2010


LIÐIN 2010

 

JÁVERK
Guðrún S. Magnúsdóttir
Líney Kristinsdóttir
Katrín Rut Sigurgeirsdóttir
Liðsstjóri er GUðrún S. Magnúsdóttir

ÍSLENSKT GRÆNMETI/HÓTEL FLÚÐIR
Kristbjörg Kristinsdóttir
Cora Claas
Guðmann Unnsteinsson
Liðsstjóri er Hjálmar Gunnarsson

ÚTLAGARNIR
Aðalheiður Einarsdóttir
Grímur Sigurðsson
Þorsteinn Þorsteinsson
Liðsstjóri er Styrmir Þorsteinsson

SKÁLHOLTSSTAÐUR
Knútur Ármann
María Þórarinsdóttir
Dóróthea Ármann
Liðsstjóri er Knútur Ármann

VAKI
Gústaf Loftsson
Viktoría Larsen
Hólmfríður Kristjánsdóttir
Liðsstjóri er Þorsteinn Loftsson

ÁRMENN
Ingvar Hjálmarsson
Hermann Þór Karlsson
Bjarni Birgisson
Liðsstjóri er Björn Jónsson

 

ÚRSLIT 2010

 

SMALI

 

 

Sæti

Knapi

Hestur

Lið

1

Aðalheiður Einarsdóttir

Moli frá Reykjum

ÚTLAGARNIR

2

Guðmann Unnsteinsson

Gifta frá Grafarkoti

ÍSL.GRÆNMETI/HÓTEL FLÚÐIR

3

Guðrún Magnúsdóttir

Snæfaxi frá Bræðratungu

JÁVERK

4

Hólmfríður Kristjándóttir

Dynjandi frá Grafarkoti

VAKI

5

Gústaf Lofsson

Gustur frá Lynghaga

VAKI

6

Knútur Ármann

Dögg frá Ketilsstöðum

SKÁLHOLTSSTAÐUR

7

Bjarni Birgisson

Smári frá Hlemmiskeiði

ÁRMENN

8

Ingvar Hjálmarsson

Djákni frá Langsstöðum

ÁRMENN

9

Líney Kristinsdóttir

Smjörvi frá Fellskoti

JÁVERK

10

Hermann Karlsson

Venus frá Ytri Bægisá II

ÁRMENN

 

FJÓRGANGUR

 

1

   Aðalheiður Einarsdóttir   / Blöndal frá Skagaströnd

6,63

2

   Hermann Þór Karlsson   / Prins frá Ytri-Bægisá II

6,63

3

   Cora Claas   / Agni frá Blesastöðum 1A (upp úr B-úrslitum)

6,27

4

   Hólmfríður Kristjánsdóttir   / Þokki frá Þjóðólfshaga 1

6,20

 

5

   Bjarni Birgisson   / Klakkur frá Blesastöðum 2A

5,90

6

   Guðmann Unnsteinsson   / Vígaskjóni frá Flögu

5,33

7

   Líney Kristinsdóttir   / Prins frá Fellskoti

5,20

 

 FIMMGANGUR

 

A úrslit

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Guðmann Unnsteinsson   / Prins frá Langholtskoti

6,10

2

   María Birna Þórarinsdóttir   / Eskimær frá Friðheimum

5,95

3

   Brynjar Jón Stefánsson   / Pæja frá Bergstöðum

5,50

4

   Bjarni Birgisson   / Stormur frá Reykholti

4,10

 

 

 

 

 

 

 

 

B-úrslit

 

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Guðmann Unnsteinsson   / Prins frá Langholtskoti

5,95

2

   Hermann Þór Karlsson   / Blær frá Efri-Brúnavöllum I

5,79

3

   Aðalheiður Einarsdóttir   / Hvati frá Saltvík

4,81

4

   Gústaf Loftsson   / Græðir frá Eystri-Grund

4,74

 

 

 

 

 

 

FLJÚGANDI SKEIÐ

 

1 Hólmfríður Kristjánsdóttir/Spá frá Skíðbakka 1 3,21
2 Ingvar Hjálmarsson/Frostrós frá Langstöðum 3,32
3 Kristbjörg Kristinsdóttir/Felling frá Hákoti 3,36
4 Viktoría Larsen/Snikkur frá Eyvindarmúla 3,56
5 Bjarni Birgisson/Stormur frá Reykholti 3,58
6 Grímur Sigurðsson/Tígla frá Tóftum 3,65
7 Aðalheiður Einarsdóttir/Tinna frá Fellsenda 2 3,91
8 Knútur Ármann/Djákni frá Vorsabæjarhjáleigu 3,75 lá ekki í úrsl.

