Færslur: 2014 Apríl

30.04.2014 19:44

Uppsveitadeild æskunnar


Laugardaginn 3. maí (ATH BREYTTA DAGSETNINGU) fer fram þriðji og lokahluti Uppsveitadeildar æskunnar, en þá verður keppt í fjórgangi og tölti barna og fimmgangi og tölti unglinga.
Börn keppa í T7 og unglingar í T3 (2 inná í einu) Knapafundur hefst stundvíslega kl:10:00 og keppnin sjálf byrjar kl:10.15 Guðbjörg tekur við skráningum hjá Smára krökkum til kl. 22:00, fimmtudaginn 1. maí, á netfangið guggajo21@gmail.com Við skráningu skal koma fram nafn, litur og aldur hests ásamt nafni og kennitölu knapa. Einnig þarf að koma fram uppá hvora hönd er riðið í töltinu.
Ef það eru séróskir um lög í fjórgangi eða fimmgangi endilega sendið Evu Maríu lögin á netfangið evamarialars@gmail.com

Æskulýðsnefnd Loga, Trausta og Smára

23.04.2014 00:54

Firmakeppni Smára 2014

Verður haldin á Flúðum 1 maí að venju og hefst stundvíslega kl. 14.00

Skráning á staðnum frá 13.00 til 13.50

 

Keppt verður í eftirfarandi flokkum :

 
 

Pollaflokkur(9 ára og yngri)

Barnaflokkur ( 10-13 ára)

Unglingaflokkur ( 14-17 ára)

Ungmennaflokkur ( 18-21 árs)

Kvennaflokkur

Karlaflokkur

Heldri manna og kvennaflokkur

150 m skeið

Hvetjum alla til að mæta og gera sér glaðan dag á einum stærsta viðburði félagsins, hvort sem er ríðandi, gangandi  eða akandi. 

  STJÓRNIN

*Reglur firmakeppni má finna inn á www.smari.is undir liðnum LÖG OG REGLUR

 

21.04.2014 19:08

Úrslit frá Uppsveitadeild Æskunnar

Uppsveitardeild æskunnar var haldinn í Flúðahöllinni laugardaginn 19. apríl.

Keppt var í Smala og fljúgandi skeiði. Börn og unglingar stóðu sig með mikilli prýði og gaman var að sjá tilþrifin bæði í smala og skeiði.

Hér fyrir neðan má sjá úrslit dagsins og heildarstig eftir mótin.

Myndir má finna á fésbókarsíðu Loga https://www.facebook.com/hestamannafelagidlogi

Næsta mót verður haldið 4. maí og verður keppt í Fimmgangi unglinga/ Tölti unglinga og Fjórgangur barna/ Tölt barna.

 

 

 

 

          Úrslit úr þrígangi og fjórgangi í Uppsveitadeild Æskunnar 8. mars

 

 

19.04.2014 19:05

Úrslit frá töltmóti

Apríl mánuður hefur verið annasamur  í reiðhöllinni á Flúðum en aðstaðan þar hefur vel þaulnýtt til þjálfunar, samkomu og mótahalds. Kvöldið fyrir skírdag fór fram sameiginlegt töltmót Loga, Smára og Trausta.  Mótið hefur lengi verið á mótaskrá félaganna í Uppsveitunum en síðustu tvö ár fallið niður.  Það var því mjög jákvætt að sjá hve margir skráðu sig til leiks og voru tæplega fimmtíu skráningar í þá flokka sem boðið var uppá.  Keppt var í barna, unglinga, ungmenna og minna vönum og meira vönum fullorðins.  Einhverjir knapar prufuðu hesta sína fyrir lokakvöld Uppsveitadeildarinnar sem fram fer 25.apríl meðan aðrir fengu almenna dóma á hesta sína. Ágæt mæting og góð stemning var meðal áhorfenda sem gátu keypt veitingar hjá Hollvinum reiðhallarinnar sem leggja sitt af mörkum við rekstur reiðhallarinnar.

