Úrslit móta 2008

1.     vetrarmót 2008

Barnaflokkur

  1. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Evita frá Vorsabæ II, 5v. Brún
  2. Björgvin Ólafsson og Skuggi frá Hrepphólum, 15v. Brúnn
  3. Hrafnhildur Sigurðardóttir og Flandra frá Steinsholti, 12v. Jörp
  4. Guðjón Hrafn Sigurðsson og Náttsól frá Kaldbak, 9v. Jarpskjótt
  5. Viktor Máni Sigurðsson og Þýða frá Kaldbak, 9v. Jarplitförótt
  6. Helgi Sigurðsson og Lipurtá frá Skollagróf, 9v. Moldóttskjótt

Unglingaflokkur

  1. Bryndís Heiða Guðmundsdóttir og Freyr frá V-Geldingaholti, 11v jarpur
  2. Elísabet Thorsteinsson og Seiður frá Búlandi, jarpur
  3. Guðjón Sigurðsson og Víga Skjóni frá Flögu, 10v. Rauðskjóttur

Ungmennaflokkur

  1. Matthildur María Guðmundsdóttir og Blær frá V-Geldingaholti,10v.brúnnösóttur
  2. Guðríður Eva Þórarinsdóttir og Fiðla frá Reykjadal, 5v. Bleikálótt

Fullorðinsflokkur

  1. Einar Logi Sigurgeirsson og Stjarna frá Kálfsstöðum, 5v. Brúnstjörnótt
  2. Sigfús Guðmundsson og Von frá V-Geldingaholti, 11v. Rauðblesótt
  3. Andrea Skúladóttir og Vífill frá Dalsmynni, 12v móálóttir
  4. Guðmann Unnsteinsson og Prinsessa frá Langholtskoti, 6v. Brún
  5. Grímur Guðmundsson og Glæsir frá Ásatúni, 8v. Brúnn
  6. Kristbjörg Kristinsdóttir og Lukka frá Jaðri, 6v. Bleik
  7. Ása María Ásgeirsdóttir og Grettir frá Hólmi, 16v. Grár
  8. Þórður Freyr Gestsson og Nilsen frá Sæbóli, 8v. Grár
  9. Gestur Þórðarson og Vaka frá Strönd, 5v. Rauð
  10. Kari Torkildsen og Glitnir frá Hvítárholti, 7v. Rauður
  11. Hjálmar Gunnarsson og Víga Skjóni frá Flögu, 10v. Rauðskjóttur

Úrslit frá töltmóti Loga, Trausta og Smára 2008

Töltmót Loga , Trausta og Smára var haldið miðvikudagskvöldið 16. apríl síðastliðinn í Ölfushöllinni. Keppt var í barna, unglinga og fullorðins flokki. Gunnlaugur Bjarnason og Tvistur frá Reykholti sigruðu barnaflokk og Kristbjörg Guðmundsdóttir og Blær frá Efsta-Dal sigruðu unglingaflokk. Meðfylgjandi eru öll úrslit mótsins.

Barnaflokkur:
1. Gunnlaugur Bjarnason og Tvistur frá Reykholti, Smára  5.50
2. Sigurbjörg Björnsdóttir og Evíta frá Vorsabæ, Smára 4,67
3. Katrín Rut Sigurgeirsdóttir og Hrina frá Efsta-Dal, Loga 4,33
4. Dórothea Ármann og Kráka frá Friðheimum, Loga 4,17
5. Karitas Ármann og Eldjárn frá Ingólfshvoli, Loga 3,33

Unglingaflokkur
1. Kristbjörg Guðmundsdóttir og Blær frá Efsta-Dal, Trausta 5,28
2. Linda Dögg Snæbjörnsdóttir og Fenja frá Efsta-Dal, Trausta 5,06
3. Guðrún Gígja Jónsdóttir og Sproti frá Melabergi, Loga 4,67
4. Arna Snjólaug og Sprengja frá Útey, Trausta 3,78
5. Lárus Guðmundsson og Makki frá Útey, Trausta 3,78

Ungmennaflokkur
1. Sigurdís Lýðsdóttir og hljómur frá Minni Borg, Trausta  4,94
2. Andrea Skúladóttir og Halla frá Vatnsleysu, Smára 4,83
3. Ragnheiður Bjarnadóttir og Vísir frá Þóroddsstöðum, Trausta 4,61
4. Guðríður Eva Þórarinsdóttir og Fiðla frá Reykjakoti, Smára 4,50
5. Hólmfríður Kristjánsdóttir og Darri frá Reykjavík, Trausta 3,17

Fullorðinsflokkur A úrslit:
1. Gústaf Loftsson og Dengsi frá Selfossi, Loga 7.17
2. María Þórarinsdóttir og Hugmynd frá Fellskoti, Loga 6,28
3. Bjarni Birgisson og Stormur frá Reykholti, Smára 5,89
4. Sigurjóm Björnsson og Páfi frá Minni Borg, Trausta 5,61
5. Cora Class og Agni frá Blesastöðum, Smári 5,00
6. Hulda Karólína Harðardóttir og Hvati frá Böðmóðsstöðum, Trausta 4,78