9 Guðmann Unnsteinsson/Stæll frá Efri-Þverá 3,91 lá ekki í úrsl.

10 Þorsteinn Þorsteinsson/Þengill frá Miðsitju 4,04 lá ekki í úrsl.

 

TÖLT

 

B-úrslit

1

   Gústaf Loftsson / Hrafntinna frá Miðfelli 5

6,00 

2

   Aðalheiður Einarsdóttir / Glaðværð frá Fremri-Fitjum

5,94 

3

   Hermann Þór Karlsson / Prins frá Ytri-Bægisá II

5,67 

4

   Cora Claas / Hekla frá Halldórsstöðum

5,22 


A-úrslit

1

   Líney Kristinsdóttir / Brá frá Fellskoti

6,61 

2

   Kristbjörg Kristinsdóttir / Stígandi frá Stóra-Hofi

6,33 

3

   Gústaf Loftsson / Hrafntinna frá Miðfelli 5

5,78 

4

   Hólmfríður Kristjánsdóttir / Þokki frá Þjóðólfshaga 1

5,67 

 

 

EINSTAKLINGSKEPPNI

 

1 Aðalheiður Einarsdóttir ÚTLAGARNIR 35

2 Hólmfríður Kristjánsdóttir VAKI 31

3 Guðmann Unnsteinsson ÍSL.GRÆNMETI/HÓTEL FLÚÐIR 26

4 Bjarni Birgisson ÁRMENN 23

5 Hermann Þór Karlsson ÁRMENN 21

6 Kristbjörg Kristinsdóttir ÍSL.GRÆNMETI/HÓTEL FLÚÐIR 20

7 Gústaf Loftsson VAKI 18

8 Líney Kristinsdóttir JÁVERK 16  

9-10 Cora Claas ÍSL.GRÆNMETI/HÓTEL FLÚÐIR 12  

9-10 Ingvar Hjálmarsson ÁRMENN 12

11 María Þórarinsdóttir SKÁLHOLTSSTAÐUR 11,5

12 Guðrún Magnúsdóttir JÁVERK 11

13 Knútur Ármann SKÁLHOLTSSTAÐUR 9,5

14 Brynjar Jón Stefánsson JÁVERK 8

15 Grímur Sigurðsson ÚTLAGARNIR 7,5

16 Viktoría Larsen VAKI 7

17 Þorsteinn Þorsteinsson ÚTLAGARNIR 3,5

18 Katrín Rut Sigurgeirsdóttir JÁVERK 3

 

 

 

 

LIÐAKEPPNI

 

 

Lið smali fjórg. fimmg. tölt skeið Heildarstig

1 ÍSL.GRÆNMETI/HÓTEL FLÚIÐIR 9 13 13 13 10 58

2-3 ÁRMENN 8 15 13 5 15 56  

2-3 VAKI 13 7 4 15 17 56

4 ÚTLAGARNIR 10 10 7 9 10 46

5 JÁVERK 10 9 9 10 0 38

6 SKÁLHOLTSSTAÐUR 5 1 9 3 3 21

STYRKTARAÐILAR 2010


Búnaðarfélag Skeiðamanna

Hestaleigan Syðra Langholti

Hrossaræktarbúið Efra Langholti

Hrossaræktarbúið Unnarholtskoti

Auðsholt 2 Hrossarækt






















Flettingar í dag: 145
Gestir í dag: 32
Flettingar í gær: 370
Gestir í gær: 38
Samtals flettingar: 1621808
Samtals gestir: 238193
Tölur uppfærðar: 13.12.2017 16:55:16