Úrslit móta 2011

1 VETRARMÓT

Pollaflokkur ( enginsérstök röð )

 Viktor LogiRagnarsson, Þyrnir 14.vetra

Aron Ragnasson, Erró 8.vetra

Valdimar Hauksson, Elding 16.vetra

Guðrún Hulda Hauksdóttir, Spönn 14.vetra

Þórey Þula Helgadóttir, Ýlur 19.vetra

Þorvaldur Logi Einarsson, Æsa 20.vetra

Lára Bjarnadóttir, Stormur 11.vetra

Laufey Ósk Grímsdóttir, Hekla 8.vetra

Barnaflokkur

 1.Helgi ValdimarSigurðsson, Hugnir frá Skollagróf 6.vetra

2.Viktor Máni Sigurðsson, Þerna 10.vetra

3.Rúnar Guðjónsson, Neisti frá Melum 12.vetra

 Unglingaflokkur

 1.SigurbjörgBjörnsdóttir,Silfurdís frá Vorsabæ 2, 5.vetra

2.Gunnlaugur Bjarnason,Andrá frá Blesastöðum 2 a, 5.vetra

3.Rosmarie Huld Tómasdóttir,Blær frá Vestra Geldingaholti13.vetra

4.Björgvin Ólafsson,Núpur frá Eystra Fróðholti 15.vetra

5.Hrafnhildur Magnúsdóttir,Kráka frá Syðra Langholti 6.vetra

 Ungmennaflokkur

 1.Matthildur MaríaGuðmundsdóttir Þytur 8.vetra

 Unghrossaflokkur

 1.Gunnar Jónsson,Stjarni frá Skeiðháholti 3, 4.vetra

2.Gunnlaugur Bjarnason, Sandra frá Blesastöðum 1a 4.vetra

3.Jóhanna Ingólfsdóttir,Lygna frá Hrafnkelsstöðum 5.vetra

4. Guðmann Unnsteinsson,Kulur frá Skollagróf 4.vetra

5.Sigurbjörg Björnsdóttir,Fjöður frá Vorsabæ 2, 4.vetra

Fullorðinsflokkur,flokkur 2

 1.HjálmarGunnarsson,Sameignagrána 8.vetra

2.Guðjón Birgisson, Hrímnir 15. vetra

3.Valgeir Jónsson, Katla frá Þverspyrnu 7.vetra

4.Ása María Ásgeirsdóttir Náttsól frá Kaldbak 11.vetra

 Fullorðinsflokkur, flokkur 1

 1.GuðmannUnnsteinsson,Breyting frá Haga 8.vetra

2.Aðalheiður Einarsdóttir, Blöndal frá Skagaströnd 8.vetra

3.Cora Claas, Agni frá Blesastöðum 9.vetra

4.Sigfús Guðmundsson,Prins frá Vestra Geldingaholti 11.vetra

5.Grímur Sigurðsson,Glaumur frá Miðskeri 15.vetra

 

2 VETRARMÓT

Pollaflokkur:

 Valdimar Eiríkur,Glói

Þórey Þula Helgadóttir,Ylur

 Barnaflokkur:

 1.Rúnar Guðjónsson,Neisti 13.v

2.Helgi Valdimar Sigurðsson, Huggnir frá Skollagróf 6.v

3.Aníta Víðisdóttir, Skoppi frá Bjargi 11.v

4.Hrafndís Katla Elíasdóttir, Eldar frá Mosfellsbæ 8.v

 Unglingaflokkur:

 1.Sigurbjörg BáraBjörnsdóttir, Silfurdís frá Vorsabæ 2, 5.v

2.Björgvin Ólafsson, Núpur frá Eystra-Fróðholti 14.v

3.Gunnlaugur Bjarnason, Andrá frá Blesastöðum 2a, 5.v

4.Hrafnhildur Magnúsdóttir, Kráka frá Syðra-Langholti 6.v

5.Guðjón Hrafn Sigurðsson, Illugi 6.v

 Ungmennaflokkur:

 1.Matthildur MaríaGuðmundsdóttir, Gítar frá Húsatóftum 6.v

2.Nadia Barndt, Gletta 6.v

 Unghrossaflokkur:

