2012

1 VETRARMÓT 2012

Pollaflokkur

Laufey Ósk Grímsdóttir
Valdís Una Guðmannsdóttir
Jón Valgeir Ragnarsson 
Sunna Maríanna Kjartansdóttir 

Þórey Þula Helgadóttir

Barnaflokkur

1.Hekla Salome Magnúsdóttir á Lúkasi frá Blesastöðum 1a
2.Viktor Logi Ragnarsson á Þyrni frá Garði
3.Aron Ernir Ragnarsson á Erró frá Neðra-Seli
4.Viktor Máni Sigurðarson á Þýðu frá Kaldbak
5-6.Ragnheiður Björk Einarsdóttir á Eldi frá Miðfelli
5-6.Þorvaldur Logi Einarsson á Rúbín frá Vakursstöðum

Unglingaflokkur:
1.Hrafnhildur Magnúsdóttir á Hróðný frá Blesastöðum 1a
2.Björgvin Ólafsson á Birtu frá Hrepphólum
3.Guðjón Hrafn Sigurðarson á Jóvin frá Syðri-Hofdölum
4.Rúnar Guðjónsson á Neista frá Melum
5.Björgvin Viðar Jónsson á Aragon frá Álfhólahjáleigu


Ungmennaflokkur:
1.Elín Sverrisdóttir á Móhildi frá Blesastöðum 1a
2.Helena Aðalsteinsdóttir á Hrafnkötlu frá Blesastöðum 1a

Unghrossaflokkur:
1.Berglind Ágústsdóttir á Reisn frá Blesastöðum 1a
2.Gústaf Loftsson á Nökkva frá Hrafnsstöðum
3.Björgvin Ólafsson á Perlu frá Hrepphólum
4.Maja Rolsgaard á Krummatá frá Hrafnkelsstöðum 1
5.Hjálmar Gunnarsson á Hraunberg frá Skollagróf

Fullorðinsflokkur,2.flokkur:
1.Tanja Rún Jóhannsdóttir á Hrefnu frá Skeiðháholti
2.Valgeir Jónsson á Röðli frá Þverspyrnu
3.Hjálmar Gunnarsson á Breytingu frá Haga
4.Einar Einarsson á Abel frá Brúarreykjum
5.Rosemarie Þorleyfsdóttir á Fursta frá Vestra-Geldingarholti
6.Hörður Úlfarsson á Gísu frá Ármóti
7.Sigurður Sigurjónsson á Blossa frá Kotlaugum
8.Guðjón Birgisson á Nökkva frá Melum


Fullorðinsflokkur,1.flokkur:
1.Magnús T.Svavarsson á Skógardís frá Blesastöðum 1a
2.Vilmundur Jónsson á Brák frá Skeiðháholti
3.Guðmann Unnsteinsson á Prins frá Langholtskoti
4.Gústaf Loftsson á Silvíu-Nótt frá Miðfelli
5.Berglind Ágústsdóttir á Þoku frá Reyðará
6.Gunnar Jónsson á Draupnir frá Skeiðháholti
7.Sigfús Guðmundsson á Vonar-Neista frá Vestra-Geldingarholti
8.Hermann þór Karlsson á Jódísi frá Efri-Brúnavöllum
9.Helgi Kjartansson á Topar frá Hvammi
10.Aðalsteinn Aðalsteinsson á Brúnblesa fra Íslandi!

 

2 VETRARMÓT 2012

 Hér koma úrslit mótsins og staðan í stigasöfnun eftir tvö mót.

  Í pollaflokk voru fjórir keppendur en ekki er raðað í sæti.
Jón Valgeir Ragnarsson á Þyrni frá Garði
Þórey Þula Helgadóttir á Bráinn Reykjavík
Valdís Una Guðmansdóttir á Pela frá Langholtskoti
Sunna Maríanna Kjartansdóttir á Náttfara fra V.Geldingaholti

  Í barnaflokki voru sex keppendur.
1. Aníta Víðisdóttir á Skoppa frá Bjargi
2. Viktor Logi Ragnarsson á Þyrni fra Garði
3. Viktor Máni Sigurðarson á Þíðu frá Kaldbak
4. Þorvaldur Logi Einarsson á Rúbín frá Vakursstöðum
5-6 Aron Ernir Ragnarsson á Erró frá Efra-Seli
5-6 Páll Magnús Unnsteinsson á Pela frá Langholtskoti