Í barnaflokki voru átta knapar skráðir til leiks og sigraði Rósa Kristín Jóhannesdóttir (Logi) frá Brekku á Frigg frá Hamraendum með 6.17 fyrir fallega sýningu.  Sölvi Freyr Freydísarson (Logi) var annar eftir forkeppni á Máv frá Stóra Vatnsskarði en Þorvaldur Logi Einarsson (Smári) á Brúði frá Syðra-Skörðugili skaust upp fyrir hann í úrslitum og náði öðru sæti. Unnur Kjartansdóttir (Logi) og Einar Ágúst Ingvarsson (Smári) áttu einnig góð tilþrif í úrslitum og fékk Einar Ágúst  4 sæti og Unnur 5.sæti.

Í unglingakeppni voru sjö keppendur skráðir og breyttust efstu þrjú sæti eftir forkeppni ekki í úrslitum.  Hrafnhildur Magnúsdóttir (Smári) og glæsihryssan Eyvör frá Blesastöðum sýndu flott tilþrif og voru örugg í fyrsta sæti með 6.61 en í öðru sæti var Karitas Ármann (Logi) á Glóð frá Sperðli og Eva María Larsen á Prins frá Fellskoti.

Í ungmennaflokki birtist stór og öflugur hópur ungmenna sem standa fullorðnum og vanari keppendum ekki langt að baki.  Mörg þeirra taka meðal annars þátt í Uppsveitadeildinni og á öðrum félagsmótum. Fjórtán keppendur voru skráðir og sýndu bræðurnir frá Brekku Jón Óskar og Finnur Jóhannessynir (Logi) frábær tilþrif og stóðu efstir eftir forkeppni. Jón Óskar fór með tvo hesta í úrslit, Eld frá Gljúfri (6.47) og Óðinn frá Áskoti og valdi Eld frá Gljúfri í úrslit. Í úrslitum urðu þeir bræður efstir með sömu einkunn (6.17) og var varpað hlutkesti hvor þeirra fengi fyrsta sæti.  Það kom í hlut Finns sem var á hestinum Kerti frá Torfastöðum. Í þriðja sæti var Guðjón Hrafn Sigurðsson á NN frá Syðri Hofdölum með einkunnina 5.33.  Björgvin Ólafsson (Smári) frá Hrepphólum var öflugur í ungmennaflokki og var með hesta í fjórða, sjötta og ellefta sæti eftir forkeppnina og hélt fjórða sæti í úrslitum á Spegli frá Hrepphólum.  Bryndís Heiða Guðmundsdóttir varð í fimmta sæti á Þyt frá Kirkjuferju.

Í öðrum flokki fullorðinna voru fimm keppendur skráðir til leiks og sigraði Sigurður Halldórsson á Lukku frá Bjarnastöðum forkeppnina og úrslitin.  Í öðru sæti varð Hannes Gestsson á Garpi frá Kálfhóli og í þriðja Sigurður Haukur Jónsson á Hugni frá Skollagróf.

Helstu atvinnumenn og vönustu knapar Uppsveitanna kepptu í fyrsta flokki fullorðinna.  Falleg tilþrif og glæstir gæðingar sáust í brautinni.  Eftir forkeppni stóð Líney Kristinsdóttir (Logi) á Rúbín frá Fellskoti efst með 6.43 og hækkaði hún í úrslitum í 6.61 og sigraði.  Sólon Morthens (Logi) var í öðru sæti eftir forkeppnina á glæsilegum stóðhesti Káti frá Efstadal II með einkunnina 6.17. Guðjón Sigurðsson skaust upp fyrir hann í úrslitum með góðri sýningu og náði öðru sæti með 6.50 í einkunn en Sólon varð þriðji með 6.17.  Ragnheiður Bjarnadóttir á Eldingu frá Laugarvatni og Sigfús Guðmundsson á Vonarneista frá Vestra Geldingarholti voru jöfn í fjórða og fimmta sæti og vörpuðu hlutkesti og kom fjórða sætið í hlut Sigfúsar.

Ljóst er að mótið er komið aftur til að vera og voru allir ánægðir með framkvæmd og tilhögun en ýmislegt má bæta og lagfæra fyrir næsta ár.