 1.SigfúsGuðmundsson,Vonarneisti frá Vestra-Geldingaholti 5.v

2.Helgi Kjartansson,Þöll frá Hvammi 1, 5.v

3.Björgvin Ólafsson,Sveipur frá Hrepphólum, 5.v

4.Gunnlaugur Bjarnason,Sandra frá Blesastöðum 2 A, 4.v

5.Bjarni Birgisson,Garún frá Blesastöðum 2 A, 4.v

 Fullorðinsflokkur, flokkur 2:

 1.Valgeir Jónsson,Katla frá Þverspyrnu

2. Guðjón Birgisson, Hrímnir, 15.v

3. Hjálmar Gunnarsson, Sameignagrána 8.v

 Fullorðinsflokkur, flokkur 1:

 1. GuðmannUnnsteinsson, Breyting frá Haga, 7.v

2. Aðalsteinn Aðalsteinsson ,Snillingur frá Vorsabæ

3. Hermann Karlsson, Hörpustrengur, 9.v

4. Bjarni Birgisson, Bylgja frá Blesastöðum 2 A , 5.v

5. Helgi Kjartansson , Röst frá Hvammi 1,

 

Úrslit úr þriðja vetrarmótiSmára

Barnaflokkur:

 1.Helgi ValdimarSigurðsson, Huggnir frá Skollagróf 6v

2.Rúnar Guðjónsson, Neisti frá Melum 14v

3.Einar Ágúst Ingvarsson, Þrusa 9v

4.Viktor Máni Sigurðsson, Þerna frá Kaldbak 10v

 

Unglingaflokkur:

 1.Björgvin Ólafsson,Núpur frá Eystra-Fróðholti, 14v

2.Sigurbjörg Björnsdóttir, Silfurdís frá Vorsabæ 2, 5v

3.Gunnlaugur Bjarnason, Andrá frá Blesastöðum 2a, 5v

4.Guðjón Hrafn Sigurðsson, Illugi frá Kaldbak, 6v

5.Guðjón Örn Sigurðsson, Fjósi frá Skollagróf, 10v

 

Ungmennaflokkur:

 1.Matthildur MaríaGuðmundsdóttir,Gítar frá Húsatóftum, 7v

2.Nadía Barndt, Gletta frá Efri-Brúnavöllum, 7v

 

Unghrossaflokkur:

 1.Helgi Kjartansson,Þöll frá Hvammi 1, 5v

2.Sigfús Guðmundsson,Vonarneisti fráVestra-Geldingarholti,5v

3.Guðjón Hrafn Sigurðsson, Jóvin frá Syðri-Hófdölum ,4v

4.Bjarni Birgisson, Garún frá Blesastöðum 2a, 4.v

5.Gunnlaugur Bjarnason, Sandra frá Blesastöðum 2a, 4v

6.Björgvin Ólafsson, Sveipur frá Hrepphólum, 5v

7.Cora Claas, Vísir frá Syðri-Langholti, 5v

  Flokkur 2:

 1.Valgeir Jónsson,Katla frá Þverspyrnu, 7v

2. Guðjón Birgisson, Hrímnir frá Hrafnkelsstöðum, 15v

3.Rosmarie Þorleifsdóttir,Hetja frá Vestra-Geldingarholti10.v

4.Svala Bjarnadóttir,Kafteinn frá Miðhjáleigu, 12v

 

 

 Flokkur 1:

1.Hermann Þór Karlsson, Hörpustrengur, 9.v

2.Gunnar Jónsson, Vifill frá Skeiðháholti 3, 10v

3.Bjarni Birgisson, Bylgja frá Blesastöðum 2a, 5v

4.Sigfús Guðmundsson, Prins frá Vestra-Geldingarholti 10v

5.Aðalsteinn Aðalsteinsson, Snillingur frá Vorsabæ 2,

6.Sif Kerger, Loftur frá Hábæ, 8v

 

Samanlögð heildarstigvetramót Smára 2011

 

Barnaflokkur:

 

1. Helgi Valdimar Huggnir frá Skollagróf, 29 stig

2. Rúnar Guðjónsson Neisti, 26 stig

3. Viktor Máni Sigurðsson , 15 stig

4-5. Aníta Víðisdóttir Skoppa frá Bjargi, 8 stig

4-5.Einar Ágúst Ingvarsson,Þrusa frá Fjalli, 8 stig

6. Hrafndís Katla Elíasdóttir Eldar frá Mosfellsbæ, 7  stig

 

Unglingaflokur:

 

