dagsins ljós. Í Barnaflokki sigraði Þorvaldur Logi Einarsson á Spá frá Álftárósi og hlaut hann einnig ásetuverðlaun í barnaflokki.  Unglingaflokkinn sigraði Björgvin Ólafsson á Sveip frá Hrepphólum og hlaut Björgvin einnig ásetuverðlaun í unglingaflokki. Í ungmennaflokki sigraði Sigurbjörg Bára Björnsdóttir á Fjöður frá Vorsabæ II.

B flokk gæðinga sigraði glæsihryssan Dáð frá Jaðri sem er undan Stíganda frá Stóra-Hofi, knapi á Dáð var Ólafur Ásgeirsson.

Í A flokki gæðinga var það einnig Ólafur Ásgeirsson sem hafði sigur úr bítum á Þristsdótturinni Nótt frá Jaðri og þar með vörðu þau titilinn og verðlaunagripinn glæsilega hreppasvipuna sem þau unnu einnig á gæðingamóti Smára 2012.

Mótanefnd þakkar öllum sem að mótinu komu, dómurum, starfsfólki, keppendum og áhorfendum kærlega fyrir góðan dag og vel unnin störf.  Fleiri myndir má finna inn á www.smari.is og á facebook síðu hestamannafélagsins Smára.

Meðfylgjandi eru úrslit frá mótinu sem og niðurstöður úr forkeppni.

Barnaflokkur

A úrslit

  1. Þorvaldur Logi Einarsson/Spá frá Álftárósi                          8,36                      
  2. Halldór Fjalar Helgason/Þokki frá Hvammi I                        8,30
  3. Aron Ernir Ragnarsson/Þyrnir frá Garði                                8,27
  4. Þórey Þula Helgadóttir/Bráinn frá Reykjavík                        7,91
 

Unglingaflokkur

A úrslit

  1. Björgvin Ólafsson/Sveipur frá Hrepphólum                       8,25
  2. Helgi Valdimar Sigurðsson/Hugnir frá Skollagróf              8,07
 

Ungmennaflokkur

A úrslit

  1. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir/Fjöður frá Vorsabæ II        8,34
  2. Gunnlaugur Bjarnason/ Flögri frá Kjarnholtum I                  8,19
  3. Jón Bjarnason/Kjarkur frá Skipholti III                                  7,97
 

B flokkur

A úrslit

  1. Dáð frá Jaðri/Ólafur Ásgeirsson                                     8,61
  2. Þokki frá Þjóðólfshaga 1/Hólmfríður Kristjánsdóttir       8,48
  3. Breyting frá Haga I/Guðmann Unnsteinsson                     8,22
  4. Dropi frá Efri-Brúnavöllum/Hermann Þ.Karlsson              8,18
  5. Þöll frá Hvammi I/Erna Óðinsdóttir                                        8,17
 

A flokkur

A úrslit

  1. Nótt frá Jaðri/ Ólafur Ásgeirsson                                        8,50
  2. Sól frá Jaðri/Jón William Bjarkason                                   8,44
  3. Askja frá Kílhrauni/Hólmfríður Kristjánsdóttir                   8,33
  4. Hlynur frá Húsatóftum/Hermann Þ. Karlsson                    8,08
  5. Vífill frá Skeiðháholti/Gunnar Jónsson                              7,95
 

NIÐURSTÖÐUR ÚR FORKEPPNI

Barnaflokkur

  1. Þorvaldur Logi Einarsson/Spá frá Álftárósi                          8,20
  2. Halldór Fjalar Helgason/Þokki frá Hvammi I                        8,14
  3. Aron Ernir Ragnarsson/Þyrnir frá Garði                                8,02
  4. Þórey Þula Helgadóttir/Bráinn frá Reykjavík                      8,01

Unglingaflokkur

  1. Helgi Valdimar Sigurðsson/Hugnir frá Skollagróf              8,16
  2. Björgvin Ólafsson/Sveipur f rá Hrepphólum                      7,99
  3. Helgi Valdimar Sigurðsson/Hending frá Skollagróf           7,88

Ungmennaflokkur

  1. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir/Fjöður frá Vorsabæ II        8,14
  2. Gunnlaugur Bjarnason/Flögri frá Kjarnholtum I                   7,84
  3. Jón Bjarnason/Kjarkur frá Skipholti III                                  7,73