  Staðan í stigasöfnun í barnaflokki er eftirfarandi:
1. Viktor Logi Ragnarsson á Þyrni frá Garði- 18 stig
2. Viktor Máni Sigurðarson á Þýðu frá kaldbak- 15 stig
3. Aron Ernir Ragnarsson á Erró frá Efra-Seli- 13,5 stig
4. Þorvaldur Logi Einarsson á Rúbín frá Vakursstöðum- 12,5 stig
5-6. Aníta Víðisdóttir á Skoppa frá Bjargi- 10 stig
5-6. Hekla Salóme Magnúsdóttir á Lûkas frá Blesastöðum 1a- 10 stig
7-8. Ragnheiður Einarsdóttir á Eldi frá Miðfelli 5,5 stig
7-8 Páll Magnús Unnsteinsson á Pela frá Langholtskoti. 5,5 stig.

  Í Unglingaflokki voru einnig sex keppendur.
1. Hrafnhildur Magnúsdóttir á Hróðný frá Blesastöðum 1a
2. Kjartan Helgason á Þöll frá Hvammi
3. Björgvin Ólafsson á Birtu frá Hrepphólum
4. Guðjón Örn Sigurðsson á Golu frá Skollagróf
5. Guðjón Hrafn Sigurðarson á Jóvin fra Syðri-Hofdölum
6. Helgi Valdimar Sigurðsson á Straum frá Skollagróf

  Staðan í Unglingaflokki er eftirfarandi:
1. Hrafnhildur Magnúsdóttir á Hróðný frá Blesastöðum 1a- 20 stig
2. Björgvin Ólafsson á Birtu frá Blesastöðum- 17 stig
3. Guðjón Hrafn Sigurðarson á Jóvin frá Syðri-Hofdölum- 14 stig
4. Kjartan Helgason á Þöll frá Hvammi- 9 stig
5-6. Guðjón Örn Sigurðsson á Golu frá Skollagróf- 7 stig
5-6. Rúnar Guðjónsson á Neista frá Melum- 7 stig
7. Björgvin Viðar Jónsson Aragon frá Álfhólahjáleigu- 6 stig
8. Helgi Valdimar Sigurðsson á Straum frá Skollagróf- 5 stig

  Í Ungmennaflokki voru tveir keppendur.
1. Helena Aðalsteinssdóttir á Rakel frá Ásatúni
2. Elín Sverrirsdóttir á Móhildi frá Blesastöðum 1a

  Staðan í Unmennaflokki er eftirfarandi:
1. Elín Sverirsdóttir á Móhildi frá Blesastöðum 1a- 19 stig
2. Helena Aðalsteinssdóttir á Rakel frá Ásatúni- 10 stig
3. Helena Aðalsteinssdóttir á Hrafnkötlu frá Blesastöðum 1a- 9 stig

  Í Unghrossaflokki voru fjórir keppendur.
1. Gústaf Loftsson á Nökkva frá Hrafnstöðum
2. Berglind Ágústsdóttir á Reisn frá Blesastöðum 1a
3. Maja Roldsgard Krummatá frá Hrafnkellsstöðum 1
4. Björgvin Ólafsson á Perlu frá Hrepphólum

  Staðan í Unghrossaflokki er eftirfarandi:
1-2. Berglind Ágústsdóttir á Reisn frá Blesastöðum 1a- 19 stig
1-2. Gústaf Loftsson á Nökkva frá Hrafnsstöðum- 19 stig
3-4. Björgvin Ólafsson á Perlu frá Hrepphólum- 15 stig
3-4. Maja Roldsgard á Krummatá frá Hrafnskellsstöðum 1- 15 stig
5. Hjálmar Gunnarsson á Hraunberg frá Skollagróf- 6 stig

  Í Fullorðinsflokki 2 voru sex keppendur
1. Valgeir Jónsson á Röðli frá Þverspyrnu
2. Tanja Rún Jóhannsdóttir á Hrefnu frá Skeiðháholti
3. Rosemary Þorleifsdóttir á Furtsa frá V.-Geldingaholti
4. Ása María Ásgeirsdóttir á Gretti frá Hólmi
5. Maja Roldsgard á Hrímfaxa frá Hrafnskellsstöðum
6. Hjálmar Gunnarssson á Sameignar-Gránu frá Syðri-Gróf