1. Sigurbjörg Björnsdóttir Silfurdís frá Vorsabæ, 29stig

2. Björgvin Ólafsson Núpur frá Eystra-Fróðholti, 26 stig

3. Gunnlaugur Bjarnason Andrá frá Blesastöðum 2a, 25 stig

4-5.Hrafnhildur Magnúsdóttir Kráka frá Syðra-Langholti,13stig

4-5.Guðjón Hrafn Sigurðsson,Illugi frá Kaldbak, 13 stig

6. Rósmarie Tómasdóttir Blær frá Vestra-Geldingarholti, 12stig

7. Guðjón Örn Kappi frá Skollagróf, 11 stig

8-9. Bryndís Heiða Guðmundsdóttir Dynur fráVestra-Geldingarholti, 5 stig

8-9.Sara Björk Giljá,5 stig

10-11. Alexandra Garðarsdóttir Spönn frá Þorkelshóli, 3 stig

10-11. Ragnhildir Stefanía Eyþórsdóttir Kindill fráLangholtskoti, 3 stig

 

Ungmennaflokkur:

 

1. Matthildur María Guðmundsdóttir Gítar frá Húsatóftum, 30stig.

2. Nadia Barndt Gletta, 18 stig

 

Unghrossaflokkur:

 

1. Helgi Kjartansson,Þöll frá Hvammi 1, 24 stig

2. Gunnlaugur Bjarnadóttir Sandra frá Blesastöðum 2a, 21stig

3. Sigfús Guðmundsson, Vonarneisti fráVestra-Geldingarholti, 19 stig

4.Guðjón Hrafn Sigurðsson,Jóvin frá Kaldbak, 16 stig

5.Björgvin Ólafsson, Sveipur frá Hrepphólum, 14 stig

6.Bjarni Birgisson Garún frá Blesastöðum 2a, 12 stig

7-9. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir, Eining frá Vorsabæ 2, 10stig

7-9. Gunnar Jónsson Stjarni frá Skeiðháholti 3, 10 stig

7-9. Guðmann Unnsteinsson Kulur frá Skollagróf, 10 sti

10-11Jóhanna Ingólfsdóttir Lygna frá Hrafnkelsstöðum, 8 stig

10-11 Cora Claas Vísir frá Syðra-Langholti, 8 stig

 

Fullorðinsflokkur 2 flokkur:

 

1.Valgeir Jónsson Katla frá Þverspyrnu, 28 stig

2. Guðjón Birgisson Hrímnir, 27 stig

4. Hjálmar Gunnarsson Sameignargrána, 18 stig

5.Rosmarie Þorleifsdóttir, Hetja frá Vestra-Geldingarholti,8 stig

6-7. Ása María Ásgeirsdóttir Nóttsól frá Kaldbak, 7 stig

6-7.Svala Bjarnadóttir, Kafteinn frá Miðhjáleigu, 7 stig

 

Fullorðinsflokkur 1 flokkur.

 

1.Hermann Þór Karlsson Hörpustrengur, 21 stig

2-3. Guðmann Unnsteinsson Breyting frá Haga, 20 stig

2-3. Bjarni Birgisson Bylgja frá Blesastöðum 1a, 20 stig

4.Sigfús Guðmundsson Prins frá Vestra-Geldingarholti,19 stig

5. Aðalsteinn Aðalsteinsson Snillingur frá Vorsabæ, 14 stig

6-7.Aðalheiður Einarsdóttir Blöndal frá Skagaströnd, 9 stig

6-7.Gunnar Jónsson Vifill frá Skeiðháholti 3, 9 stig

8. Cora Class Agni frá Blesastöðum, 8 stig

9-10. Grímur Sigurðsson Glaumur frá Miðskeri, 6 stig

9-10. Helgi Kjartansson, Röst frá Hvammi 1, 6 stig

11. Sif Kerger Loftur frá Hábæ, 5 stig

12. Einar Logi Sigurgeirsson Gjöf frá Kýrholti, 4 stig

13. Berglind Ágústsdóttir Kráka frá Ósabakka, 2 stig

 

SAMEIGINLEGT TÖLTMÓTSMÁRA LOGA OG TRAUSTA

A ÚRSLIT BARNAFLOKKUR

  Sæti    Keppandi                                                                                  Heildareinkunn

 

 

1            Eva María Larsen/ Brá frá Fellskoti LOGI                                        4,83

2            KaritasÁrmann / Björgvin frá Friðheimum LOGI                                          4,75

3            SigríðurMagnea Kjartansdóttir / Baugur frá Bræðratungu LOGI              3,42

 