B flokkur

  1. Dáð frá Jaðri/Ólafur Ásgeirsson                                              8,47
  2. Védís frá Jaðri/Ólafur Ásgeirsson                                           8,46
  3. Þokki frá Þjóðólfshaga/Hólmfríður Kristjánsdóttir           8,33
  4. Breyting frá Haga/Guðmann Unnsteinsson                       8,28
  5. Þöll frá Hvammi/Erna Óðinsdóttir                                           8,20
  6. Dropi frá Efri-Brúnavöllum/Hermann Þ. Karlsson             8,14
  7. Röst frá Hvammi/Hólmfríður Kristjánsdóttir                      8,10
  8. Riddari frá Húsatóftum 2a/Gunnlaugur Bjarnason          8,02
  9. Alvara frá Kálfhóli 2/Hannes Gestsson                                 7,93
  10. Jarl frá Skeiðháholti 3/Gunnar Jónsson                                7,88
  11. Alda frá Vorsabæ II/Sigurbjörg Bára Björnsdóttir             7,85
  12. Sörli frá Arabæ/Hermann Þ. Karlsson                                   7,61

A flokkur

  1. Hlynur frá Húsatóftum/Hermann Þ. Karlsson                    8,11
  2. Nótt frá Jaðri/Ólafur Ásgeirsson                                             8,06
  3. Askja frá Kílhrauni/Hólmfríður Kristjánsdóttir                   8,03
  4. Vífill frá Skeiðháholti3/Gunnar Jónsson                              8,02
  5. Gítar frá Húsatóftum/Hermann Þ. Karlsson                       7,91
  6. Sól frá Jaðri/Ólafur Ásgeirsson                                                 7,87
  7. Gola frá Skollagróf/Sigurður Haukur Jónsson                    7,57

18.07.2013 17:07

Dagskrá og ráslistar

Dagskrá og ráslistar Gæðingamóts Smára laugardaginn 20. júlí 2013

 

10:00 Forkeppni B-flokkur
11:20 Forkeppni Barnaflokkur
11:40 Forkeppni Unglingaflokkur
12:00 Forkeppni Ungmennaflokkur


12:20 Hlé
13:00 Forkeppni A-flokkur
14:10 Hlé

14:30 Úrslit B-flokks

14:50 Úrslit Barnaflokks
15:10 Úrslit Unglingaflokks
15:30 Úrslit Ungmennaflokks
15:50 Úlslit A-flokk

 

 

Ráslisti  

A flokkur

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Nr

Hönd

Hestur

Knapi

Litur

Aldur

1

V

Gítar frá Húsatóftum

Hermann Þór Karlsson

Leirljós/Hvítur/milli- ei...

9

2

V

Sól frá Jaðri

Ólafur Ásgeirsson

Jarpur/dökk- einlitt

6

3

V

Vífill frá Skeiðháholti 3

Gunnar Jónsson

Bleikur/álóttur einlitt

13

4

H

Hekla frá Ásbrekku

Guðmann Unnsteinsson

Rauður/milli- stjörnótt

9

5

V

Gola frá Skollagróf

Sigurður Haukur Jónsson

Jarpur/milli- stjörnótt

9

6

V

Hlynur frá Húsatóftum

Hermann Þór Karlsson

Móálóttur,mósóttur/milli-...

8

7

V

Dyggur frá Hrafnkelsstöðum 1

Maja Roldsgaard

Jarpur/rauð- einlitt

7

8

V

Nótt frá Jaðri

Ólafur Ásgeirsson

Brúnn/milli- einlitt

6

9

H

Askja frá Kílhrauni

Hólmfríður Kristjánsdóttir

Rauður/milli- einlitt

7

 

 

 

 

 

 

B flokkur

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Nr

Hönd

Hestur

Knapi

Litur

Aldur

1

V

Brana frá Fróni

Þórður Freyr Gestsson

Brúnn/milli- stjörnótt

5

2

V

Röst frá Hvammi I

Hólmfríður Kristjánsdóttir

Rauður/milli- tvístjörnótt

8

3

V

Dáð frá Jaðri

Ólafur Ásgeirsson

Rauður/milli- einlitt glófext

6

4

V

Dropi frá Efri-Brúnavöllum I

Hermann Þór Karlsson

Brúnn/milli- stjörnótt

6

5

V

Þöll frá Hvammi I

Erna Óðinsdóttir

Jarpur/milli- einlitt

7

6

V

Riddari frá Húsatóftum 2a

Gunnlaugur Bjarnason

Jarpur/dökk- einlitt

9

7

V

Kosning frá Hlemmiskeiði 3

Julia Stefanie Ludwiczak

Jarpur/milli- einlitt

7

8

V

Védís frá Jaðri

Ólafur Ásgeirsson

Jarpur/milli- einlitt

6

9

V

Garpur frá Kálfhóli 2

Hannes Gestsson

Rauður/ljós- tvístjörnótt...