Myndir af mótinu má finna á facebook síðu hestamannafélagsins Loga  https://www.facebook.com/hestamannafelagidlogi

Tölt T1

Forkeppni Unglingaflokkur -

Mót:      IS2014TRA048 – Töltmót-Trausta,Loga og Smára              Dags.:   18.4.2014

Félag:    Trausti,Logi og Smári

  Sæti        Keppandi            Heildareinkunn            

1                Hrafnhildur Magnúsdóttir / Eyvör frá Blesastöðum frá Blesastöðum   6,53      

2                Karitas Ármann / Glóð frá Sperðli         5,07      

3                Eva María Larsen / Prins frá Fellskoti   4,57      

4                Helgi Valdimar Sigurðsson / Fylkir frá Skollagróf            3,83      

5                Karitas Ármann / Blökk frá Þjóðólfshaga 1        3,13      

6                Elín Helga Jónsdóttir / Óður frá Ytri-Sólheimum II         2,97      

7                Elín Helga Jónsdóttir / Hvatur frá Brattholti      2,50      

Tölt T1

Forkeppni Ungmennaflokkur -

Mót:      IS2014TRA048 – Töltmót-Trausta,Loga og Smára              Dags.:   18.4.2014

Félag:    Trausti,Logi og Smári

  Sæti        Keppandi            Heildareinkunn            

1                Jón Óskar Jóhannesson / Eldur frá Gljúfri         6,47      

2                Finnur Jóhannesson / Körtur frá Torfastöðum               6,10      

3                Jón Óskar Jóhannesson / Óðinn frá Áskoti       5,93      

4                Björgvin Ólafsson / Spegill frá Hrepphólum     5,27      

5                Guðjón Hrafn Sigurðsson / Nn frá Syðri-Hofdölum      5,10      

6                Björgvin Ólafsson / Óður frá Kjarnholtum I      4,93      

7                Bryndís Heiða Guðmundsd. / Þytur frá Kirkjuferju       4,90      

8                Sigurbjörg Bára Björnsdóttir / Fagriblakkur frá Vorsabæ II        4,87      

9                Hildur Kristín Hallgrímsdóttir / Glóðar frá Heysholti      4,83      

10             Sigurbjörg Bára Björnsdóttir / Eining frá Vorsabæ II     4,80      

11              Björgvin Ólafsson / Tvistur frá Hrepphólum     4,40      

12              Guðjón Hrafn Sigurðsson / Sóley frá Syðri-Hofdölum 4,13      

13              Guðjón Örn Sigurðsson / Gerpla frá Skollagróf              1,43      

14              Ragnhildur S Eyþórsdóttir / Spuni frá Jaðri        0,00      

Tölt T1

A úrslit 2. flokkur -

Mót:      IS2014TRA048 – Töltmót-Trausta,Loga og Smára              Dags.:   18.4.2014

Félag:    Trausti,Logi og Smári

  Sæti        Keppandi            Heildareinkunn            

1                Sigurður Halldórsson / Lukka frá Bjarnastöðum             5,72      

2                Hannes Gestsson / Garpur frá Kálfhóli 2           4,67      

3                Sigurður Haukur Jónsson / Hugnir frá Skollagróf            4,44      

4                Rosemarie Þorleifsdóttir / Fursti frá Vestra-Geldingaholti        4,33      

5                Guðbjörg Jóhannsdóttir / Fjóla frá Ásatúni      3,72      

Tölt T7

A úrslit Barnaflokkur -

Mót:      IS2014TRA048 – Töltmót-Trausta,Loga og Smára              Dags.:   18.4.2014

Félag:    Trausti,Logi og Smári

  Sæti        Keppandi            Heildareinkunn            

1                Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Frigg frá Hamraendum  6,17      

2                Þorvaldur Logi Einarsson / Brúður frá Syðra-Skörðugili               5,42      

3                Sölvi Freyr Freydísarson / Mávur frá Stóra-Vatnsskarði             5,25      

4                Einar Ágúst Ingvarsson / Punktur frá Fjalli 2     3,83      

5                Unnur Kjartansdóttir / Bliki frá Efri-Brúnavöllum I         3,58      

Tölt T1

A úrslit 1. flokkur -

Mót:      IS2014TRA048 – Töltmót-Trausta,Loga og Smára              Dags.:   18.4.2014