A ÚRSLIT UNGLINGAFLOKKUR

  Sæti    Keppandi                                                                                                Heildareinkunn

1            GunnlaugurBjarnason / Tvistur frá Reykholti  SMÁRI                  5,25vann með hlutkesti

2            SigurbjörgBára Björnsdóttir / Silfurdís frá Vorsabæ II SMÁRI     5,25

3            KjartanHelgason / Þöll frá Hvammi I SMÁRI                                   5,17

 4           Katrín Sigurgeirsdóttir / Prins fráFellskoti LOGI                             5,00vannmeð hlutkesti

5            MartaMargeirsdóttir / Krummi frá Sæbóli LOGI                                          5,00

 

A ÚRSLIT FULLORÐNIR 2 FLOKKUR

 SætiKeppandiHeildareinkunn

1            SigurðurSigurjónsson / Þruma frá Langholtskoti SMÁRI                            6,08

2            ÞóreyHelgadóttir / Frægur frá Flekkudal SMÁRI                                         5,75

 3           Ragnar Ólafsson / Öðlingur fráArnarhóli LOGI                              5,42

 4           Ingimar Ásgeirsson / Sylgja fráHögnastöðum 2 SMÁRI                4,92

5            JóhannPétur Jensson /Krummi frá Skálholti LOGI                         4,83vannmeð hlutkesti

6            RosemarieÞorleifsdóttir / Hetja frá Vestra-Geldingaholti SMÁRI4,83

 

B ÚRSLIT FULLORÐNIR 1 FLOKKUR

 Sæti     Keppand                                                                                                               Heildareinkunn

1            GrímurSigurðsson / Glaumur frá Miðskeri SMÁRI                                      5,75

2            BjörnJónsson / Blossi frá Vorsabæ II SMÁRI                                                5,67

 3           Linda Dögg Snæbjörnsdóttir / Drottningfrá Efsta-Dal II TRAUSTI                           5,58

 4           Ingvar Hjálmarsson / Hringur fráHúsatóftum 2 SMÁRI                             5,50

 5           Sigvaldi Lárus Guðmundsson / Lokkurfrá Fellskoti LOGI                                          5,25

 

A ÚRSLIT FULLORÐNIR 1 FLOKKUR

  Sæti    Keppandi                                                                                                Heildareinkunn

 1           Sólon Morthens / Hnoss frá TorfastöðumLOGI                                           6,83

 2           Hjálmar Gunnarsson / Breyting fráHaga I SMÁRI                          6,67

 3           Guðmann Unnsteinsson / Prins fráLangholtskoti SMÁRI            6,17

 4           Grímur Sigurðsson / Glaumur fráMiðskeri SMÁRI                        6,08              vann með hlutkesti

5            Knútur Ármann/ Bríet frá Friðheimum LOGI                                  6,08

 

