2013

 

  1. VETRARMÓT 2013

Pollaflokkur hóf keppnina inni í reiðhöllinni en þar tóku Hjörtur Snær Halldórsson á Ljúf frá Hrepphólum og Jón Valgeir Ragnarsson á Erli frá Hafnarfirði þátt

Unghrossaflokkur:

  1. Hannes Gestsson og Rjóð frá Kálfhóli II
  2. Helgi Kjartansson og Kríma frá Hvammi I
  3. Gunnlaugur Bjarnason og Jóra frá Húsatóftum
  4. Einar Logi Siggeirsson og Þróttur frá Miðfelli
  5. Berglind Ágústsdóttir og Ísbjörg frá Efra-Langholti
  6. Guðjón Hrafn Sigurðarson og Muggur frá Kaldbak

Barnaflokkur:

  1. Hekla Salóme Magnúsdóttir og Hróðný frá Blesastöðum
  2. Halldór Fjalar Helgason og Þokki frá Hvammi I
  3. Þorvaldur Logi Einarsson og Fákur frá Miðfelli
  4. Aron Ernir Ragnarsson og Þyrnir frá Garði
  5. 5-6 Laufey ósk Grímsdóttir og Iðunn frá Ásatúni
  6. 5-6 Þórey Þula Helgadóttir og Kylja frá Hvammi I

Unglingaflokkur:

  1. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Eyvör frá Blesastöðum
  2. Guðjón Hrafn Sigurðarson og Sóley frá Syðri-Hofdölum
  3. Helgi Valdimar Sigurðsson og Hending frá Skollagróf
  4. Björgvin Ólafsson og Sveipur frá Hrepphólum
  5. Björgvin Viðar Jónsson og Líf frá Bergsstöðum

 Ungmennaflokkur:

  1. Eiríkur Arnarsson og Móhildur frá Blesastöðum
  2. Karen Hauksdóttir og Hrafnkatla frá Blesastöðum
  3. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Silfurdís frá Vorsabæ II
  4. Guðjón Örn Sigurðsson og Gola frá Skollagróf
  5. Gunnlaugar Bjarnason og Andri frá Blesastöðum IIA

 2. flokkur fullorðina:

  1. Haukur Már Hilmarsson og Glanni frá Steinum
  2. Loftur Magnússon og Kantur frá Helgastöðum
  3. Jón Bjarnason og Kjarkur frá Skipholti

 

1. flokkur fullorðina:

  1. Bragi Gunnarsson og Bragur frá Túnsbergi
  2. Gestur Þórðarson og Garpur frá Kálfhóli II
  3. Berglind Ágústsdóttir og Reisn frá Blesastöðum
  4. Ragnar S. Geirsson og Þoka frá Reyðará
  5. Hannes Gestsson og Nös frá Kálfhóli II
  6. Erna Óðinsdóttir og Þöll frá Hvammi I
  7. Guðmann Unnsteinsson og Röst frá Hvammi I
  8. Gunnar Örn Marteinsson og Hörður frá Steinsholti II
  9. Gunnar Jónsson og Jarl frá Skeiðháholti III
  10. Hulda Hrönn Stefánsdóttir og Gyðja frá Hrepphólum

2 VETRARMÓT 2013

Pollaflokkur hóf keppnina inni í reiðhöllinni en þar tóku Anton Óskar Ólafsson á Brúnku frá Brjánsstöðum, Jón Valgeir Ragnarsson á Mosa frá Reykjaflöt og Valdimar Örn Ingvarsson á Gusa frá Borgarholti þátt og stóðu sig með prýði.