Félag:    Trausti,Logi og Smári

  Sæti        Keppandi            Heildareinkunn            

1                Líney Kristinsdóttir / Rúbín frá Fellskoti             6,61      

2                Guðjón Sigurðsson / Þyrnirós frá Reykjavík     6,50      

3                Sólon Morthens / Kátur frá Efsta-Dal II              6,17      

41734       Sigfús Guðmundsson / Vonarneisti frá Vestra-Geldingaholti  5,83      

41734       Ragnheiður Bjarnadóttir / Elding frá Laugarvatni           5,83      

Tölt T1

A úrslit Unglingaflokkur -

Mót:      IS2014TRA048 – Töltmót-Trausta,Loga og Smára              Dags.:   18.4.2014

Félag:    Trausti,Logi og Smári

  Sæti        Keppandi            Heildareinkunn            

1                Hrafnhildur Magnúsdóttir / Eyvör frá Blesastöðum frá Blesastöðum   6,61      

2                Karitas Ármann / Glóð frá Sperðli         4,94      

3                Eva María Larsen / Prins frá Fellskoti   4,72      

41734       Elín Helga Jónsdóttir / Óður frá Ytri-Sólheimum II         3,89      

41734       Helgi Valdimar Sigurðsson / Fylkir frá Skollagróf            3,89      

Tölt T1

A úrslit Ungmennaflokkur -

Mót:      IS2014TRA048 – Töltmót-Trausta,Loga og Smára              Dags.:   18.4.2014

Félag:    Trausti,Logi og Smári

  Sæti        Keppandi            Heildareinkunn            

41641       Finnur Jóhannesson / Körtur frá Torfastöðum               6,17      

41641       Jón Óskar Jóhannesson / Eldur frá Gljúfri         6,17      

3                Guðjón Hrafn Sigurðsson / Nn frá Syðri-Hofdölum      5,33      

4                Björgvin Ólafsson / Spegill frá Hrepphólum     5,17      

5                Bryndís Heiða Guðmundsd. / Þytur frá Kirkjuferju       4,61      

Tölt T1

Forkeppni 1. flokkur -

Mót:      IS2014TRA048 – Töltmót-Trausta,Loga og Smára              Dags.:   18.4.2014

Félag:    Trausti,Logi og Smári

  Sæti        Keppandi            Heildareinkunn            

1                Líney Kristinsdóttir / Rúbín frá Fellskoti             6,43      

2                Sólon Morthens / Kátur frá Efsta-Dal II              6,17      

3                Guðjón Sigurðsson / Þyrnirós frá Reykjavík     6,13      

4                Ragnheiður Bjarnadóttir / Elding frá Laugarvatni           5,73      

5                Sigfús Guðmundsson / Vonarneisti frá Vestra-Geldingaholti  5,33      

41797       Berglind Ágústsdóttir / Reisn frá Blesastöðum 1A         5,20      

41797       Þórey Helgadóttir / Daggarbrá frá Hveragerði 5,20      

8                Guðríður Eva Þórarinsdóttir / Framsókn frá Litlu-Gröf                4,93      

9                Hermann Þór Karlsson / Rosi frá Efri-Brúnavöllum I     4,67      

41924       Guðjón Sigurðsson / Strákur frá Hólum             0,00      

41924       Þorsteinn Gunnar Þorsteinss. / Gugga frá Syðra-Langholti       0,00      

41924       Malin Elisabeth Ramm / Foldar frá Miðdal        0,00      

Tölt T1

Forkeppni 2. flokkur -

Mót:      IS2014TRA048 – Töltmót-Trausta,Loga og Smára              Dags.:   18.4.2014