7

10

V

Breyting frá Haga I

Guðmann Unnsteinsson

Brúnn/milli- einlitt

10

11

V

Þokki frá Þjóðólfshaga 1

Hólmfríður Kristjánsdóttir

Brúnn/milli- einlitt

13

12

V

Jarl frá Skeiðháholti 3

Gunnar Jónsson

Bleikur/fífil- einlitt

7

13

V

Alvara frá Kálfhóli 2

Hannes Gestsson

Móálóttur,mósóttur/milli-...

5

14

H

Alda frá Vorsabæ II

Sigurbjörg Bára Björnsdóttir

Brúnn/milli- skjótt

19

15

V

Sörli frá Arabæ

Hermann Þór Karlsson

Móálóttur,mósóttur/milli-...

7

 

 

 

 

 

 

Barnaflokkur

 

 

 

 

 

 

 

Nr

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

1

V

Þórey Þula Helgadóttir

Bráinn frá Reykjavík

Bleikur/álóttur einlitt

13

2

H

Aron Ernir Ragnarsson

Þyrnir frá Garði

Brúnn/milli- einlitt

16

3

V

Halldór Fjalar Helgason

Þokki frá Hvammi I

Jarpur/milli- einlitt

13

4

V

Þorvaldur Logi Einarsson

Spá frá Álftárósi

Brúnn/milli- einlitt

11

 

 

 

 

 

 

Unglingaflokkur

 

 

 

 

 

 

 

Nr

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

1

H

Björgvin Ólafsson

Sveipur frá Hrepphólum

Jarpur/milli- einlitt

7

2

V

Helgi Valdimar Sigurðsson

Hugnir frá Skollagróf

Brúnn/milli- einlitt

9

3

V

Björgvin Ólafsson

Spegill frá Hrepphólum

Jarpur/milli- skjótt

7

4

V

Helgi Valdimar Sigurðsson

Hending frá Skollagróf

Jarpur/dökk- einlitt

9

 

 

 

 

 

 

Ungmennaflokkur

 

 

 

 

 

 

 

Nr

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

1

V

Jón Bjarnason

Kjarkur frá Skipholti III

Grár/óþekktur skjótt

7

2

H

Sigurbjörg Bára Björnsdóttir

Fjöður frá Vorsabæ II

Jarpur/milli- tvístjörnótt

6

3

V

Gunnlaugur Bjarnason

Flögri frá Kjarnholtum I

Rauður/milli- einlitt

9

 

 

 

17.07.2013 22:49

Dagskrá Gæðingamóts Smára laugardaginn 20. júlí

10:00 Forkeppni B-flokkur
11:20 Forkeppni Barnaflokkur
11:40 Forkeppni Unglingaflokkur
12:00 Forkeppni Ungmennaflokkur
12:20 Hlé
13:00 Forkeppni A-flokkur
14:10 Hlé
14:30 Úrslit B-flokks

14:50 Úrslit Barnaflokks
15:10 Úrslit Unglingaflokks
15:30 Úrslit Ungmennaflokks
15:50 Úlslit A-flokk


Dagskrá er birt með fyrirvara um breytingar.

Ráslistar verða birtir á morgun, fimmtudag.

Mótanefnd.

11.07.2013 23:50

Gæðingamót Smára 2013

Gæðingamót  Smára
 

Verður haldið laugardaginn 20. júlí í Torfdal á Flúðum

 

Keppnisgreinar

Barnaflokkur (10- 13ára)

Unglingaflokkur (14-17ára)

Ungmennaflokkur (18-21árs)

A-flokkur

B-flokkur

 

Skráning fer fram í gegnum sportfeng http://skraning.sportfengur.com/Skraningkort.aspx?mode=add 

Skráningargjald í fullorðins og ungmennaflokk er 3000,- kr  og í barna og unglingaflokk 2000,- kr.

Skráningu lýkur á miðnætti 16. júlí.

 

Leggja skal skráningargjald inn á reikning 325-26-39003 á kennitölu: 431088-1509 og kvittun send á smari@smari.is. Skráning tekur ekki gildi fyrr en kvittun fyrir greiðslu hefur borist.

 

Skýringamyndband um skráningakerfi hestamanna má finna hér http://www.youtube.com/watch?v=d_wkk2iyBnE&feature=youtu.be

 

Mótanefnd

  • 1
Flettingar í dag: 145
Gestir í dag: 32
Flettingar í gær: 370
Gestir í gær: 38
Samtals flettingar: 1621808
Samtals gestir: 238193
Tölur uppfærðar: 13.12.2017 16:55:16