Úrslit móta 2009

ÚRSLIT MÓTA 2009

1. vetrarmót 2009

Barnaflokkur

  1. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Freydís frá Blesastöðum, 12 v. rauðblesótt
  2. Björgvin Ólafsson og Skuggi frá Hrepphólum, 17 v. brúnn
  3. Guðjón Hrafn Sigurðsson og Grettir frá Hólmi, 17 v. grár
  4. Kjartan Helgason og Þokki frá Hvammi, 8 v. jarpur
  5. Sólveig Arna Einarsdóttir og Rúbín frá Skarði, 10 v. bleikskjóttur

 

Unglingaflokkur

  1. Karen Hauksdóttir og Gára frá Blesastöðum, 7 v. grá
  2. Gunnlaugur Bjarnason og Arnar frá Blesastöðum, 5 v. brúnn
  3. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Evita frá Vorsabæ II, 6 v. brún
  4. Katrín Ólafsdóttir og Gígja frá Hrepphólum, 6 v. brúnnösótt
  5. Guðjón Örn Sigurðsson og Víga Skjóni frá Flögu, 10 v. rauðskjóttur

 

Ungmennaflokkur

  1. Hólmfríður Kristjánsdóttir og Þokki frá Þjóðólfshaga, 8 v. brúnn
  2. Matthildur María Guðmundsdóttir og Djarfur frá Ytri Bægisá II, 9 v. brúnn

 

Fullorðinsflokkur

  1. Unnsteinn Hermannsson og Prins frá Langholtskoti, 6 v. jarpur
  2. Gústaf Loftsson og Vífill frá Dalsmynni, 13 v. móálóttur
  3. Sigmundur Jóhannesson og Frakki frá Syðra Langholti, 8 v. móálóttur
  4. Unnar Steinn Guðmundsson og Clinton frá Reykhól, 6 v. móálóttur
  5. Einar Logi Sigurgeirsson og Stjarna frá Kálfsstöðum, 6 v. brúnstjörnótt
  6. Jón Vilmundarson og Hrói frá Skeiðháholti, 13 v. bleikálóttur
  7. Björn Jónsson og Segull frá Hátúni, 5 v. brúnlitföróttur tvístjörnóttur
  8. Grímur Sigurðsson og Krákur frá Skjálg, 7v. brúnn
  9. Kristbjörg Kristinsdóttir og Lukka frá Jaðri, 7 v. bleik
  10. Guðmann Unnsteinsson og Þruma frá Langholtskoti, 5 v. rauð

 

Unghross fædd 2004 og 2005

  1. Gústaf Loftsson og Framtíð frá Vestur Meðalholtum, fædd 2004, brún
  2. Elsa Ingjaldsdóttir og Björk frá Syðra Langholti, fædd 2004, rauðstjörnótt
  3. Einar Logi Sigurgeirsson og Gjöf frá Kýrholti, fædd 2004, brún
  4. Guðmann Unnsteinsson og Neisti frá Langholtskoti, fæddur 2004, bleikálóttur
  5. Jóhanna Ingólfsdóttir og Sitra frá Hrafnkelsstöðum, fædd 2004, jarptvístjörnótt
  6. Sigurður H. Jónsson og Gola frá Skollagróf, fædd 2004, jarpstjörnótt
  7. Gestur Þórðarson og Dís frá Kálfhóli, fædd 2004, brúnskjótt

2.     vetrarmót 2009

Pollaflokkur

Birgit Snorradóttir og Maístjarna frá Syðra Langholti, 10v grá

 

Barnaflokkur

  1. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Freydís frá Blesastöðum, 12v. rauðblesótt
  2. Björgvin Ólafsson og Skuggi frá Hrepphólum, 16v. brúnn
  3. Gylfi Dagur Leifsson og Sæla frá Barkarstöðum, 7v. móbrún
  4. Guðjón Hrafn Sigurðsson og Grettir frá Hólmi, 17v. brúnn
  5. Kjartan Helgason og Þokki frá Hvammi, 8v. jarpur

 

Unglingaflokkur

  1. Karen Hauksdóttir og Gára frá Blesastöðum, 7v. grá
  2. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Evita frá Vorsabæ II, 6v. brún
  3. Guðmunda Ellen Sigurðardóttir og Flauta frá Hala, 7v. rauðstjörnótt
  4. Gunnlaugur Bjarnason og Arnar frá Blesastöðum, 5v. brúnn
  5. Katrín Ólafsdóttir og Gígja frá Hrepphólum, 6v. brúnnösótt
  6. Guðjón Örn Sigurðsson og Víga Skjóni frá Flögu, 10v. rauðskjóttur

