Úrslit móta 2010

1.  vetrarmót

Pollaflokkur (engin röðun, skráð eftir skráningu)

Viktor Logi Ragnarsson           Moli frá Reykjum  17v      Móálótt

Aron Ernir Ragnarsson    Erró frá Efraseli   6v        Brúnskjótt

Ísak Gústafsson                       Kristall frá Myrkholti 18v      Grár

Laufey Ósk Grímsdóttir           Hekla frá Ásatúni  8v        Grá

Þorvaldur Logi Einarsson         Rúbín frá Vakurstöðum 13v      Bleikskjóttur

 

Barnaflokkur

1.         Viktor Máni Sigurðarson          Þýða frá Kaldbak 11v      Dökkjörp

2.         Helgi V Sigurðsson                  Kenning frá Skollagróf  8v   Brún

 

Unglingaflokkur

1.         Björgvin Ólafsson                    Skuggi frá Hrepphólum          18v      Brúnn

2.         Rosmarie Tómasdóttir              Blær frá Vestra-Geldingafelli      12v      Brún, nösóttur

3.         Alexandra Garðarsdóttir          Úlfur frá Jarði            6v        Bleikálóttur

4.         Gunnlaugur Bjarnason  Klakkur frá Blesastöðum 2a                6v        Brúnn

5.         Viktoría Larsen                        Fjallaskjóni frá Uppsölum    17v      Rauðskjóttur

6.         Sigurbjörg Bára Björnsdóttir    Blossi frá Vorsabæ 2           7v        Rauðblesóttur

7.         Kjartan Helgason                     Þokki frá Hvammi 1             9v        Jarpur

8.         Ragnhildur Eyþórsdóttir           Glói frá                                    14v      Rauður, tvístjörn

9.         Guðjón Rafn Sigurðarson         Hreimur frá Kaldbak    6v        Rauðblesóttur, litfórótur

10.       Guðjón Örn Sigurðsson           Kenning frá Skollagróf             8v        Brún

 

Ungmennaflokkur

1.         Karen Hauksdóttir                   Gára frá Blesastöðum              9v        Grá

2.         Matthildur María Guðmunds    Logi frá Hlemmiskeiði              9v        Brúnn

 

Unghrossaflokkur

1.         Gústaf Loftsson                       Gýgja frá Miðfelli 5            5v        Brún

2.         Helgi Kjartansson                    Röst frá Hvammi 1            5v        Rauð tví stjörnótt

3.         Ragnar Sölvi Geirsson             Krapi frá Meiritungu            5v        Grár

4.         Guðmann Unnsteinsson            Blúnda frá Arakoti              5v        Brún, blesótt

5.         Sigurbjörg Bára Björnsdóttir    Silfurdís frá Vorsabæ 2       5v        Brún

6.         Kristbjörg Kristinsdóttir           Spuni frá Jaðri                     5v        Jarpur

7.         Guðríður Þórarinsdóttir            Breki frá Reykjadal             5v        Brúnn

8.          Hjálmar Gunnarsson                Binna frá Gröf             5v       Móbrún

9.         Magnús Helgi Loftsson            Flipi frá Haukholtum            5v        Rauður

 

Fullorðinsflokkur 2. Flokkur

1.         Aðalsteinn Aðalsteinsson          Snillingur frá Vorsabæ II            9v        Jarpblesóttur

2.         Hjálmar Gunnarsson                Vígaskjóni frá Flögu                  12v      Rauðskjóttur

3.         Styrmir Þorsteinsson                Hrappur frá Bergstöðum            14v      Jarpur

4.         Sigríður Eva Guðmundsdóttir   Hrókur frá Helmmiskeiði            8v        Móálóttur

5.         Svala Bjarnadóttir                    Kvika frá Fjalli                         8v        Jörp

6.         Bára Másdóttir                       Sólon frá Krækishólum              6v        Rauðglófextur

7.         Rosemarie Þorleifsdóttir           Seifur frá Vestra-Geldingaholti 10v      Brún, tvístjörnótt

8.         Magnús Helgi Loftsson            Sokki frá Haukholtum            6v        Rauður, strjörnótt

 

