2012

LIÐIN 2012

 

LAND OG HESTAR/NESEY     
Gunnlaugur Bjarnason

Bjarni Birgisson

Ástrún Sólveig Davíðsson  

                                          

MOUNTAINEERS OF ICELAND

Grímur Sigurðsson

Bryndís Heiða Guðmundsdóttir

Hermann Þór Karlsson                      

 

ÞÓRISJÖTNAR     

Vilmundur Jónsson

Gunnar Jónsson

Einar Logi Sigurgeirsson                                          

 

LIÐIÐ HANS HJALLA

Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg

Kristbjörg Kristinsdóttir

Guðmann Unnsteinsson             

 

JÁVERK

María Birna Þórarinsdóttir

Líney Kristinsdóttir 

Guðrún S. Magnúsdóttir

 

ÁSTUND      

Sólon Morthens

Knútur Ármann                                                  

Þórey Helgadóttir 

 

BYKO     

Sölvi Arnarsson

Birgir Leó Ólafsson 

Kjartan Gunnar Jónsson

Linda Dögg Snæbjörnsdóttir

Bjarni Bjarnason

 

Helstu styrktaraðilar 2012 eru :

 

LAND OG HESTAR

 

NESEY

 

MOUNTAINEERS OF ICELAND

 

ARNON EHF

 

JÖTUNNVÉLAR

 

VÉLAVERKSTÆÐI ÞÓRIS

 

HJALLI GUNN

 

JÁVERK

 

ÁSTUND 

 

BYKO

 

 

ÚRSLIT 2012

 

SMALI

Úrslitaumferð:

 

KNAPI

HESTUR

LIÐ

tími

felldar keilur

samtals stig

1

Knútur Ármann

Dögg frá Ketilsstöðum, 19v. Brún

ÁSTUND

1,0001

3

258

2

Sólon Morthens

Spónn frá Hrosshaga, 11v. Rauður

ÁSTUND

1,0226

2

252

3

María B. Þórarinsdóttir

Glampi frá Reykholti, 14v. Rauðblesóttur

JÁVERK

1,0877

2

222

4

Asa Ljungberg

Hróðný frá Hvítanesi, 6v. Dökkmoldótt,stjörn.

ÚTLAGINN

1,1868

1

206

5

Bjarni Birgisson

Garún frá Blesastöðum 2a, 5v. Bleik

LAND&HESTAR/NESEY

1,151

2

202

6

Einar Logi Sigurgeirsson

Æsa frá Grund, 21v. Grá

ÞÓRISJÖTNAR

1,04

5

200

7

Aðalsteinn Aðalsteinsson

Lávarður frá Húsatóftum, 20v. Rauður

MOUNTAINEERS OF ICELAND

1,0506

5

190

8

Líney S. Kristinsdóttir

Hljómur frá Fellskoti, 6v. Bleikálóttur

JÁVERK

1,1048

5

170

9-10.

Sölvi Arnarsson

Hæringur frá Miðengi, 7v. Grár

BYKO

ÓGILT

 

 

9-10.

Guðrún S. Magnúsdóttir

Glampi frá Tjarnarlandi, 7v. Rauður

JÁVERK

ÓGILT

 

 

 

 

Fjórgangur

B úrslit 1. flokkur -

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Hermann Þór Karlsson / Jódís frá Efri-Brúnavöllum I

6,37

2

   Líney Kristinsdóttir / Hljómur frá Fellskoti

6,10

3

   Kristbjörg Kristinsdóttir / Vordís frá Jaðri

5,93

4

   María Birna Þórarinsdóttir / Birta frá Fellskoti

5,73

5

   Þórey Helgadóttir / Glæsir frá Feti

5,63

6

   Gunnar Jónsson / Vífill frá Skeiðháholti 3

5,03

 

 

Fjórgangur

A úrslit 1. flokkur -

  Sæti

   Keppandi

   Heildareinkunn

1

   Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg / Hugleikur frá Galtanesi

7,13

2

   Guðmann Unnsteinsson / Prins frá Langholtskoti

6,97

3

   Sólon Morthens / Svali frá Tjörn

6,47

4

   Sigurbjörg Bára Björnsdóttir / Blossi frá Vorsabæ II

6,43

5

   Hermann Þór Karlsson / Jódís frá Efri-Brúnavöllum I

6,07

 

FIMMGANGUR

 

A-úrslit 1. flokkur

 

 

 

 