  Staðan í Fullorðinsflokki 2 er eftirfarandi:
1-2. Tanja Rún Jóhansdóttir á Hrefnu frá Skeiðháholti- 19 stig
1-2. Valgeir Jónsson á Röðli frá Þverspyrnu- 19 stig
3. Rosemary Þorleifsdóttir á Fursta frá V.- Geldingaholti- 14 stig
4. Hjálmar Gunnarsson á Breytingu frá Haga- 8 stig
5-6. Einar Einarsson á Abel frá Brúarreykjum- 7 stig
5-6. Ása María Ásgeirsdóttir á Gretti frá Hólmi- 7 stig
7-8. Hörður Úlfarsson á Gýsu frá Ármóti- 5 stig
7-8. Hjálmar Gunnarsson á Sameignar-Gránu frá Syðri-Gróf- 5 stig
9. Sigurður Sigurjónsson á Blossa frá Kotlaugum- 4 stig
10. Guðjón Birgirsson á Nökkva frá Melum- 3 stig

  Í Fullorðinsflokki 1 voru 10 keppendur
1. Guðmann Unnsteinsson á Prins frá Langholtskoti
2. Vilmundur Jónsson á Brák frá Skeiðháholti
3. Gústaf Loftsson á Sylvíu-Nótt frá Miðfelli
4. Gunnar Jónsson á Draupni frá Skeiðháholti 3
5. Berglind Ágústsdóttir á Þoku frá Reiðará
6. Helgi Kjartansson á Topari frá Hvammi
7. Jón Vilmundarsson á Erni frá Skeiðháholti
8. Grímur Sigurðsson á Glaumi Miðskeri
9. Sigfús Guðmundsson Vonar-Neista frá V.- Geldingaholti
10. Hulda Hrönn Stefánsdóttir á Gyðju frá Hrepphólum

  Staðan í Fullorðinsflokki 1 er eftirfarandi:
1-2.  Vilmundur Jónsson á Brák frá Skeiðháholti- 18 stig
1-2. Guðmann Unnsteinsson á Prins frá Langholtskoti- 18 stig
3. Gústaf Loftsson á Sylvíu-Nótt frá Miðfelli- 15 stig
4-5. Gunnar Jónsson á Draupni frá skeiðháholti 3- 12 stig
4-5. Berglind Ágústsdóttir á Þoku frá Reyðará- 12 stig
6. Magnús Trausti Svavarsson á Skógardís frá Blesastöðum 1a- 10 stig
7. Helgi Kjartansson á Topari frá Hvammi- 7 stig
8. Sigfús Guðmundsson á Vonar-Neista frá V.- Geldingaholti- 6 stig
9.  Jón Vilmundarsson á Erni frá Skeiðháholti- 4 stig
10-11. Hermann Þór Karlsson á Jódís frá Efri-Brúnarvöllum- 3 stig
10-11. Grímur Sigurðsson á Glaumi frá Miðskeri- 3 stig
12-13. Hulda Hrönn Stefánsdóttir á Gyðju frá Hrepphólum - 1 stig
12-13. Aðalsteinn Aðalsteinsson á Brúnblesa frá ?? - 1 stig

 

3 VETRARMÓT 2012

 Pollar:ekki raðað í sæti

 

Hjörtur Snær Halldórsson Ljúfur frá Hrepphólum 26.vetra brúnn

Þórey Þula Helgadóttir Bráinn frá Reykjavík 12.vetra bleikálóttur

Valdís Una Guðmannsdóttir Pela frá Langholtskoti 14.vetra Bleik stjörnóttur

Katrín Katla Guðmannsdóttir Prins frá Langholtskoti 10.vetra jarpur

Jón Valgeir Ragnarsson Mósi frá Reykjaflöt 18.vetra mósóttur

 

 Barnaflokkur:

 

 