Fullorðinsflokkur 1. Flokkur

1.         Gústaf Loftsson                       Hrafntinna frá Miðfelli 5                   5v        Brún

2.         Guðbjörg Jóhannsdóttir            Sara frá Ásatúni                             10v      Móálótt

3.         Einar Logi Sigurgeirsson           Snerpa frá Miðfelli                         8v        Grá

4.         Aðalheiður Einarsdóttir Moli frá Reykjum                                    17v      Móálóttur

5.         Guðmann Unnsteinsson            Stæll frá Efriþverá                        8v        Jarpur

6.         Bjarni Birgisson                       Stormur frá Reykholti                  10v      Jarpur

7.         Kristbjörg Kristinsdóttir           Árdís frá Ármótum                      7v        Móálótt

8.         Ólafur Stefánsson                    Gýja frá Hrepphólum                  8v        Brún stjörnótt

9.         Unnar Steinn Guðmundsson     Komma frá Reykhól                   9v        Brún stjörnótt

10.       Grímur Guðmundsson              Glæsi frá Ásatúni                        11v      Brúnn

2. vetrarmót

Pollaflokkur (engin röðun, skráð eftir skráningu)

Aron Ragnarsson  Ógát    12v Brún

Viktor Logi Ragnarsson Erró frá Efraseli  6v Brúnskjótt

Ísak Gústafsson  Fönix    7v Brúnn

Þorvaldur Logi Einarsson Æsa frá Grund   19v Grá

Þórey Þula Helgadóttir Ylur frá Miðfelli 2  18v Moldóttur

Einar Ágúst Ingvarsson Þrusa    10v Jörp 

Barnaflokkur

1

Rúnar Guðjónsson

Neisti frá Melum

12v

Rauður

2

Helgi V Sigurðsson

Kenning frá Skollagróf

8v

Brún

3

Ragnheiður Björk Einarsdóttir

Rúbín frá Vakurstöðum

10v

Bleikskjóttur

4

Viktor Máni Sigurðarson

Þýða frá Kaldbak

11v

Dökkjörp

 

Unglingaflokkur

1

Guðjón Rafn Sigurðarson

Grettir frá Hólmi

18v

Grár

2

Sigurbjörg Bára Björnsdóttir

Blossi frá Vorsabæ  2

7v

Rauðblesóttur

3

Rosmarie Tómasdóttir

Blær frá Vestra-Geldingafelli

12v

Brún, nösóttur

4

Viktoría Larsen

Fjallaskjóni frá Uppsölum

17v

Rauðskjóttur

5

Björgvin Ólafsson

Skuggi frá Hrepphólum

18v

Brúnn

6

Guðjón Örn Sigurðsson

Loki frá Svignaskarði

12v

Jarp nösóttur

 
 

Ungmennaflokkur

1.    Matthildur María Guðmunds Logi frá Hlemmiskeiði 9v Brúnn 

Unghrossaflokkur

1

Gústaf Loftsson

Gýgja frá Miðfelli 5

5v

Brún

2

Sigurbjörg Bára Björnsdóttir

Silfurdís frá Vorsabæ  2

5v

Brún

3

Guðmann Unnsteinsson

Blúnda frá Arakoti

5v

Brún, blesótt

4

Ragnar Sölvi Geirsson

Krapi frá Meiritungu

5v

Grár

5

Helgi Kjartansson

Röst frá Hvammi 1

5v

Rauð tví stjörnótt

6

Guðjón Sigurðsson

Illugi frá Kaldbak

5v

Rauðlitföróttur

7

Magnús Helgi Loftsson

Flipi frá Haukholtum

5v

Rauður

8

Berglind Ágústdóttir

Þoka frá Reiðará

4v

Jarp skjótt

 
 
 
 
 
 

Fullorðinsflokkur 2. Flokkur

1

Hjálmar Gunnarsson

Vígaskjóni frá Flögu

12v

Rauðskjóttur

2

Rosemarie Þorleifsdóttir

Jarl frá Vestra-Geldingaholti

9v

Brúnn

3

Magnús Helgi Loftsson

Sokki frá Haukholtum

6v

Rauður, strjörnótt

4

Viktoría Larsen

Kvika frá Miðfelli 5

6v

Brún 

 
 