Unghrossaflokkur:

  1. Hannes Gestsson og Rjóð frá Kálfhóli II
  2. Berglind Ágústsdóttir og Sólrún frá Efra-Langholti

 Barnaflokkur:

  1. Aron Ernir Ragnarsson og Þyrnir frá Garði
  2. Halldór Fjalar Helgason og Þokki frá Hvammi I
  3. Hekla Salóme Magnúsdóttir og Hróðný frá Blesastöðum
  4. Þorvaldur Logi Einarsson og Eldur frá Miðfelli 2A
  5. Einar Ágúst Ingvarsson og Prins frá Fjalli

 Unglingaflokkur:

  1. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Eyvör frá Blesastöðum
  2. Björgvin Ólafsson og Óður frá Kjarnholtum 1
  3. Guðjón Hrafn Sigurðsson og Sóley frá Syðri-Hofdölum
  4. Björgvin Viðar Jónsson og Spá frá Álftarósi
  5. Helgi Valdimar Sigurðsson og Hending frá Skollagróf

 Ungmennaflokkur:

  1. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Silfurdís frá Vorsabæ II
  2. Karen Hauksdóttir og Hrafnkatla frá Blesastöðum
  3. Eiríkur Arnarsson og Móhildur frá Blesastöðum
  4. Guðjón Örn Sigurðsson og Jólaug frá Skollagróf

 2. flokkur fullorðina:

  1. Einar Einarsson og Rökkva frá Reykjum
  2. Valgeir Jónsson og Strákur frá Þverspyrnu
  3. Svala Bjarnadóttir og Kvistur frá Fjalli
  4. Jón Bjarnason og Kjarkur frá Skipholti
  5. Haukur Már Hilmarsson og Glanni frá Steinum

 1. flokkur fullorðina:

  1. Bragi Gunnarsson og Bragur frá Túnsbergi
  2. Berglind Ágústsdóttir og Reisn frá Blesastöðum
  3. Gestur Þórðarson og Garpur frá Kálfhóli II
  4. Ragnar S. Geirsson og Þoka frá Reyðará
  5. Hannes Gestsson og Nös frá Kálfhóli II
  6. Gunnar Jónsson og Jarl frá Skeiðháholti III

 

Staðan í stigasöfnun eftir annað vetrarmót Smára

Unghrossaflokkur:

  1. Berglind Ágústsdóttir 15 stig
  2. Hannes Gestsson 10 stig
  3. Helgi Kjartansson 9 stig
  4. Gunnlaugur Bjarnason 8 stig
  5. Einar Logi Siggeirsson 7 stig
  6. Guðjón Hrafn Sigurðarson 6 stig

 Barnaflokkur:

  1. Hekla Salóme Magnúsdóttir 18 stig
  2. Halldór Fjalar Helgason 18 stig
  3. Aron Ernir Ragnarsson 17 stig
  4. Þorvaldur Logi Einarsson
  5. Þórey Þula Helgadóttir 10,5 stig
  6. Einar Ágúst Ingvarsson 6 stig
  7. Laufey Ósk Grímsdóttir 5,5 stig
  8. Kristófer Agnarsson 4 stig

 Unglingaflokkur:

  1. Hrafnhildur Magnúsdóttir 20 stig
  2. Guðjón Hrafn Sigurðsson 17 stig
  3. Björgvin Ólafsson 16 stig
  4. Helgi Valdimar Sigurðsson 14 stig
  5. Björgvin Viðar Jónsson 13 stig

 Ungmennaflokkur:

 

  1. 1-2.    Karen Hauksdóttir 18 stig
  2. 1-2.    Sigurbjörg Bára Björnsdóttir 18 stig
  3. Guðjón Örn Sigurðsson 14 stig
  4. Eiríkur Arnarsson 8 stig
  5. Gunnlaugur Bjarnason 6 stig

 2. flokkur fullorðina:

  1. Haukur Már Hilmarsson 16 stig
  2. Jón Bjarnason 15 stig
  3. Einar Einarsson 10 stig

4-5.    Loftur Magnússon 9 stig

4-5.    Valgeir Jónsson 9 stig

  1. Svala Bjarnadóttir 8 stig

 1. flokkur fullorðina:

1.        Bragi Gunnarsson 20 stig

2-3.    Berglind Ágústsdóttir 17 stig

2-3.    Gestur Þórðarson 17 stig

4.        Ragnar S. Geirsson 14 stig

5.        Gunnar Jónsson 7 stig

6.        Hannes Gestsson 6 stig

7.        Erna Óðinsdóttir 5 stig

8.        Guðmann Unnsteinsson 4 stig

9.        Gunnar Örn Margeinsson 3 stig

10.     Hulda Hrönn Stefánsdóttir 1 stig

 

3 VETRARMÓT 2013

Pollaflokkur hóf keppnina inni í reiðhöll en þar tók Freyja Mattsson þátt

Unghrossaflokkur:

  1. Berglind Ágústsdóttir og Sólrún frá Efra-Langholti
  2. Hannes Gestsson og Rjóð frá Kálfhóli II
  3. Guðjón Hrafn Sigurðsson og Muggur frá Kaldbak

Barnaflokkur:

  1. Aron Ernir Ragnarsson og Þyrnir frá Garði
  2. Halldór Fjalar Helgason og Þokki frá Hvammi I
  3. Hekla Salóme Magnúsdóttir og Hróðný frá Blesastöðum
  4. Einar Ágúst Ingvarsson og Prins frá Fjalli
  5. Þorvaldur Logi Einarsson og Eldur frá Miðfelli 2A
  6. Hanna Winter og Freydís frá Röðli
  7. Valdimar Örn Ingvarsson og Þrusa frá Borgarholti
  8. Laufey Ósk Grímsdóttir og Iðunn frá Ásatúni
  9. Lára Bjarnadóttir og Aron frá Stekkum
    10-11       Þórey Þula Helgadóttir og Kilja frá Hvammi 1
    10-11 Hjörtur Snær Halldórsson og Ljúfur frá Hrepphólum

Unglingaflokkur:

  1. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Eyvör frá Blesastöðum
  2. Björgvin Ólafsson og Óður frá Kjarnholtum 1
  3. Guðjón Hrafn Sigurðsson og Sóley frá Syðri-Hofdölum
  4. Helgi Valdimar Sigurðsson og Hending frá Skollagróf

Ungmennaflokkur:

  1. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Blossi frá Vorsabæ II
  2. Eiríkur Arnarsson og Móhildur frá Blesastöðum
  3. Karen Hauksdóttir og Tinna frá Blesastöðum
  4. Guðjón Örn Sigurðsson og Gola frá Skollagróf
  5. Gunnlaugur Bjarnason og Andrá frá Blesastöðum IIA

2. flokkur fullorðina:

  1. Einar Einarsson og Rökkva frá Reykjum
  2. Valgeir Jónsson og Strákur frá Þverspyrnu
  3. Jón Bjarnason og Kjarkur frá Skipholti
  4. Svala Bjarnadóttir og Kvistur frá Fjalli
  5. Haukur Már Hilmarsson og Glanni frá Steinum
  6. Corinne Westerlund og Birna frá Kálfhóli II

1. flokkur fullorðina:

  1. Bragi Gunnarsson og Bragur frá Túnsbergi
  2. Gestur Þórðarson og Garpur frá Kálfhóli II
  3. Aðalsteinn Aðalsteinsson og Brúnblesi frá Sjávarborg
  4. Hannes Gestsson og Nös frá Kálfhóli II
  5. Gunnar Jónsson og Vífill frá Skeiðháholti III
  6. Aðalheiður Einarsdóttir og Darri frá Hlemmiskeiði
  7. Elín Moqvist og Hekla frá Ásbrekku
  8. Linda Karlsson og Skýfaxi frá Mörk
  9. Hulda Hrönn Stefánsdóttir og Gyðja frá Hrepphólum
  10. Magga S. Brynjólfsdóttir og Klettagjá frá Túnsbergi

ÚRSLIT ÚR SAMANLÖGÐUM STIGUM

Unghrossaflokkur:

  1. Berglind Ágústsdóttir 25 stig
  2. Hannes Gestsson 19 stig
  3. Guðjón Hrafn Sigurðarson 14 stig
  4. Helgi Kjartansson 9 stig
  5. Gunnlaugur Bjarnason 8 stig

Barnaflokkur:

  1. Aron Ernir Ragnarsson 27 stig
  2. Halldór Fjalar Helgason 27 stig 
  3. Hekla Salóme Magnúsdóttir 26 stig
  4. Þorvaldur Logi Einarsson 21 stig
  5. Einar Ágúst Ingvarsson 13 stig

Unglingaflokkur:

    1.   Hrafnhildur Magnúsdóttir 30 stig
   2-3  Guðjón Hrafn Sigurðsson 25 stig
   2-3  Björgvin Ólafsson 25 stig
    4.   Helgi Valdimar Sigurðsson 14 stig
    5.   Björgvin Viðar Jónsson 13 stig

Ungmennaflokkur:

  1. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir 28 stig
  2. Karen Hauksdóttir 26 stig
  3. Guðjón Örn Sigurðsson 21 stig
  4. Eiríkur Arnarsson 17 stig
  5. Gunnlaugur Bjarnason 12 stig

2. flokkur fullorðina:

  1. Jón Bjarnason 23 stig
  2. Haukur Már Hilmarsson 22 stig
  3. Einar Einarsson 20 stig
  4. Valgeir Jónsson 18 stig
  5. Svala Bjarnadóttir 15 stig

1. flokkur fullorðina:

    1.   Bragi Gunnarsson 30 stig
    2.   Gestur Þórðarson 26 stig
    3.   Berglind Ágústsdóttir 17 stig
    4.   Ragnar S. Geirsson 14 stig 
   5-6  Gunnar Jónsson 13 stig
   5-6  Hannes Gestsson 13 stig

 

FIRMAKEPPNI 2013

POLLAFLOKKUR – ekki í neinni sérstakri röð, allir fengu viðurkenningu fyrir þátttöku