 

Ungmennaflokkur

  1. Matthildur María Guðmundsdóttir og Djarfur frá Ytri Bægisá II, 9v. brúnn

 

Fullorðnir

  1. Björn Jónsson og Árvakur frá VorsabæII, 6v. rauðblesóttur
  2. Gústaf Loftsson og Vífill frá Dalsmynni, 13v. móálóttur
  3. Unnsteinn Hermannsson og Prins frá Langholtskoti, 6v. jarpur
  4. Sigmundur Jóhannesson og Frakki frá Syðra Langholti, 8v. móálóttur
  5. Grímur Sigurðsson og Krákur frá Skjálg, 7v. brúnn
  6. Einar Logi Sigurgeirsson og Stjarna frá Kálfsstöðum, 6v. brúnstjörnótt
  7. Guðmann Unnsteinsson og Prinsessa frá Langholtskoti, 7v. brún
  8. Kristbjörg Kristinsdóttir og Halla frá Vatnsleysu, 8v. grá
  9. Jóhanna Ingólfsdóttir og Runni frá Hrafnkelsstöðum, 6v. rauður
  10. Rosemarie Þorleifsdóttir og Jarl frá Vestra Geldingaholti, 7v. brúnn

 

 

Unghross (fædd 2004 og 2005)

  1. Gústaf Lofsson og Úlfur frá Jaðri, fæddur 2004, bleikálóttur
  2. Guðmann Unnsteinsson og Breki frá Reykjadal, fæddur 2005, brúnn
  3. Einar Logi Sigurgeirsson og Gjöf frá Kýrholti, fædd 2004, brún
  4. Kristbjörg Kristinsdóttir og Dís frá Jaðri, fædd 2004, jarpskjótt

3. vetrarmót 2009

Börn

  1. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Freydís frá Blesastöðum, 12v. rauðblesótt
  2. Björgvin Ólafsson og Skuggi frá Hrepphólum, 16v. brúnn
  3. Guðjón Hrafn Sigurðsson og Grettir frá Hólmi, 17v. grár
  4. Helgi Valdimar Sigurðsson og Ósk frá Skollagróf, 7v. rauðglófext
  5. Viktor Máni Sigurðsson og Þýða frá Kaldbak, 11v. jarplitförótt

 

Unglingar

  1. Karen Hauksdóttir og Gára frá Blesastöðum, 8v. grá
  2. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Evita frá Vorsabæ, 7v. brún
  3. Gunnlaugur Bjarnason og Arnar frá Blesastöðum, 5v. brúnn
  4. Katrín Ólafsdóttir og Tvistur frá Hrepphólum, 6v. rauðtvístjörnóttur
  5. Guðjón Örn Sigurðsson og Víga SKjóni frá Flögu, 11v. rauðskjóttur

 

Ungmenni

  1. Matthildur María Guðmundsdóttir og Styrkur frá Vorsabæ II, 6v. móbrúnn

 

Unghross

  1. Kristbjörg Kristinsdóttir og Ilmur frá Jaðri, 5v. móbrún stjörnótt
  2. Gústaf Loftsson og Ísafold frá Jaðri, 5v. rauðglófext
  3. Guðmann Unnsteinsson og Binna frá Gröf, 4v. móbrún
  4. Einar Logi Sigurgeirsson og Gjöf frá Kýrholti, 5v. brún

 

Fullorðnir

  1. Unnsteinn Hermannsson og Prins frá Langholtskoti, 7v. jarpur
  2. Einar Logi  Sigurgeirsson og Stjarna frá Kálfsstöðum, 7v. brúnstjörnótt
  3. Gústaf Loftsson og Vífill frá Dalsmynni, 14v. móálóttur
  4. Kristbjörg Kristinsdóttir og Lukka frá Jaðri, 8v. bleik
  5. Guðmann Unnsteinsson og Árborg frá Miðey, 6v. brún
  6. Unnar Steinn Guðmundsson og Clinton frá Reykhól, 6v. móálóttur
  7. Bjarni Birgisson og Stormur frá Reykholti, 10v. jarpur
  8. Ása María Ásgeirsdóttir og Náttsól frá Kaldbak, 11. jarpskjótt
  9. Hjálmar Gunnarsson og Þruma frá Langholtskoti, 6v. rauð
  10. Sigurður Sigurjónsson og Léttir frá Kotlaugum, 15v. brúnn

 

 