Fullorðinsflokkur 1. Flokkur

1

Gústaf Loftsson

Hrafntinna frá Miðfelli 5

5v

Brún

2

Hólmfríður Kristjánsdóttir

Þokki frá Þjóðólfshaga

9v

Brúnn

3

Guðmann Unnsteinsson

Stæll frá Efriþverá

8v

Jarpur

4

Einar Logi Sigurgeirsson

Snerpa frá Miðfelli

8v

Grá

5

Grímur Guðmundsson

Glæsi frá Ásatúni

11v

Brúnn

6

Unnar Steinn Guðmundsson

Komma frá Reykhól

9v

Brún stjörnótt

7

Ingvar Hjálmarsson

Drottning frá Fjalli

8v

Jarp blesótt

8

Ólafur Stefánsson

Gýja frá Hrepphólum

8v

Brún stjörnótt

9

Guðbjörg Jóhannsdóttir

Sara frá Ásatúni

10v

Móálótt

10

Sigfús Guðmundsson

Framtíð frá V-Geldingaholti

10v

Jörp

3.  vetrarmót

Pollaflokkur (engin röðun, skráð eftir skráningu)
Aron  Ragnarsson  Ógát    12v Brún
Viktor Logi Ragnarsson  Glódís    10v Rauð Glófext
Ísak Gústafsson   Fönix    18v Jarpur
Þorvaldur Logi Einarsson Æsa frá Grund   19v Grá
Þórey Þula Helgadóttir  Ylur frá Miðfelli 2  18v Moldóttur
Einar Ágúst Ingvarsson  Þrusa    10v Jörp
Laufey Ósk Grímsdóttir  Hekla frá Ásatúni    8v Grá

Barnaflokkur  
1 Rúnar Guðjónsson Neisti frá Melum 12v Rauður
2 Viktor Máni Sigurðarson Þýða frá Kaldbak 11v Dökkjörp
3 Helgi V Sigurðsson Kenning frá Skollagróf 8v Brún
4 Ragnheiður Björk Einarsdóttir Fákur frá Miðfelli 6v Jarpur

Unnlingaflokkur  
1 Gunnlaugur Bjarnason Klakkur frá Blesastöðum 2a 6v Brúnn
2 Guðjón Rafn Sigurðarson Grettir frá Hólmi 18v Grár
3 Viktoría Larsen Fjallaskjóni frá Uppsölum 17v Rauðskjóttur
4 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Blossi frá Vorsabæ 2 7v Rauðblesóttur
5 Rosmarie Tómasdóttir Blær frá Vestra-Geldingafelli 12v Brún, nösóttur
6 Björgvin Ólafsson Skuggi frá Hrepphólum 18v Brúnn
7 Guðjón Örn Sigurðsson Loki frá Svignaskarði 12v Jarp nösóttur

Unghrossaflokkur  
1 Gústaf Loftsson Gýgja frá Miðfelli 5 5v Brún
2 Aðalheiður Einarsdóttir Dísa frá Refstöðum 5v Bleik nösótt
3 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Silfurdís frá Vorsabæ 2 5v Brún
4 Guðmann Unnsteinsson Blúnda frá Arakoti 5v Brún, blesótt
5 Helgi Kjartansson Röst frá Hvammi 1 5v Rauð tví stjörnótt
6 Berglind Ágústdóttir Þoka frá Reiðará 4v Jarp skjótt
7 Magnús Helgi Loftsson Flipi frá Haukholtum 5v  Rauður
8 Guðjón Sigurðsson Illugi frá Kaldbak 5v Rauðlitföróttur

Fullorðinsflokkur 2. Flokkur  
1 Hjálmar Gunnarsson Vígaskjóni frá Flögu 12v Rauðskjóttur
2 Aðalsteinn Aðalsteinsson Snillingur frá Vorsabæ 9v Jarpblesóttur
3 Berglind Ágústdóttir Þyrnir frá Garði 13v Brúnn
4 Unnsteinn hermansson Kindill frá Langholtskoti 9v Rauður
5 Valgeir Jónsson Katla frá Þverspyrnu 5v Glóbrún
6 Mathildur María Guðmunds Logi frá Hlemmiskeiði 8v  Brúnn
7 Styrmir Þorsteinsson Hrappur frá Bergstöðum 14v Jarpur
8 Sigríður Eva Guðmundsdóttir Hrókur frá Helmmiskeiði 8v Móálóttur
9 Rosemarie Þorleifsdóttir Jarl frá Vestra-Geldingaholti 9v Brúnn
10 Svala Bjarnadóttir Kvika frá Klauf 8v Jörp