Adrian Valur Stefánsson og Leynir  - SR GRÆNMETI

Darri Steinn Einarsson og Embla frá Eskiholti -  KILHRAUN.IS

Freyja Matsson og Mia Litla frá Kálfhóli 2 – GRÖFUTÆKNI

Jón Valgeir Ragnarsson og Þyrnir frá Garði – PIZZAVAGNINN

Ingunn Lilja Arnórsdóttir og Ábóti frá Hvítárholti – BALDVIN OG ÞORVALDUR EHF

BARNAFLOKKUR

1.      KJÖT FRÁ KOTI – Aron Ernir Ragnarsson og Þoka frá Reyðará

2.      BÖKUN AUÐSHOLTI – Halldór Fjalar Helgason og Þokki frá Hvammi

3.      HROSSARÆKTUNARBÚIÐ SKOLLAGRÓF – Hekla Magnúsdóttir og Hróðný frá Blesastöðum

4.      BRIGITTE BRUGGER – Þorvaldur Logi Einarsson og Eldur frá Miðfelli

5.      FJARSKIPTAFÉLAG SKEIÐA OG GNÚPVERJAHREPPS – Einar Ágúst Ingvarsson og Prins frá Fjalli

UNGLINGAFLOKKUR

1.      KERTASMIÐJAN – Hrafnhildur Magnúsdóttir og Eyvör frá Blesastöðum

2.      HROSSARÆKTARFÉLAG HRUNAMANNA – Björgvin Viðar Jónsson og Spá frá Álftárósi

3.      TÚNSBERGSBÚIÐ – Viktor Máni Sigurðsson og Sóley frá Syðri Hofdölum

4.      FJÖLSKYLDAN SKEIÐHÁHOLTI – Björgvin Ólafsson og Óður frá Kjarnholtum

5.      ÁBÓTINN – Rúnar Guðjónsson og Nökkvi frá Melum

 UNGMENNAFLOKKUR

1.      MIÐFELLSHESTAR, ADDA OG EINAR – Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Fjöður frá Vorsabæ 2

2.      INGVAR OG SVALA FJALLI – Guðjón Örn Sigurðsson og Gola frá Skollagróf

KVENNAFLOKKUR

1.      KÚABÚIÐ KOTLAUGUM – Kristbjörg Kristinsdóttir og Nótt frá Jaðri

2.      FÉLAGSHEIMILIÐ FLÚÐUM – Aðalheiður Einarsdóttir og Rökkva frá Reykjum

3.      TAMNINGASTÖÐIN LANGHOLTSKOTI – Erna Óðinsdóttir og Þöll frá Hvammi

4.      KAFFI SEL - Guðbjörg Jóhannsdóttir og Fjóla frá Ásatúni

5.      BÍLAR OG LÖMB GRAFARBAKKA – Elsa Ingjaldsdóttir og Pípa frá Syðra Langholti 4

HELDRI MANNA OG KVENNAFLOKKUR

1.      GISTIHEIMILIÐ GRUND – Jón Hermannsson og Sylgja frá Högnastöðum

2.      FLÚÐALEIÐ – Unnsteinn Hermannsson og Neisti frá Langholtskoti

3.      HÓTEL HEKLA BRJÁNSSTÖÐUM – Jóhanna B.Ingólfsdóttir og Kliður frá Hrafnkelsstöðum

4.      JÖRÐIN JAÐAR – Guðjón Birgisson og Hrímnir frá Melum

5.      HÓTEL FLÚÐIR – Stefanía Sigurðardóttir og Svaki frá Vorsabæ 2

SKEIÐ

1.      HESTALEIGAN SYÐRA LANGHOLTI – Bjarni Birgisson og Garún frá Blesastöðum 2a – 15,44 sek.

2.      ÁHALDAHÚSIÐ STEÐJI – Hermann Þór Karlsson og Hlynur frá Húsatófum – 15,47 sek.

3.      KAFFIHÚSIÐ MIKA – Guðjón Örn Sigurðsson og Seðill frá Skollagróf – 16,23 sek

4.      GEITARÆKTARBÚIÐ VORSABÆ–Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Birna frá Vorsabæ – 19,37 sek.

KARLAFLOKKUR

1.      RABBABARAFLOKKURINN – Bjarni Birgisson og Stormur frá Reykholti

2.      HREPPHÓLABÚIÐ – Grímur Guðmundsson og Glæsir frá Ásatúni

3.      TAMNINGASTÖÐIN EFRI BRÚNAVÖLLUM – Hörður Úlfarsson og Þrymur frá Hrafnkelsstöðum

4.      HAUKHOLT 1 – Einar Logi Sigurgeirsson og Krapi frá Miðfelli

5.      HARRI HAMAR, FETI FRAMAR – Sigurður H. Jónsson og Hugnir frá Skollagróf

 

GÆÐINGAMÓT 2013

Barnaflokkur

A úrslit

  1. Þorvaldur Logi Einarsson/Spá frá Álftárósi                          8,36                     
  2. Halldór Fjalar Helgason/Þokki frá Hvammi I                        8,30
  3. Aron Ernir Ragnarsson/Þyrnir frá Garði                                8,27
  4. Þórey Þula Helgadóttir/Bráinn frá Reykjavík                        7,91

Ásetuverðlaun: Þorvaldur Logi EInarsson

Unglingaflokkur

A úrslit

  1. Björgvin Ólafsson/Sveipur frá Hrepphólum                       8,25
  2. Helgi Valdimar Sigurðsson/Hugnir frá Skollagróf              8,07

Ásetuverðlaun: Björgvin Ólafsson

Ungmennaflokkur

A úrslit

  1. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir/Fjöður frá Vorsabæ II        8,34
  2. Gunnlaugur Bjarnason/ Flögri frá Kjarnholtum I                  8,19
  3. Jón Bjarnason/Kjarkur frá Skipholti III                                  7,97