1

Guðmann Unnsteinsson/Prins frá Langholtskoti

7,36

2

Sólon Morthens/Svali frá Tjörn

6,71

3

Ása Ljungberg/Nói frá Garðsá

6,52

4

Knútur Ármann/Hruni frá Friðheimum

6,31

5

María Birna Þórarinsdóttir/Spes frá Fellskoti

5,83

 

 

 

FIMMGANGUR

 

B-úrslit 1. flokkur

 

1

Knútur Ármann/Hruni frá Friðheimum

5,95

2

Bjarni Bjarnason/Elding frá Laugarvatni

5,93

3

Einar Logi Sigurgeirsson/Brúður frá Syðra-Skörðugili

5,62

4

Hermann Þór Karlsson/Kviða frá Rútsstaða-Norðurkoti

5,29

5

Gunnar Jónsson/Vífill frá Skeiðháholti 3

4,93

       

 

A-ÚRSLIT TÖLT

 

1

Guðmann Unnsteinsson/Breyting frá Haga I

7,28

2

Sólon Morthens/Körtur frá Torfastöðum

6,94

3-4.

Vilmundur Jónsson/Hrefna frá Skeiðháholti

6,89

3-4.

Líney Kristinsdóttir/Hljómur frá Fellskoti

6,89

5

María B. Þórarinsdóttir/Birta frá Fellskoti

6,44

 

 

 

B-ÚRSLIT TÖLT

 

1

Vilmundur Jónsson/Hrefna frá Skeiðháholti

6,78

2

Ása Ljungberg/Brynglóð frá Brautarholti

6,72

3

Knútur Ármann/Bríet frá Friðheimum

6,56

4

Sigurbjörg Bára Björnsdóttir/Blossi frá Vorsabæ II

6,11

5

Gunnlaugur Bjarnason/Arkíles frá Blesastöðum 2a

5,61

 

 

 

FLJÚGANDI SKEIÐ

 

1

Bjarni Bjarnason/Hrund frá Þóroddsstöðum

3,06 sek

2

Einar Logi Sigurgeirsson/Glæsir frá Ásatúni

3,12 sek

3

Grímur Sigurðsson/Tígla frá Tóftum

3,29 sek

4

Bjarni Birgisson/Stormur frá Reykholti

3,35 sek

5

Vilmundur Jónsson/Míla frá Hafsteinsstöðum

3,42 sek

6

Knútur Ármann/Hruni frá Friðheimum

3,52 sek

7

Sólon Morthens/Glaumdís frá Dalsholti

3,55 sek

8

Kristbjörg Kristinsdóttir/Spyrna frá Þingeyrum

3,57 sek

9

Líney Kristinsdóttir/Lokkur frá Fellskoti

3,74 sek

10

Ása Ljungberg/Felling frá Hákoti

LÁ EKKI

 

 SAMANLÖGÐ STIG ÁRIÐ 2012

EINSTAKLINGSKEPPNI

 

1

Sólon Morthens

39 stig

2

Ása Ljungberg 

31 stig

3

Guðmann Unnsteinsson

29 stig

4

Knútur Ármann

26 stig

5

María B. Þórarinsdóttir

23 stig

6

Einar Logi Sigurgeirsson

18 stig

7

Líney S. Kristinsdóttir

17,5 stig

8

Bjarni Bjarnason

15 stig

9

Bjarni Birgisson

14 stig

10

Vilmundur Jónsson

13,5 stig

11

Sigurbjörg Bára Björnsdóttir

10 stig

12

Hermann Þór Karlsson

9 stig

13

Grímur Sigurðsson

8 stig

14

Kristbjörg Kristinsdóttir

7 stig

15-16.

Aðalsteinn Aðalsteinsson

4 stig

15-16.

Gunnar Jónsson

4 stig

17-18.

Þórey Helgadóttir

2 stig

17-18

Gunnlaugur Bjarnason

2 stig

19-20.

Guðrún Magnúsdóttir

1,5 stig

19-20

Sölvi Arnarsson

1,5 stig

 

LIÐAKEPPNI

 

1

LIÐIÐ HANS HJALLA

67 STIG

2

ÁSTUND

67 STIG

3

JÁVERK

42 STIG

4

ÞÓRISJÖTNAR

35,5 STIG

5

LAND&HESTAR/NESEY

23 STIG

6

MOUNTAINEERS OF ICELAND

24 STIG

7

BYKO

16,5 STIG

 

 

 

 

Flettingar í dag: 159
Gestir í dag: 23
Flettingar í gær: 173
Gestir í gær: 40
Samtals flettingar: 1602097
Samtals gestir: 235613
Tölur uppfærðar: 19.10.2017 12:23:25