Fullorðinsflokkur 1. Flokkur  
1 Gústaf Loftsson Hrafntinna frá Miðfelli 5 5v Brún
2 Aðalheiður Einarsdóttir Blöndal frá Skagaströnd 6v Grár
3 Bjarni Birgisson Stormur frá Reykholti 10v  Jarpur
4 Guðmann Unnsteinsson Stæll frá Efriþverá 8v Jarpur
5 Ólafur Stefánsson Gýja frá Hrepphólum 8v Brún stjörnótt
6 Grímur Guðmundsson Glæsi frá Ásatúni 11v Brúnn
7 Sigfús Guðmundsson Prins frá V-Geldingaholti 10v Móbrúnn
8 Guðbjörg Jóhannsdóttir Sara frá Ásatúni 10v Móálótt
9 Einar Logi Sigurgeirsson Snerpa frá Miðfelli 8v  Grá
10 Unnar Steinn Guðmundsson Komma frá Reykhól 9v Brún stjörnótt

Samanlagðir sigurvegarar vetrarmóta 2010

Barnaflokkur Helgi og Viktor voru jafnir að stigum og riðu því bráðabana þar sem Helgi náði að kreista framm sigur.  
1 Helgi V Sigurðsson Kenning frá Skollagróf 8v Brún
2 Viktor Máni Sigurðarson Þýða frá Kaldbak 11v Dökkjörp
3 Rúnar Guðjónsson Neisti frá Melum 12v Rauður
4 Ragnheiður Björk Einarsdóttir Rúbín frá Vakurstöðum 10v Bleikskjóttur
5 Ragnheiður Björk Einarsdóttir Fákur frá Miðfelli 6v Jarpur
    
Unnlingaflokkur Viktoría, Sigurbjörg og Björgvin voru jöfn að heildastigum og riðu því bráðabana og röðuðust svona.  
1 Rosmarie Tómasdóttir Blær frá Vestra-Geldingafelli 12v Brún, nösóttur
2 Viktoría Larsen Fjallaskjóni frá Uppsölum 17v Rauðskjóttur
3 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Blossi frá Vorsabæ 2 7v Rauðblesóttur
4 Björgvin Ólafsson Skuggi frá Hrepphólum 18v Brúnn
5 Guðjón Rafn Sigurðarson Grettir frá Hólmi 18v Grár
6 Gunnlaugur Bjarnason Klakkur frá Blesastöðum 2a 6v Brúnn
7 Guðjón Örn Sigurðsson Loki frá Svignaskarði 12v Jarp nösóttur
8 Alexandra Garðarsdóttir Úlfur frá Jarði 6v Bleikálóttur
9 Kjartan Helgason Þokki frá Hvammi 1 9v Jarpur
10 Ragnhildur Eyþórsdóttir Glói frá 14v Rauður, tvístjörn
11 Guðjón Rafn Sigurðarson Hreimur frá Kaldbak 6v Rauðblesóttur, litfórótur
12 Guðjón Örn Sigurðsson Kenning frá Skollagróf 8v Brún

Ungmennaflokkur  
1 Matthildur María Guðmunds Logi frá Hlemmiskeiði 9v Brúnn
2 Karen Hauksdóttir Gára frá Blesastöðum 9v Grá

Unghrossaflokkur  
1 Gústaf Loftsson Gýgja frá Miðfelli 5 5v Brún
2 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Silfurdís frá Vorsabæ 2 5v Brún
3 Guðmann Unnsteinsson Blúnda frá Arakoti 5v Brún, blesótt
4 Helgi Kjartansson Röst frá Hvammi 1 5v Rauð tví stjörnótt
5 Ragnar Sölvi Geirsson Krapi frá Meiritungu 5v Grár
6 Magnús Helgi Loftsson Flipi frá Haukholtum 5v  Rauður
7-8 Guðjón Sigurðsson Illugi frá Kaldbak 5v Rauðlitföróttur
7-8 Berglind Ágústdóttir Þoka frá Reiðará 4v Jarp skjótt
9 Kristbjörg Kristinsdóttir Spuni frá Jaðri 5v Jarpur
10 Guðríður Þórarinsdóttir Breki frá Reykjadal 5v Brúnn
11 Hjálmar Gunnarsson Binna frá Gröf 5v Brún