1.Viktor Logi Ragnarsson Þyrnir frá Garði 14.vetra brúnn

2.Þorvaldur Logi Einarsson Rúbín frá Vakursstöðum 14.vetra bleikskjóttur

3.Viktor Máni Sigurðarson Þýða frá Kaldbak 13.vetra jarplitförótt

4.Páll Magnús Unnsteinsson Pela frá Langholtskoti 14.vetra bleikstjörnóttur

5-6.Laufey Ósk Grímsdóttir Bjarmi frá Ásatúni 19.vetra leirljós

5-6.Aron Ernir Ragnarsson Erró frá Neðra-Seli 8.vetra brúnskjóttur

 

 Samanlagðir sigurvegarar:

1.Viktor Logi Ragnarsson á Þyrni 28 stig

2.Viktor Máni Sigurðarson á Þýðu 23 stig

3.Þorvaldur Logi Einarsson á Rúbín 21,5 stig

4.Aron Ernir Ragnarsson á Erró 20 stig

5.Páll Magnús Unnsteinsson á Pela 12 stig

 

 Unglingaflokkur:

 

 

1.Hrafnhildur Magnúsdóttir  Hróðný frá Blesastöðum 5.vetra rauðstjörnótt

2.Kjartan Helgason  Þöll frá Hvammi 6.vetra jörp

3.Gunnlaugur Bjarnason  Arkiles frá Blesastöðum 5.vetra rauður

4.Björgvin Ólafsson  Birta frá Hrepphólum 7.Vetra bleikálótt

5.Guðjón Örn Sigurðsson Gola frá Skollagróf 7.vetra jörp

6.Guðjón Hrafn Sigurðarson Jóvin frá Syðri-Hofdölum 6.vetra brún

7.Helgi Valdimar Sigurðsson Hugnir frá Skollagróf 7.vetra Brúnn

 

 Samanlögð sigurvegarar

1.Hrafnhildur Magnúsdóttir á Hróðný 30 stig

2.Björgvin Ólafsson á Birtu 24 stig

3.Guðjón Hrafn á Jóvin 19 stig

4. Kjartan Helgason á Þöll 18 stig

5. Guðjón Örn Sigurðsson á Golu 13 stig

 

 Ungmennaflokkur:

 

1.Helena Aðalsteinsdóttir Rakel frá Ásatúni 6.vetra brún

2.Elín Sverrisson Móhildur frá Blesastöðum 6.vetra móálótt

3.Sara Skum Nótt frá Ólafsvöllum 7.vetra brún

 

 Samanlagðir sigurvegarar:

 

1.Elín Sverrisdóttir á Móhildi 28 stig

2.Helena Aðalsteinsdóttir á Rakel 20 stig

3.Sara Skum á Nótt 8 stig

 

 Unghrossaflokkur:

 

1.Berglind Ágústsdóttir Reisn frá Blesastöðum 4.vetra rauðblesótt

2.Gústaf Loftsson Nökkvi frá Hrafnsstöðum 4.vetra brúnn

3.Hermann Þór Karlsson Dropi frá Efri-Brúnavöllum 4.vetra brúnn

4.Björgvin Ólafsson Perla frá Hrepphólum 4.vetra grá

5.Maja Roldsgard Krummatá frá Hrafnkelsstöðum 4.vetra grá

6.Kjartan Helgason Kraki frá Hvammi 4.vetra grár

 

 Samanlagðir sigurvegarar:

 

1.Berglind Ágústsdóttir á Reisn 29 stig

2.Gústaf Loftsson á Nökkva 28 stig

3.Björgvin Ólafsson á Perlu 22 stig

4.Maja Roldsgard á Krummatá 21 stig

5.Hermann Þór Karlsson á Dropa 8 stig

 

 Fullorðnir 2.flokkur

 

1.Tanja Rún Jóhannsdóttir Hrefna frá Skeiðháholti 8.vetra brún

2.Valgeir Jónsson Röðull frá Þverspyrnu 6.vetra rauðblesóttur

3.Ása María Ásgeirsdóttir Grettir frá Hólmi 20.vetra grár

4.Rosemarie Þorleifsdóttir Fursti frá Vestra-Geldingarholti 8.vetra móbrúnn

 

 

 Samanlagðir sigurvegarar.