Samanlagðir sigurvegarar vetrarmóta 2009

Börn

  1. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Freydís frá Blesastöðum, 12v. rauðblesótt
  2. Björgvin Ólafsson og Skuggi frá Hrepphólum, 16v. brúnn
  3. Guðjón Hrafn Sigurðsson og Grettir frá Hólmi, 17v. grár
  4. Kjartan Helgason og Þokki frá Hvammi, 9v. jarpur
  5. Gylfi Dagur Leifsson og Sæla frá Barkarstöðum, 9v. brún

 Unglingar

  1. Karen Hauksdóttir og Gára frá Blesastöðum, 8v. grá
  2. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Evita frá Vorsabæ, 7v. brún
  3. Gunnlaugur Bjarnason og Arnar frá Blesastöðum, 5v. brúnn
  4. Guðjón Örn Sigurðsson og Víga Skjóni frá Flögu, 11v. rauðskjóttur
  5. Katrín Ólafsdóttir og Gígja frá Hrepphólum, 7v. brúntvístjörnótt

 

Ungmenni

  1. Matthildur María Guðmundsdóttir og Djarfur frá Ytri Bægisá, 11v. brúnn
  2. Hólmfríður Kristjánsdóttir og Þokki frá Þjóðólfshaga, 9v. brúnn
  3. Matthildur María Guðmundsdóttir og Styrkur frá Vorsabæ, 6v. móbrúnn

 

Unghross

  1. Einar Logi Sigurgeirsson og Gjöf frá Kýrholt, 5v. brún
  2. Kristbjörg Kristinsdóttir og Ilmur frá Jaðri, 5v. móbrún stjörnótt
  3. Gústaf Lofsson og Úlfur frá Jaðri, 5v. bleikálóttur
  4. Elsa Ingjaldsdóttir og Björk frá Syðra Langholti, 5v. rauðstjörnótt
  5. Guðmann Unnsteinsson og Breki frá Reykjadal, 4v. brúnn

 

Fullorðnir

  1. Unnsteinn Hermannsson og Prins frá Langholtskoti, 7v. jarpur
  2. Gústaf Loftsson og Vífill frá Dalsmynni, 14v. móálóttur
  3. Einar Logi Sigurgeirsson og Stjarna frá Kálfsstöðum, 7v. brúnstjörnótt
  4. Sigmundur Jóhannesson og Frakki frá Syðra Langholti, 9v. móálóttur
  5. Unnar Steinn Guðmundsson og Clinton frá Reykhól, 6v. móálóttur
  6. Björn Jónsson og Árvakur frá Vorsabæ, 7v. rauðblesóttur

7-8. Kristbjörg Kristinsdóttir og Lukka frá Jaðri, 8v. bleik

7-8. Grímur Sigurðsson og Krákur frá Skjálg, 8v. brúnn

9.   Guðmann Unnsteinsson og Árborg frá Miey, 6v. brún

10. Jón Vilmundarson og Hrói frá Skeiðháholti, 13v. bleikálóttur

Firmakeppni 2009

Pollaflokkur

  1. Sigríður Helga Steingrímsdóttir og Silfri frá Fossi - Reiðskólinn Vestra Geldingaholti
  2. Halldór Fjalar Helgason og Bráinn frá Reykjavík - Bólfélagar
  3. Einar Ágúst Ingvarsson og Þokki frá Dalsmynni - Hitaveita Suður Skeiða

Barnaflokkur

  1. Guðjón Hrafn Sigurðsson og Grettir frá Hólmi - Ruslið, Tómas Þórir
  2. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Freydís frá Blesastöðum - Háholtsbúið
  3. Hildur Guðbjörg Benediktsdóttir og Fagri Blakkur frá Syðra Langholti                           - Hrossaræktarbúið Vorsabæ II

 

Unglingaflokkur

  1. Gunnlaugur Bjarnason og Tvistur frá Reykholti - Hlíðarbúið
  2. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Evita frá Vorsabæ II - Flúðaverktakar
  3. Guðjón Örn Sigurðsson og Víga Skjóni frá Flögu - Útlaginn

 

Ungmennaflokkur

  1. Hulda Sigurðardóttir og Gára frá Blesastöðum - Fjallaraf
  2. Hólmfríður Kristjánsdóttir og Þokki frá Þjóðólfshaga - Límtré Vírnet
  3. Matthildur M. Guðmundsdóttir og Styrkur frá Vorsabæ II - Kertasmiðjan

 

Kvennaflokkur

  1. Kristbjörg Kristinsdóttir og Lukka frá Jaðri - Reykhóll, Bergljót og Guðmundur
  2. Elsa Ingjaldsdóttir og Frakki frá Syðra Langholti - Hrunamannahreppur
  3. Ása María Ásgeirsdóttir og Náttsól frá Kaldbak - Ferðaþjónustan Syðra Langholti