Fullorðinsflokkur 2. Flokkur  
1 Hjálmar Gunnarsson Vígaskjóni frá Flögu 12v Rauðskjóttur
2 Aðalsteinn Aðalsteinsson Snillingur frá Vorsabæ 9v Jarpblesóttur
3 Styrmir Þorsteinsson Hrappur frá Bergstöðum 14v Jarpur
4 Rosemarie Þorleifsdóttir Jarl frá Vestra-Geldingaholti 9v Brúnn
5 Magnús Helgi Loftsson Sokki frá Haukholtum 6v Rauður, strjörnótt
6 Sigríður Eva Guðmundsdóttir Hrókur frá Helmmiskeiði 8v Móálóttur
7 Berglind Ágústdóttir Þyrnir frá Garði 13v Brúnn
8-10 Viktoría Larsen Kvika frá Miðfelli 5 6v Brún
8-10 Svala Bjarnadóttir Kvika frá Klauf 8v Jörp
8-10 Unnsteinn hermansson Kindill frá Langholtskoti 9v Rauður
11 Valgeir Jónsson Katla frá Þverspyrnu 5v Glóbrún
12-13 Bára Másdóttir Sólon frá Krækishólum 6v Rauður
12-13 Mathildur María Guðmunds Logi frá Hlemmiskeiði 8v  Brúnn
14 Rosemarie Þorleifsdóttir Seifur frá Vestra-Geldingaholti 10v Brún, tvístjörnótt

Fullorðinsflokkur 1. Flokkur
1 Gústaf Loftsson Hrafntinna frá Miðfelli 5 5v Brún
2 Guðmann Unnsteinsson Stæll frá Efriþverá 8v Jarpur
3 Einar Logi Sigurgeirsson Snerpa frá Miðfelli 8v  Grá
4 Guðbjörg Jóhannsdóttir Sara frá Ásatúni 10v Móálótt
5 Bjarni Birgisson Stormur frá Reykholti 10v  Jarpur
6-7 Grímur Guðmundsson Glæsi frá Ásatúni 11v Brúnn
6-7 Ólafur Stefánsson Gýja frá Hrepphólum 8v Brún stjörnótt
8-9 Hólmfríður Kristjánsdóttir Þökki frá Þjóðólfshaga 9v Brúnn
8-9 Aðalheiður Einarsdóttir Blöndal frá Skagaströnd 6v Grár
10 Unnar Steinn Guðmundsson Komma frá Reykhól 9v Brún stjörnótt
11 Aðalheiður Einarsdóttir Moli frá Reykjum 17v Móálóttur
12-14 Ingvar Hjálmarsson Drottning frá Fjalli 8v  Jarp blesótt
12-14 Kristbjörg Kristinsdóttir Árdís frá Ármótum 7v Móálótt
12-14 Sigfús Guðmundsson Prins frá V-Geldingaholti 10v Móbrúnn
15 Sigfús Guðmundsson Framtíð frá V-Geldingaholti 10v Jörp

Sameiginlegt töltmót smára loga og trausta

A úrslit í barnaflokki:

  Sæti     Keppandi    
1     Karitas Ármann   / Björgvin frá Friðheimum  4,30  
2     Kristinn Sölvi Sigurgeirsson   / Sigga frá Fellskoti  4,25  
3     Sigríður Magnea Kjartansdóttir   / Tónn frá Bræðratungu 3,35
 
B úrslit í Unglingaflokki:
  Sæti     Keppandi    
1     Halldór Þorbjörnsson   / Ljómi frá Miðengi  5,92  
2     Sigurbjörg Bára Björnsdóttir   / Blossi frá Vorsabæ II 5,42  
3     Katrín Sigurgeirsdóttir   / Bliki frá Leysingjastöðum II 5,00  
4     Dorothea Ármann   / Hersveinn frá Friðheimum  4,75