 

1.Tanja Rún Jóhannsdóttir á Hrefnu 29 stig

2.valgeir Jónsson á Röðli 28 stig

3.Rosemarie Þorleifsdóttir á Fursti 21stig

4.Ása María Ásgeirsdóttir á Gretti 15 stig

5.Hjálmar Gunnarsson á Breytingu 8 stig

 

 Fullorðnir 1.flokkur

 

1.Guðmann Unnsteinsson Prins frá Langholtskoti 10.vetra jarpur

2.Vilmundur Jónsson Brák frá Skeiðháholti 6.vetra bleiksjörnótt

3.Betglind Águstsdóttir Þoka frá Reyðará 6,vtera jarpskjótt

4.Hólmfríður Kristjánsdóttir Þokki frá Þjóðólfshaga 11.vetra brúnn

5.Hulda Hrönn Stefánsdóttir Gyðja frá Hrepphólum 9.vetra jörp

6.Gústaf Loftsson Sylvía-Nótt frá Miðfelli 5 6,vetra brúnskjótt

7.Gunnar Jónsson Draupnir frá Skeiðháholti 3 7.vetra sótrauður

8.Aðalsteinn Aðalsteinsson Brún-Blesi frá Sjávarborg 6.vetra brúnblesóttur

9.Helgi Kjartansson Topar frá Hvammi 7.vetra rauðstjörnóttur

10.Sigfús Guðmundsson Prins frá Vestra-Geldingarholti 9.vetra móbrúnn

 

 Samanlagðir Sigurvegarar:

 

1.Guðmann Unnsteinsson á Prins 28 stig

2.Vilmundur Jónsson á Brák 27 stig

3.Gústaf Loftsson á Sylvíu-Nótt 20 stig

4.Berglind Ágústsdóttir á Þoku 20 stig

5.Gunnar Jónsson á Draupni 16 stig

 

 

Sameiginleg landsmótsúrtaka hjá Geysi, Loga, Trausta og Smára fór fram dagana 8 og 9 júní á Hellu. Frábær skráning var á mótinu og margir glæsilegir hestar og sýningar. Hestamannafélagið Smári hefur rétt á að senda 3 fulltrúa í hvern flokk og ljóst er að það eru sterkir hestar og knapar sem komnir eru með farmiða á LM2012 fyrir hönd Smára og gaman verður að fylgjast með þeim þar.  

Meðfylgjandi eru efstu hestar frá Smára í öllum flokkum.

BARNAFLOKKUR

1 Aron Ernir Ragnarsson Þyrnir frá Garði Brúnn/milli- einlitt Smári 7,90

 

UNGLINGAFLOKKUR

1 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Blossi frá Vorsabæ II Rauður/milli- blesótt vag. Smári 8,42
2 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Forseti frá Vorsabæ II Jarpur/ljós einlitt Smári 8,23
3 Guðjón Örn Sigurðsson Gola frá Skollagróf Jarpur/milli- stjörnótt Smári 8,06
4 Helgi Valdimar Sigurðsson Hending frá Skollagróf Jarpur/dökk- einlitt Smári 8,04
5 Björgvin Ólafsson Birta frá Hrepphólum Bleikur/álóttur einlitt Smári 7,92

 

UNGMENNAFLOKKUR

1 Elin Ros Sverrisdottir Rakel frá Ásatúni Brúnn/mó- einlitt Smári 8,36
2 Helena Aðalsteinsdóttir Trausti frá Blesastöðum 1A Jarpur/rauð- einlitt Smári 8,35
3 Bragi Viðar Gunnarsson Bragur frá Túnsbergi Brúnn/milli- einlitt Smári 7,92

 

B FLOKKUR

1 Dögg frá Steinnesi Ólafur Ásgeirsson Grár/rauður einlitt Smári 8,63
2 Möller frá Blesastöðum 1A Helga Una Björnsdóttir Bleikur/álóttur einlitt Smári 8,60
3 Stígandi frá Stóra-Hofi Ólafur Ásgeirsson Jarpur/rauð- einlitt Smári 8,53
4 Þokki frá Þjóðólfshaga 1 Hólmfríður Kristjánsdóttir Brúnn/milli- einlitt Smári 8,42
5 Breyting frá Haga I Guðmann Unnsteinsson Brúnn/milli- einlitt Smári 8,36
6 Sörli frá Hárlaugsstöðum Pernille Lyager Möller Brúnn/milli- einlitt Smári 8,30
7 Sörli frá Arabæ Hermann Þór Karlsson Móálóttur,mósóttur/milli-. Smári 7,65
8 Ferill frá Nýjabæ Gunnar Egilsson Brúnn/dökk/sv. einlitt Smári 7,62