 

Karlaflokkur

  1. Unnsteinn Hermannsson og Prins frá Langholtskoti - Íslenskt Grænmeti ehf.
  2. Magnús Magnússon og Glæsir frá Ásatúni - Hænsnahöllin Húsatóftum
  3. Gústaf Loftsson og Halla frá Vatnsleysu - Norðurgarður

 

 

Heldri Menn og Konur

  1. Jóhanna Ingólfsdóttir og Runni frá Hrafnkelstöðum-Hrossaræktarbúið Blesastöðum 1a
  2. Stefán Jónsson og Skuggi frá Hrepphólum - Rabbarbaraflokkurinn
  3. Hilmar Jóhannesson og Yrja frá Syðra Langholti - Verslunin Árborg

 

150 m skeið

  1. Sigurður Jónssson og Seðill frá Skollagróf
  2. Helgi Kjartansson og Helmingur frá Hvammi
  3. Sigurður Sigurjónsson og Hríma frá Kotlaugum

Gæðingamót 2009

Barnaflokkur

1. Björgvin Ólafsson og Skuggi frá Hrepphólum                                         8,13

2. Ragnhildur S. Eyþórsdóttir og Glói frá Hömrum II                                   7,97

3. Helgi Valdimar Sigurðsson og Ósk frá Skollagróf                                   7,86

4. Gunnhildur Guðmundsdóttir og Hugur frá Efri Þverá                                7,76

5. Vilborg Eva Guðmundsdóttir og Blíða frá Kjarnholtum II                           6,38

Björgvin Ólafsson hlaut ásetuverðlaunin í barnaflokki

Unglingaflokkur

1. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Blossi frá Vorsabæ II                             8,31

2. Gunnlaugur Bjarnason og Tvistur frá Reykholti                                       8,27

3. Bryndís Heiða Guðmundsdóttir og Blær frá Vestra-Geldingaholti             8,01

4. Guðjón Örn Sigurðsson og Kenning frá Skollagróf                                  7,87

5. Sóley Þórsdóttir og Gustur frá Vestra-Geldingaholti                               7,53

Sigurbjörg Bára Björnsdóttir hlaut ásetuverðlaunin í unglingaflokki

Ungmennaflokkur

1. Hólmfríður Kristjánsdóttir og Þokki frá Þjóðólfshaga                             8,14

B Flokkur

1. Guðmann Unnsteinsson og Árborg frá Miðey                                         8,44

2. Cora Claas og Andi frá Ósabakka 2                                                      8,37

3. Gústaf Loftsson og Aðall frá Flagbjarnarholti                                          8,25

4. Hólmfríður Kristjánsdóttir og Agni frá Blesastöðum 1A                            8,14

    (knapi í forkeppni var Cora Claas)

5. Hjálmar Gunnarsson og Vígaskjóni frá Flögu                                         8,05

     (knapi í forkeppni var Guðmann Unnsteinsson)

A Flokkur

1. Bjarni Birgisson og Stormur frá Reykholti                                                8,21

2. Guðmann Unnsteinsson og Stæll frá Efri-Þverá                                        8,21

3. Gústaf Loftsson og Snikkur frá Eyvindarmúla                                           8,17

4. Cora Claas og Þytur frá Syðra-Fjalli I                                                      8,02

5. Hermann Þór Karlsson og Þota frá Húsatóftum                                        7,63

Tölt

B úrslit

1. Hólmfríður Kristjánsdóttir og Þokki frá Þjóðólfshaga 1                              6,67

2. Smári Adolfsson og Máni frá Fremri-Hvestu                                            6,17

3. Vilmundur Jónsson og Bríet frá Skeiðháholti                                           5,94

4. Jón Kristinn Hafsteinsson og Styrmir frá Reykjavík                                  5,93

5. Gunnlaugur Bjarnason og Tvistur frá Reykholti                                        5,89

A úrslit

1. Guðmann Unnsteinsson og Árborg frá Miðey                                         6,78

2. Hólmfríður Kristjánsdóttir og Þokki frá Þjóðólfshaga 1                             6,67

3. Cora Claas og Andi frá Ósabakka 2                                                       6,67

4. Höskuldur Ragnarsson og Örk frá Kárastöðum                                       6,61

5. Hannes Sigurjónsson og Linda frá Feti                                                   6,06

6. Magnús Magnússon og Glæsir frá Ásatúni                                             5,89

Flettingar í dag: 145
Gestir í dag: 32
Flettingar í gær: 370
Gestir í gær: 38
Samtals flettingar: 1621808
Samtals gestir: 238193
Tölur uppfærðar: 13.12.2017 16:55:16