A úrslit í unglingaflokki:

  Sæti     Keppandi    
1     Linda Dögg Snæbjörnsdóttir   / Vissa frá Efsta-Dal II     6,50  
2     Alexandra Garðarsdóttir   / Vífill frá Dalsmynni      6,17  
3     Halldór Þorbjörnsson   / Ljómi frá Miðengi        6,00  
4     Rosmarie Huld Tómasdóttir   / Blær frá Vestra-Geldingaholti 4,92

B úrslit fullorðnir:
  Sæti     Keppandi    
1     Knútur Ármann   / Kráka frá Friðheimum                  6,75  
2     María Birna Þórarinsdóttir   / Viðja frá Fellskoti      6,08  
3     Rosemarie Brynhildur Þorleifsdóttir/   Jarl frá V-Geldingaholti 5,58 
4     Kristbjörg Kristinsdóttir   / Árdís frá Ármóti       5,50

A úrslit fullorðnir:

  Sæti     Keppandi    
1     Ólafur Ásgeirsson   / Líf frá Þúfu                          7,58  
2     Knútur Ármann   / Kráka frá Friðheimum              7,08  
3     Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg   / Dögg frá Steinnesi 6,75 
4     Líney Kristinsdóttir   / Brá frá Fellskoti              6,33  

Firmakeppni 2010

Pollaflokkur

  1. 1-2 sæt iÞorvaldur Logi Einarsson og Æsa frá Grund -  Kurl  Erna Óðinsdóttir
  2. 1-2 sæti Þórey Þula Helgadóttir og Ylur frá Miðfelli - Ljósmyndir Sigga Sigmundssonar

Barnaflokkur

  1. Helgi Valdimar Sigurðsson og Kenning frá Skollagróf - Sauðfjárræktarfélag Hrunamanna
  2. Rúnar Guðjónsson og Neisti frá Melum - Skeiðháholt - Jón Vilmundarsson
  3. Viktor Máni Sigurðsson og þýða frá Kaldbak - Hrossaræktarbúið Ólafsvöllum

 

 

Unglingaflokkur

  1. Rosemarie Huld Tómasdóttir og Blær frá V-Geldingaholti - Plast og Suða Ehf
  2. Guðjón Hrafn Sigurðsson og Grettir frá Hólmi -Garðyrkjustöðin Bý Ehf Brún
  3. Gunnlaugur Bjarnason og Klakkur frá Blesastöðum - Glerverkstæðið Dalbæ

 

 

Ungmennaflokkur

  1. Nadia Born og Djarfur frá Ytri-Bægisá - Útlaginn

 

 

Kvennaflokkur

  1. Aðalheiður Einarsdóttir og Blöndal frá Skagaströnd - Kaffi Sel
  2. Berglind Ágústdóttir og Þyrnir frá Garði - Gröfutækni
  3. Maja Roldsgaard og Bjarki frá Hrafnkellsstöðum - Ferðaþjónustan Steinsholti

 

 

Karlaflokkur

  1. Hermannn Karlsson og Blær frá Efri-Brúnavöllum - Hrossaræktarbúið Unnarholtskoti
  2. Guðmann Unnsteinsson og Þruma frá Langholtskoti - Bökun Auðsholti
  3. Bjarni Birgisson og Stormur frá Reykholti - Félagsheimilið Flúðum

 

   

Heldri Menn og Konur

  1. Sigfús Guðmundsson og Prins frá V-Geldingaholti  - Sundlauginn Flúðum
  2. Sigrún Bjarnadóttir og Seifur  - Skeiðháholt 3 - Bjarni Gunnlaugur Bjarnason
  3. Valgeir Jónsson og Katla frá Þverspyrnu - Löngumýri

 

 

100m skeið

  1. Bjarni Birgisson og Stormur frá Reykholti
  2. Sigurður Haukur Jónsson og Seðill frá Skollagróf
  3. Sigurður Sigurjónsson og Hríma frá Kotlaugum
Flettingar í dag: 145
Gestir í dag: 32
Flettingar í gær: 370
Gestir í gær: 38
Samtals flettingar: 1621808
Samtals gestir: 238193
Tölur uppfærðar: 13.12.2017 16:55:16