B úrslit:
6. Hulda Karólína Harðardóttir og Hvati frá Böðmóðsstöðum, Trausta 4,78
7. Ingvar Hjálmarsson og Hringur frá Húsatóftum, Smára  4,72
8. Björg Ingvarsdóttir og Kópur frá Blesastöðum, Trausta 4,67
9. Líney Kristinsdóttir og Brá frá Fellskoti, Loga 4,56
10. Ása M Ásgeirsdóttir og Grettir frá Hólmi, Smára  4,56

Gæðingamót 2008

Barnaflokkur

1. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Evíta frá Vorsabæ II, 6v. brún                                  8,47

2. Guðmunda Ellen Sigurðardóttir og Seifur frá Hjarðarholti, 13v. rauður                     8,38

3.  Kjartan Helgason og Þokki frá Hvammi, 8v. jarpur                                      8,10

4.  Gunnlaugur Bjarnason og Seifur frá Stekkum, 15v brúnskjóttur                            7,98

5.  Guðjón Örn Sigurðsson og Fengur frá Skollagróf, 16v. rauður                            7,88

6. Kristín Hermannsdóttir og Viður frá Reynisvatni, 13v. bleikálóttur                  8,20

Kristín Hermannsdóttir keppti sem gestur og því hlaut hún ekki sætaröðun

Sigurbjörg Bára Björnsdóttir hlaut einnig ásetuverðlaun í barnaflokki

Unglingaflokkur

1.   Katrín Ólafsdóttir og Gígja frá Hrepphólum, 6v. brúntvístjörnótt                   8,13

2.      Bryndís Heiða Guðmundsdóttir og Blær frá Vestra Geldingaholti, 11v. brúnn       8,08

3.   Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir og Saga frá Svignaskarði, 9v rauð                         8,33

Bjarney Jóna keppti sem gestur og hlaut ekki sætaröðun

Bryndís Heiða Guðmundsdóttir hlaut ásetuverðlaun í unglingaflokki

Ungmennaflokkur

            1. Guðríður Eva Þórarinsdóttir og Freyr frá Vestra Geldingaholti, 12v jarpur      7,81

            2. Ástey Gyða Gunnarsdóttir og Þokki frá Stokkseyri, 10 v. jarpur                           7,40

B flokkur

  1. Hermann Þór Karlsson og Prins frá Ytri Bægisá II, 15v. leirljós                         8,46
  2. Sigurður Óli Kristinsson og Sjóður frá Skeiðháholti, 7v. rauðblesóttur                8,31
  3. Guðmann Unnsteinsson og Árborg frá Miðey, 5v brún                                       8,27
  4. Gunnar Jónsson og Loki frá Skeiðháholti 3, 13v. rauðblesóttur                          8,11
  5. Bryndís Heiða Guðmundsdóttir og Blær frá Vestra Geldingaholti, 11v. brúnn      8,05

A flokkur

  1. Atli Guðmundsson og Snjöll frá Skollagróf, 6v rauðstjörnótt                               8,45
  2. Sigfús Guðmundsson og Prins frá Vestra Geldingaholti, 8v.brúnn                                    8,17
  3. Bjarni Birgisson og Stormur frá Reykholti, 9v. jarpur                                         8,02
  4. Sigurður Óli Kristinsson og Salka frá Háholti, 6v. brún                                       7,87
  5. Ingvar Hjálmarsson og Glódís frá Fjalli 2, 8 v. rauðglófext                                              7,69
  6. Höskuldur Ragnarsson og Þengill frá Laugavöllum, 12 v. rauðstjörnóttur                        8,17

Höskuldur Ragnarsson keppti sem gestur og fær því ekki sætaröðun

Tölt

B - úrslit

6. Guðmann Unnsteinsson og Prinsessa frá Langholtskoti                                                     6,00

7. Vilmundur Jónsson og Bríet frá Skeiðháholti                                                              5,94

8. Bjarni Birgisson og Stormur frá Reykholti                                                                          5,89

9. Gunnlaugur Bjarnason og Tvistur frá Reykholti                                                                   5,83

10. Guðmundur Arnar Sigfússon og Flauta frá Vestra Geldingaholti                                5,44

A úrslit

1. Höskuldur Ragnarsson og Örk frá Kárastöðum                                                                 6,33

2. Ellen María Gunnarsdóttir og Atli frá Meðalfelli                                                                   6,33

3. Cora Claas og Ísafold frá Hólkoti                                                                                       6,17

4. Guðmann Unnsteinsson og Glæsir frá Ásatúni                                                                  6,00

5. Sólon Morthens og  Hrist frá Torfastöðum                                                                          5,78

Höskuldur og Ellen María voru jöfn að loknum úrslitum og kusu að ríða ekki bráðabana og því gáfu dómarar sætaröðun og úr varð að Höskuldur bar sigur úr bítum.

Flettingar í dag: 248
Gestir í dag: 34
Flettingar í gær: 370
Gestir í gær: 38
Samtals flettingar: 1621911
Samtals gestir: 238195
Tölur uppfærðar: 13.12.2017 18:42:35