FIRMAKEPPNI SMÁRA

BARNAFLOKKUR

1.      RagnheiðurEinarsdóttir og Rúbín frá Vakurstöðum - BÝ EHF

2.      Helgi ValdimarSigurðsson og Hugnir frá Skollagróf - KILHRAUN.IS

3.      AnítaVíðisdóttir og Skoppi frá Bjargi - HRUNAMANNAHREPPUR

UNGLINGAFLOKKUR

1.      SigurbjörgBára Björnsdóttir og Forseti frá Vorsabæ II -DÝRALÆKNAÞJÓNUSTA SUÐURLANDS

2.      AlexandraGarðarsdóttir og Vífill frá Dalsmynni - VARMALÆKUR

3.      GunnlaugurBjarnason og Andrá frá Blesastöðum 2a - FLÚÐAFISKUR

HELDRI MENN OG KONUR

1.      JónHermannsson og Sylgja frá Högnastöðum - DÝRALÆKNAMIÐSTÖÐIN SANDHÓLAFERJU

2.      ValgeirJónsson og Röðull frá Þverspyrnu - ÍÞRÓTTAHÚSIÐ FLÚÐUM

3.      RosmarieÞorleifsdóttir og Hetja frá Vestra-Geldingaholti - VORSABÆR II

SKEIÐ

1.      GuðmannUnnsteinsson og Þruma frá Langholtskoti - BYKO

2.      Sigurður H.Jónsson og Seðill frá Skollagróf - FLÚÐAVERKTAKAR

3.      SigfúsGuðmundsson og Prins frá Vestra-Geldingaholti - HROSSARÆKTARFÉLAG HRUNAMANNA

KVENNAFLOKKUR

1.      KristbjörgKristinsdóttir og Dís frá Jaðri - TÚNFANG

2.      Lára BergljótJónsdóttir og Tvistur frá Reykholti - TAMNINGASTÖÐIN LANGHOLTSKOTI

3.      BerglindÁgústsdóttir og Hekla frá Syðra-Velli - KAFFI SEL

KARLAFLOKKUR

1.      Hermann ÞórKarlsson og Jódís frá Efri-Brúnavöllum - BALDVIN OG ÞORVALDUR EHF

2.      UnnsteinnHermannsson og Prins frá Langholtskoti - PIZZA ISLANDIA

3.      GuðmannUnnsteinsson og Blúnda frá Arakoti - PIZZAVAGNINN

 

GÆÐINGAMÓT SMÁRA Á FLÚÐUM 20 ÁGÚST

BARNAFLOKKUR

 

 

 

 

 

 Sæti    Keppandi                                                                                 Heildareinkunn

1          Helgi Valdimar Sigurðsson / Kenningfrá Skollagróf                    8,19

2          ÞorvaldurLogi Einarsson / Fákur frá Miðfelli 2                           7,78

3          Haraldur Brattaberg Ingólfsson / Fölvifrá Hrafnkelsstöðum 1      7,48

 

 HelgiValdimar hlaut ásetuverðlaun í barnaflokki

 

 UNGMENNAFLOKKUR

 

Sæti     Keppandi                                                                                 Heildareinkunn

1          Tanja Rún Jóhannsdóttir / Hrefna fráSkeiðháholti                      8,07

 

 BFLOKKUR

 Sæti    Keppandi                                                                                 Heildareinkunn

1          Breyting frá Haga I / GuðmannUnnsteinsson                            8,46

2          Þokki frá Þjóðólfshaga 1 / HólmfríðurKristjánsdóttir                   8,45

3          Blossi frá Vorsabæ II / SigurbjörgBára Björnsdóttir                   8,40

4          Loki frá Skeiðháholti 3 / GunnarJónsson                                   8,25

5          Sameignar-Grána frá Syðri-Gróf 1 /Hjálmar Gunnarsson          8,16

 

 AFLOKKUR

 Sæti    Keppandi                                                                                 Heildareinkunn

1          Sólmundur frá Hlemmiskeiði 3 / MagnúsJakobsson                   8,49

2          Prins frá Langholtskoti / GuðmannUnnsteinsson                       8,48

3          Gítar frá Húsatóftum / Hermann ÞórKarlsson                           8,40

4          Sýnfrá Hlemmiskeiði 3 / Árni Svavarsson                                  8,28

5          Flipifrá Haukholtum / Ómar H Hjaltason                                                7,94

 

 BÚRSLIT TÖLT

 Sæti    Keppandi                                                                                 Heildareinkunn

1-2       Katrín Sigurgeirsdóttir / Bliki fráLeysingjastöðum II                    6,22

1-2       Guðmann Unnsteinsson / Prins fráLangholtskoti                       6,22

3          Sigrún Arna Brynjarsdóttir / Húni fráStuðlum                             6,17

4          Gunnar Jónsson / Vífill fráSkeiðháholti 3                                  6,11

5          Smári Adolfsson / Hrafntinna fráMiðfelli 5                                 5,33 

 

AÚRSLIT TÖLT

 

Sæti     Keppandi                                                                     Heildareinkunn

1          Magnús Jakobsson / Kosning fráHlemmiskeiði 3                       7,44

2          LíneyKristinsdóttir / Brá frá Fellskoti                                         7,22

3          Hólmfríður Kristjánsdóttir / Þokki fráÞjóðólfshaga 1                   6,67

4          Guðmann Unnsteinsson / Prins fráLangholtskoti                       6,61

5          Sigurbjörg Bára Björnsdóttir / Blossifrá Vorsabæ II                    6,56

6          María Birna Þórarinsdóttir / Birta fráFellskoti                             6,33

7          Katrín Sigurgeirsdóttir / Bliki fráLeysingjastöðum II                    4,33

Flettingar í dag: 159
Gestir í dag: 23
Flettingar í gær: 173
Gestir í gær: 40
Samtals flettingar: 1602097
Samtals gestir: 235613
Tölur uppfærðar: 19.10.2017 12:23:25