Félag:    Trausti,Logi og Smári

  Sæti        Keppandi            Heildareinkunn            

1                Sigurður Halldórsson / Lukka frá Bjarnastöðum             5,47      

2                Hannes Gestsson / Garpur frá Kálfhóli 2           4,87      

3                Rosemarie Þorleifsdóttir / Fursti frá Vestra-Geldingaholti        4,33      

4                Sigurður Haukur Jónsson / Hugnir frá Skollagróf            4,10      

5                Guðbjörg Jóhannsdóttir / Fjóla frá Ásatúni      3,13      

Tölt T7

Forkeppni Barnaflokkur -

Mót:      IS2014TRA048 – Töltmót-Trausta,Loga og Smára              Dags.:   18.4.2014

Félag:    Trausti,Logi og Smári

  Sæti        Keppandi            Heildareinkunn            

1                Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Frigg frá Hamraendum  6,13      

2                Sölvi Freyr Freydísarson / Mávur frá Stóra-Vatnsskarði             5,83      

3                Þorvaldur Logi Einarsson / Brúður frá Syðra-Skörðugili               5,17      

4                Einar Ágúst Ingvarsson / Punktur frá Fjalli 2     4,53      

5                Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Sóley frá Áskoti 3,93      

6                Unnur Kjartansdóttir / Bliki frá Efri-Brúnavöllum I         3,53      

7                Valdimar Örn Ingvarsson / Prins frá Fjalli 2       3,43      

8                Aron Ernir Ragnarsson / Erró frá Neðra-Seli     3,27

10.04.2014 08:19

Töltmót 2014

Sameiginlegt töltmót hestamannafélaganna í Uppsveitunum Smára Loga og Trausta verður haldið í Reiðhöllinni á Flúðum miðvikudagskvöldið 16.apríl og hefst mótið klukkan 17:30.

Keppt verður í eftirfarandi flokkum:
barnaflokk – (T7): sýnt hægt tölt og fegurðartölt, 2 inná í einu undir leiðsögn þuls. 
unglingaflokk (T1): einn inná í einu og riðið hefðbundið tölt prógram 
ungmennaflokk (T1) 
Í fullorðinsflokki verður keppt í tveimur flokkum; 
minna keppnisvanir (T3): tveir inná í einu undir leiðsögn þuls, hefðbundið tölt prógram.
meira keppnisvanir (T1)

Vegleg veðrlaun í boði fyrir efstu sæti í hverjum flokk, meðal annars margir spennandi folatollar fyrir sumarið 2014. Verðlaun verða nánar auglýst þegar nær dregur

Skráningargjöld eru 2500 fullorðinn/ungmenni fyrir fyrsta hest, 1500 fyrir næstu skráningar. 1500 kr fyrir börn og unglinga. 
Skráning fer fram í gegnum sportfeng. Skráning opnar í dag, fimtudaginn 10. Apríl og stendur fram að miðnætti mánudaginn 15. Apríl.
Við hvetjum félagsmenn eindregið til að skrá sig, hvort sem er áhugamenn eða atvinnumenn.

Mótið er góður vettvangur til að fá mat á hesta sína eða prófa hesta fyrir lokamótið í Uppsveitadeildinni sem fer fram föstudagskvöldið 25.apríl

Mótanefndir félaganna.

07.04.2014 18:49

Töltmót

Stefnt er að því halda sameiginlegt töltmót hestamannafélganna Loga, Smára og Trausta  miðvikudagskvöldið 16. Apríl í Reiðhöllinni á Flúðum.  

Keppt verður í Barna-, Unglinga-, Ungmenna- og Fullorðinsflokk, Riðið verður T3 prógram: 2 knapar saman í braut í forkeppni undir leiðsögn þuls. 

Vegleg verðlaun verða fyrir efstu sæti: t.d folatollar undir bæði unga og efnilega hesta og aðra reyndari og þekktari

– verðlaun verða nánar auglýst síðar!

 

Nánari upplýsingar um skráningu og tímasetningar verða birtar um miðja viku.

 

Opnað fyrir skráningu á fimmtudagsmorgunn fram á mánudagskvöld.

 

Mótanefndir Loga, Smára og Trausta.