 

A FLOKKUR

1 Fláki frá Blesastöðum 1A Þórður Þorgeirsson Brúnn/milli- tvístjörnótt Smári 8,69
2 Prins frá Langholtskoti Guðmann Unnsteinsson Jarpur/ljós einlitt Smári 8,52
3 Flipi frá Haukholtum Guðmann Unnsteinsson Rauður/milli- tvístjörnótt Smári 8,38
4 Stormur frá Reykholti Bjarni Birgisson Jarpur/rauð- einlitt Smári 7,85

 

GÆÐINGAMÓT SMÁRA 2012

B FLOKKUR GÆÐINGA

 

1Dögg frá Steinnesi/Ólafur Ásgeirsson 8,68

2Þokki frá Þjóðólfshaga 1/Hólmfríður Kristjánsdóttir 8,47

3Sörli frá Hárlaugsstöðum/Pernille Lyager Möller 8,45

4Jódís frá Efri-Brúnavöllum I/Hermann Þór Karlsson * 8,32

5Sigurdís frá Galtafelli/Guðmann Unnsteinsson 8,25

   

A FLOKKUR GÆÐINGA

 

1Nótt frá Jaðri/Ólafur Ásgeirsson 8,49

2Flipi frá Haukholtum/Guðmann Unnsteinsson 8,48

3Prins frá Vestra-Geldingaholti/Sigfús Guðmundsson 8,24

4Sameignar-Grána frá Syðri-Gróf 1/Hermann Þór Karlsson* 7,93

5Askja frá Kílhrauni/Hólmfríður Kristjánsdóttir*7,84

   

UNGLINGAFLOKKUR

 

1Sigurbjörg Bára Björnsdóttir/Hátíð frá Vorsabæ II 8,57

2Björgvin Ólafsson/Sveipur frá Hrepphólum   8,35

3Guðjón Örn Sigurðsson/Gola frá Skollagróf 8,28

4Gunnlaugur Bjarnason/Riddari frá Húsatóftum 2A 8,15

5Kjartan Helgason/Þöll frá Hvammi I 8,1

   

BARNAFLOKKUR

 

1Halldór Fjalar Helgason/Þokki frá Hvammi I 8,36

2Þorvaldur Logi Einarsson/Eldur frá Miðfelli 2 8,133

3Ragnheiður Björk Einarsdóttir/Rúbín frá Vakursstöðum 8,132

4Þórey Þula Helgadóttir/Gerpla frá Hvammi I 7,74

      

B ÚRSLIT TÖLT

 

1Viggó Sigursteinsson/Ósk frá Hrafnagili 6,22

2Smári Adolfsson/Eldur frá Kálfholti 6

3Gunnar Jónsson/Vífill frá Skeiðháholti 3 5,61

4Aðalsteinn Aðalsteinsson/Brúnblesi frá Sjávarborg 5,17

5Ingvi Karl Jóhannson/Hrafntinna frá Miðfelli 5  0

      

A ÚRSLIT TÖLT

 

1Ólafur Ásgeirsson/Stígandi frá Stóra-Hofi 7,72

2Sigurbjörg Bára Björnsdóttir/Blossi frá Vorsabæ II 7,22

3Matthías Leó Matthíasson/Keimur frá Kjartansstöðum 6,72

4Ingólfur Arnar Þorvaldsson/Dimmblá frá Kjartansstöðum 6,44

5Hólmfríður Kristjánsdóttir/Þokki frá Þjóðólfshaga 1 6,28

6Viggó Sigursteinsson/Ósk frá Hrafnagili 5,17

 

 

Flettingar í dag: 145
Gestir í dag: 32
Flettingar í gær: 370
Gestir í gær: 38
Samtals flettingar: 1621808
Samtals gestir: 238193
Tölur uppfærðar: 13.12.2017 16:55:16