B flokkur

A úrslit

  1. Dáð frá Jaðri/Ólafur Ásgeirsson                                     8,61
  2. Þokki frá Þjóðólfshaga 1/Hólmfríður Kristjánsdóttir       8,48
  3. Breyting frá Haga I/Guðmann Unnsteinsson                     8,22
  4. Dropi frá Efri-Brúnavöllum/Hermann Þ.Karlsson              8,18
  5. Þöll frá Hvammi I/Erna Óðinsdóttir                                        8,17

A flokkur

A úrslit

  1. Nótt frá Jaðri/ Ólafur Ásgeirsson                                        8,50
  2. Sól frá Jaðri/Jón William Bjarkason                                   8,44
  3. Askja frá Kílhrauni/Hólmfríður Kristjánsdóttir                   8,33
  4. Hlynur frá Húsatóftum/Hermann Þ. Karlsson                    8,08
  5. Vífill frá Skeiðháholti/Gunnar Jónsson                              7,95

 

 

NIÐURSTÖÐUR ÚR FORKEPPNI

Barnaflokkur

  1. Þorvaldur Logi Einarsson/Spá frá Álftárósi                          8,20
  2. Halldór Fjalar Helgason/Þokki frá Hvammi I                        8,14
  3. Aron Ernir Ragnarsson/Þyrnir frá Garði                                8,02
  4. Þórey Þula Helgadóttir/Bráinn frá Reykjavík                      8,01

Unglingaflokkur

  1. Helgi Valdimar Sigurðsson/Hugnir frá Skollagróf              8,16
  2. Björgvin Ólafsson/Sveipur f rá Hrepphólum                      7,99
  3. Helgi Valdimar Sigurðsson/Hending frá Skollagróf           7,88

Ungmennaflokkur

  1. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir/Fjöður frá Vorsabæ II        8,14
  2. Gunnlaugur Bjarnason/Flögri frá Kjarnholtum I                   7,84
  3. Jón Bjarnason/Kjarkur frá Skipholti III                                  7,73

B flokkur

  1. Dáð frá Jaðri/Ólafur Ásgeirsson                                              8,47
  2. Védís frá Jaðri/Ólafur Ásgeirsson                                           8,46
  3. Þokki frá Þjóðólfshaga/Hólmfríður Kristjánsdóttir           8,33
  4. Breyting frá Haga/Guðmann Unnsteinsson                       8,28
  5. Þöll frá Hvammi/Erna Óðinsdóttir                                           8,20
  6. Dropi frá Efri-Brúnavöllum/Hermann Þ. Karlsson             8,14
  7. Röst frá Hvammi/Hólmfríður Kristjánsdóttir                      8,10
  8. Riddari frá Húsatóftum 2a/Gunnlaugur Bjarnason          8,02
  9. Alvara frá Kálfhóli 2/Hannes Gestsson                                 7,93
  10. Jarl frá Skeiðháholti 3/Gunnar Jónsson                                7,88
  11. Alda frá Vorsabæ II/Sigurbjörg Bára Björnsdóttir             7,85
  12. Sörli frá Arabæ/Hermann Þ. Karlsson                                   7,61

A flokkur

  1. Hlynur frá Húsatóftum/Hermann Þ. Karlsson                    8,11
  2. Nótt frá Jaðri/Ólafur Ásgeirsson                                             8,06
  3. Askja frá Kílhrauni/Hólmfríður Kristjánsdóttir                   8,03
  4. Vífill frá Skeiðháholti3/Gunnar Jónsson                              8,02
  5. Gítar frá Húsatóftum/Hermann Þ. Karlsson                       7,91
  6. Sól frá Jaðri/Ólafur Ásgeirsson                                                 7,87
  7. Gola frá Skollagróf/Sigurður Haukur Jónsson                    7,57

 

 

Flettingar í dag: 248
Gestir í dag: 34
Flettingar í gær: 370
Gestir í gær: 38
Samtals flettingar: 1621911
Samtals gestir: 238195
Tölur uppfærðar: 13.12.2017 18:42:35