 

06.04.2014 22:44

Úrslit frá þriðja vetrarmóti og samanlögð stig

Börn:                                                                                                                       

 

1. Þorvaldur Logi Einarsson/Brúður frá Syðra-Skörðugili   10v                    

2. Einar Ágúst Ingvarsson/Punktur frá Fjalli   9v                                              

3. Aron Ernir Ragnarsson/Þyrnir frá Garði   17v                                             

4-5 Valdimar Örn Ingvarsson/Prins frá Fjalli   8v                                             

4-5 Laufey Ósk Grímsdóttir/Iðunn frá Ásatúni 10v   

 
 

Unglingar:

 

1. Hrafnhildur Magnúsdóttir/Eyvör frá Blesastöðum 1A      7v                                  

2. Hekla Salóme Magnúsdóttir/Tinna frá Blesastöðum 1A    6v                      

3. Helgi Valdimar Sigurðsson/Hugnir frá Skollagróf   9v                                 

4. Viktor Máni Sigurðsson/Muggur frá Kaldbak    5v                 

 

                      

 

Ungmenni:

 

1. Eiríkur Arnarsson/Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti 7v                                

2. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir/Eining frá Vorsabæ 2  8v                              

3.Gunnlaugur Bjarnason/Flögri frá Kjarnholtum 10v                                      

4. Guðjón Hrafn Sigurðsson/Sóley frá Syðri-Hofdölum   7v                            

5. Björgvin Ólafsson/Sveipur frá Hrepphólum   7v                                          

6. Guðjón Örn Sigurðsson/Gerpla frá Skollagróf   5v  

 

                                     

 

II Flokkur:

 

1. Rosemarie B. Þorleifsdótir/Fursti frá Vestra-Geldingaholti   11v               

2. Guðbjörg Jóhannsdóttir/Fjóla frá Ásatúni 6v                                                

3. Sigfús Guðmundsson/Vonarneisti frá Vestra-Geldingaholti   7v                 

4. Atli Örn Gunnarsson/Ölur frá Túnsbergi   6v                                                

5. Unnsteinn Hermannsson/Neisti frá Langholtskoti   13v                              

6. Sigurður Haukur Jónsson/Grandi frá Skollagróf 7v                                     

7. Kari Torkildsen/Hylling frá Steinsholti 7v                                                     

8. Hjálmar Gunnarsson/Gæfa frá Litlu-Sandvík 9v      

 

 

                                     

 

 

I Flokkur:
 

1. Þór Steinsson/Glæta frá Hlemmiskeiði 7v                                                        

2. Berglind Ágústsdóttir/Reisn frá Blesastöðum 1A   6v                                  

3. Jón William Bjarkason/Framsókn frá Litlu-Gröf   8v                                    

4. Bjarni Birgisson/Andrá frá Blesastöðum 1A  9v                                           

5. Einar Logi Sigurgeirsson/Ísdögg frá Miðfelli   6v                                         

6. Erna Óðinsdóttir/Þöll frá Hvammi   8v                                               

7. Magga Brynjólfsdóttir/Hula frá Túnsbergi   6v                                            

8. Þorsteinn G. Þorsteinsson/Förðun frá Hólavatni 9v                                    
9. Helgi Kjartansson/Þótti frá Hvammi   7v                                                       

10. Gunnar Jónsson/Draupnir frá Skeiðháholti 3   9v                                      

11. Gunnar K. Eiríksson/Konsert frá Túnsbergi   6v       

 

                                 

 

Unghrossaflokkur:                        

  1. Ragnar Sölvi Geirsson                     Mökkur frá Efra-Langholti 5v

2.Berglind Ágústsdóttir                  Hera frá Efra-Langholti 5v

 

 

 

Stigasöfnun knapa Eftir 3 mót:

 

Barnaflokkur:                                stig:

1. Þorvaldur Logi Einarsson           29,5

2-3. Aron Ernir Ragnarsson                       17

2-3. Einar Ágúst Ingvarsson           17

4. Þórey Þula Helgadóttir                16

5. Valdimar Örn Ingvarsson                       13

6. Laufey Ósk Grímsdóttir               6,5

 

 

Unglingaflokkur:

 

1. Hekla Salóme Magnúsdóttir       28

2. Helgi Valdimar Sigurðsson         24

3. Viktor Máni Sigurðsson              23

4. Hrafnhildur Magnúsdóttir          20

 

           

 

Ungmennaflokkur

1. Eiríkur Arnarsson                                   30

2-3 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir  24

2-3 Gunnlaugur Bjarnason             24

3-4 Guðjón Hrafn Sigurðsson        20

3-4 Björgvin Ólafsson                      20

5. Guðjón Örn Sigurðsson               15

6. Björgvin Viðar Jónsson               6

 

II Flokkur:

1. Rosemarie B. Þorleifsdóttir        30

2. Sigfús Guðmundsson                   26

3. Atli Örn Gunnarsson                    14

4. Unnsteinn Hermannsson                        10

5. Kari Torkildsen                            12

6. Guðbjörg Jóhannsdóttir              9

7. Ása María Ásgeirsdóttir              8

8. Hörður Úlfarsson                        6

9. Nadia Barn                                               5

10. Sigurður Haukur Jónsson         5

11. Ingimar Ásgeirsson                   3

12 Hjálmar Gunnarsson                  3

 

 

I Flokkur:

1. Jón William Bjarkason                 28

2. Berglind Ágústsdóttir                  26

3. Erna Óðinsdóttir                          20

4. Þór Steinsson                               19

5. Bjarni Birgisson                           14

6. Magga S Brynjólfsdóttir              13

7. Einar Logi Sigurgeirsson            12

8. Gunnar Kristinn Eiríksson          8

9. Helgi Kjartansson                        6

10. Hermann Karlsson                    6

11. Guðmann Unnsteinsson                       4

12. Gunnar Jónsson                         3

13. Þorsteinn G. Þorsteinsson        3                    

 

 

Unghrossaflokkur:

Berglind Ágústsdóttir                      27

Ragnar Sölvi Geirsson                     20

Bjarni Birgisson                                9

Gunnlaugur Bjarnason                    9

 

 

02.04.2014 19:58

Skemmtiferð Smárakrakka í Fákasel í Ölfushöll

föstudaginn 11.apríl

 

Hæ krakkar, nú ætlum við að drífa okkur í árlegu skemmtiferð! Á þessu ári ætlum við að breyta aðeins til og skreppa í Fákasel í Ölfushöll til að horfa á stórglæsilegu sýningu! Einnig er boðið upp á Hesthúsaheimsókn og pizzuveislu í Fákaseli.

Við förum í sameiningu með Loga og Traustakrökkum og stendur þessi ferð öllum til boða*. En börn yngri en 8 ára þurfum að vera í fylgd með fullorðnum, eldri en 16 ára.

 

Ferðin kostar fyrir börn yngri en 12 ára: 1200 kr. (frítt á sýningu og pizzaveisla)

Börn 12 ára -16 ára: 2.500 kr. (sýning og pizzaveisla)

17 ára og eldri: 4.000 kr (sýning og pizzaveisla)

 

Vinsamlegast hafið peninginn með í réttri upphæð þar sem við erum ekki með posa og getum ekki skift.

 

Brottför verður frá

Brautarholti á Skeiðum:    16:10

Sandlækjarholt: 16:20

Flúðum: 16:30

Vinsamlegast skráið ykkur í ferð með brottfarastað og aldur í

smarakrakkar@gmail.com fyrir 8.apríl!

 

*Vinsamlegast athugið:

Æskulýðsnefndin beinir því til foreldra/forráðamanna að skrá börnin í hestamannafélagið. Börn að 16 ára aldri borga EKKI félagsgjald. Einungis þarf að senda tölvupóst á smari@smari.is með nafni, kennitölu og heimilisfangi. Þetta kemur í stað þess að utanfélagsbörn borgi hærra gjald. 
Tekjur félagsins í gegnum íþróttahreyfinguna byggja á fjölda félagsmanna.

  • 1
Flettingar í dag: 145
Gestir í dag: 32
Flettingar í gær: 370
Gestir í gær: 38
Samtals flettingar: 1621808
Samtals gestir: 238193
Tölur uppfærðar: 13.12.2017 16:55:16